ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • โอ้ย...สุวรรณฝนตกหนัก ทีวีก็ดูไม่ได้ ง่วงก็ไม่ง่วง ดีนะเนี่ยยังมีคอมให้เล่น ไม่ทราบแว่ที่อื่นตกหนักบ่
  • ท่านข้น หล่อเหลา ชอบดำน้ำก็ไม่บอก มีอะไรชวนกันบ้างครับimageถ่ายที่เกาะไข่ ภูเก็ตครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_05751.JPG 177K
  • -*- พึ่งหยุดตกม๊ะตากี้ นิครับ พี่ บอย ไม่ไหวๆ เล่นดอทเอ อยู่คอมสะดุดเลยเซงเป็ดนอนดีกว่าพรุ่งนี้ออกรอบแต่เช้าเทสเหยื่อใหม่ 555+

ชอบดำน้ำคับ เฮียเชี้ยง ชอบทะเล ม๊ากมาก อยากจะดำลึกๆดูประการังที่เหมือนในทีวี อ่ะครับแต่ไปดำอยู่เสม็ด นึกว่าเนินหินแล้วมีอะไรเกาะอยู่ คริ๊กๆ ชื่อเกาะไข่ ไม่น่าไปเลยฟังแล้ว บรึ๋ยๆ ยังไม่ม่ายรู้ค๊าฟ

กาลครั้ง 1 เคยถ่ายแบบ เบียร์ไม่ขอบอกยี่ห้อน่ะครับ ตอนนี้เจ๋งไปแล้วเค้าดิว ผม กับ อนันดา ทางทีมงานเห็นผมดีกว่าซะงั้น
    image

image

image
    ไฟล์แนบ
    5LmJHs469265-02.jpg 30K
    dn.t6A028300-02.jpg 27K
    xtsl0w473598-02.jpg 34K
  • เช้านี้....อากาศดี สดชื่นกันหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    17504_920390.jpg 148K
  • ป๊าดดดดดดด แจ่มๆพี่ บอยเอามาอีก
  • บอย ขอขวาสุด555
    เฮียเชี้ยงครับ สรุป27เดือนนี้ อุบลมีงานมิตเหรอครับ พอดีชมรมโคราชก็จะจัดวันที่23ต.ค.
    ยังไงรายละเอียดรอดูอีกทีครับ
  • 5โมงเด๋วเข้าไปหาเด้อหัวหน้าแก้งค์
  • imageสวัสดีครับพี่โต ท่านข้น และพี่น้อง18+ทุกท่าน เห็นพี่เห ว่าจะจัดมิตติ้งกลุ่มใหญ่หลายจังหวัดรวมกัน วันที่27สค. ที่อุบล แต่ต้องรอความชัดเจนก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    47071_148622898491296_100000307608107_327243_7071846_n.jpg 31K
  • พี่โต คุณข้น 23 ตุลาคม นี้ ถ้าสะดวกเรียนเชิญ ครับผม :-D
  • พี่โตช่วยฝึกพิทบูลให้นิ่งอย่างนี้บ้างซิ ฮ่าๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    นิ่ง.jpg 33K
    นิ่ง.jpg 33K
  • เนื่องด้วยวันที่ 23 ตุลาคม 2554 พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้นชื่องาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ร้อยเอ็ด ทุกท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน กิจกรรมภายในงานก็จะมีกิจกรรมให้

เล่นกัน มีการประกวดหมาแบบป๊อปปูล่า เน้นสนุกสนานเฮฮาตามประสาพี่น้องพิทบูล

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป ณ เขื่อนลำพระเพลิง

จึงใคร่ขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ร้อยเอ็ดทุกท่าน ครับ

ขอบคุณครับ

• image

image

image

image

image

image

ภาพบรรยากาศบริเวณสถานที่จะจัดงานครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_3829.JPG 269K
    IMG_3832.JPG 272K
    IMG_3834.JPG 279K
    IMG_3835.JPG 278K
    IMG_3836.JPG 277K
    IMG_3837.JPG 219K
  • พี่ เอ๊กซ์ รบกวน หาไต๋ นำตกปลาให้หน่อยคับ 555+ เด๋วจะไปช่วยงานก่อนซัก 1 วัน ฮิ้วววว
  • -ครับเฮียเชี้ยง ส่งข่าวด้วยนะคร๊าบ...
    -ครับxคงมันส์แน่ๆงานนี้ ว่าแต่ว่า มีเกาะด้วยอ่ะเปล่า จะเอาเจ้าข้นไปปล่อยอิๆๆ :m23:
  • ฮิ้วววววววววววววววว ปล่อยจิงป่าว ค๊าฟท่าน ประธาน !!! อย่าตามละกันเด้อออ :m10:

พี่ เอ๊ก คับ อยากทรายเขื่อนลำพระเพลิง มี ปลาอะไรมั้งคับทำไมน้ำเป็นสีแดง อ่าาาาา ฉงฉัยยย
  • 55+ อยากได้พิธีกรจากทางร้อยเอ็ดมากๆ ถ้ามาเป็นให้ได้จะดีใจมากเลย :-D

• image

image

image

image

image

อัฟเดทสถานที่ครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_3845.JPG 282K
    IMG_3847.JPG 260K
    IMG_3850.JPG 272K
    IMG_3859.JPG 231K
    IMG_3865.JPG 278K
  • image คืนนี้ชาวร้อยเอ็ด นอนหลับฝันดีกันนะทุกคน
    ไฟล์แนบ
    Miho-Arai-galleries-11.jp.jpg 44K
  • หวัดดีครัีบชาว 101

ท่านโต ผมเพิ่งกลับจากพัทยาเลย....ถ้ารู้รออยู่โน้นดีกว่า....

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 5555555 มากันเยอะๆ นะครับ ท่าทางงานนี้สนุกแน่ๆ เลยครับผม เอาหัวน้องเอ็กเป็นประกันเลย ;;) ;-)
  • 555+ ขนาดเลยหรอค๊าฟ พี่ ชาญ ฮ่าๆ โคราช ฝนตกมั้ยค๊าฟฟฟฟ

หว๊าดดีคับ พี่ โต ศรีษะเกษ

หว๊าดดีพี่น้องชาวร้อยเอ็ด วันนี้อาการดี ทำไรดี อ่าาาาาา นอนดีฟ่า 555+
  • โคราชตกนิดหน่อยครับผม ตอนนี้ก็อากาศน่านอนมากๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิอิอ สวัสดีพี่ๆ น้องๆ ทุกคนด้วยนะครับ
  • ตี 2 แล้วง่วงมากมาย งานยังไม่เสร็ด เลย งิ
  • สวัสดีตอนเช้าทุกๆคน
  • หว๊าดดี ค๊าฟ พี่ บอย อากาศวันนี้ดีมาก น่า นอน จิงๆ 6555+
  • พี่โต คุณข้นและสมาชิก พิทบูล ร้อยเอ็ด ทุกท่านสบายดีกันมั๊ยครับ ชมรม พิทบูล โคราช อยากให้ พิทบูล

ร้อยเอ็ด ทุกๆท่านมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์ วันที่ 23 ตุลาคม 2554 ครับผม มาร่วมสนุกร่วมสังสรรค์กัน

ครับผม อยากให้มามากๆครับ :-D ( บ้านเก่าผมอยู่หลังโรงเรียนหนองหญ้าม้าอยู่แถวๆฟอล์คแลนด์ครับผม )

• คลายเครียดกันหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    ฮาๆ.jpg 53K
  • image คลายเครียดกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    ฮาๆ.jpg 53K
  • มีใครถีบ มันตกน้ำหรือป่าว นั้น 555+ วันนี้ไปกินหมูกะทะดีฟ่า ป่ะๆๆ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9637.jpg 186K
  • หวัดดีครับพี่น้อง 101

หวัดดีครับน้องข้น...ฺBackground โดนละลายซะเละเลยเน้อ...คม ชัด ลึก คร้าบบบ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • คุณข้นมาเป็นพิธีกรให้โคราชได้เปล่า :-D
  • คึกคักแท่เน้อไม่ได้เข้าหลายวัน งานโคราชเจอกันเด้อ ผมไปแน่แต่ก็กลัวๆอยู่ว่าวันปิยะฯจะต้องไปร่วมงานที่จังหวัดหรือเปล่า คิดถึงทุกท่านนะครับ
  • ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ดูแลสุขภาพกันด้วยนะทุกคนimage
    ไฟล์แนบ
    ฝนตก.gif 145K
  • -พี่ใหญ่เรา โดดเลยครับพี่เห สมัยเรียนอย่าบอกนะไม่เคย555
    -บอยถ้าเข้าเมืองก็แวะมาเล่นที่ร้านพี่ได้ครับ พี่น้องเรามาทุกวัน555
  • ขอบคุณ พิทบูล 101 มากๆครับ ที่ให้เกียรติมาร่วมงาน พิทบูล โคราช สัมพันธ์

ขอบคุณครับ
  • ได้ครับพี่โต ถ้าเข้าไปเดี๋ยวโทรถามว่าร้านอยู่ไหน
  • -*- ไปบ่อย จน เหลือแต่จะหอบผ้าผ่อน ไปไว้นู้นแล้วค๊าฟฟฟฟ 555+
    พิธีกร หรอ คับ พี่เอ๊ก จะดี หรอ พี่ โผมพูดม่ายซัด 555+
  • ดีซิครับ ถ้าได้คุณข้นมาเป็นพิธีกรและร้องเพลงให้ ทางพิทบูล โคราช จะขอบคุณมากๆเลยครับ อยากให้เป็นจริงๆครับ
  • เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งสำหรับน้องข้น เปิดตัวไปเลยในนามกลุ่มใหญ่ที่จะจัดตั้งกันในวันที่ ๒๗ ส.ค.๕๔ ที่อุบล จะได้ถือโอกาสประชาสัมพันธ์กลุ่มเราน้องข้น งานนี้ต้องอาศัยน้องข้นเป็นตัวนำเปิดตัวแทนเพื่อนๆครับ รับจ๊อบไปเลย
  • ป๊าดดดดดดดดดดดดด รู้สึกยินดีเป็นอย่างมากคับ พี่ เห แล้วก็พี่ เอ๊กซ์ ช่วงนี้ร้องเพลงไม่ค่อยได้เพราะว่าต้องถนอมกล่องเสียงไว้ประกวด เดอะสตาร์ 555+ :m45:
  • 55+ เป็นพิธีกรกับผู้หญิง ผู้หญิงผมจะหาแจ่มๆพูดเก่งๆให้เลย
  • -*- ขอแบบ มอเตอร์โชว์น่ะคับ พี่เอ๊กซ์ถ้าได้แล้วรบกวน ขอ อีเมล์ แล้วก็ เบอร์ ส่งมาให้ผมเลยน่ะคับ พอดี ต้องคุยเรื่องการรับส่ง รุกและรับ ให้มันพริ้วครับ :033: :033: :032:
  • ที่ว่า รุกและ รับ นั้นหมายถึง มุก น่ะครับ แหะๆ 555+
  • ท่านข้น หล่อเหลา ขอ....ด้วยเด้อครับimage
    ไฟล์แนบ
    196158.jpg 69K
  • นั่นอ่ะดิคุณข้น 55+
  • -แล้วประชุมที่อุบลวันที่27ส.ค.มีรึเปล่าครับพี่เหสุดหล่อ
    -เฮียเชี้ยงครับ คนนี้โดนมากๆ....
    -บอย เข้ามาแล้วโทรถามเลยครับ087-8594324
    -กระบี่...ทองคำไม่มา เฮ้ย...เซงเลยตูอิๆ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ฝันดี.jpg 10K
  • ช่วงนี้ฝนตกทุกวันน่าเบื่อสุดๆหาไรตื่นเต้นทำกันหน่อยพี่น้อง
  • ไม่ได้กินกาแฟเข้มๆมา2วันจะลงแดงอยู่แล้นนนนนน
  • -*- เอาแบบ ขม คอเลยมั้ยคับ 555+ หรือจะไปดื่ม นม แบบพี่บอยดี ฮ่าๆๆๆๆ