ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

mark_mafia กรุณาชี้แจงหน่อย
  • แบดบอยครับคุณเป็นคนดีแต่ตอนนี้คุณควรจะหยุดก่อนครับ จัดรูปเท่ๆก่อนดีกว่าครับ :-))
  • ตายแน่มรึงไอ้ผีบ้า

ป๋าเริ่มเดือดแล้ววววว มีคำว่าเงี่ยง ด้วย
  • ใจร่มคับบบบ ไปแล้วเดอมากไปเดียวไม่งามอิๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 72K
  • สุดยอดวะแบดบอย ว่างๆจัดมาอีก ผ่อนครายดี ห้ามเกร็งนะพี่น้อง :063:
  • พริ้ตตี้พี่หมวด แจ่มหว่ะ มีใครโสดกันบ้างไม๊พี่
  • เค้าถามเรื่องเงินประมูลช่วยน้ำท่วมครับ ไม่ใช่เงินบริจาควัดพระบาทน้ำพุมันนละเรื่องกันครับ เงินประมูลเลขสวยหายไปไหนครับ มันเป็นเงินตั้งหลายหมื่นบาท แถไปเรื่อย
  • กำ ไม่จบ ผมเตือนไว้นะผี
    เด๋วป๋าแกโกรธจิงๆขึ้นมา พาพวกไปตื๊บถึงบ้านจะไม่คุ้มนะครับพี่
    ฉายามาเฟีย ไม่ได้มาง่ายๆนะโว้ยย
  • อ้าวโว๊ย กระทู้ แรงๆมาติด อารายก๊าน มีผีไปป่วนกลุ่มชาวบ้าน เรื่องปลาเน่า1ตัว แต่เสียไปหมด นี่มากระแสพี่มาร์คอีก ยังไง ก็สู้ๆนะพี่

ใช่ๆๆหลังจากป่วนกระทู้ชาวบ้านเสร็จ ก็มาพี่มาร์คต่อผีเเม่งจรรไรจัดอ่ะ
  • คนใหญ่ใจเล็ก

คนเล็กใจก็เล็ก
  • มาเฟียช่วยเป็นตัวตั้งตัวตี เหนื่อย เงินก็เสีย แต่ไอ้พวกนี้ขี้ไม่ให้หมาแดก ยังเที่ยวใส่ร้ายคนทำดีอีก
    หรือว่ากลัวว่าคนอื่นจะเป็นเหมือนตัวเอง ลองพวกมึงรับเป็นคนจัดการดิ ลงขวดเหล้ากับสาวไซไลด์หมด
    แต่กูว่าไม่มีใครกล้าโอนเงินผ่านบัญชีพวกมึงหรอก หน้าตาไม่บ่งบอกว่าเป็นคนดีเลย ไอ้พวกอลัชชี
  • ไอ้ผีเหี้ย แม่งผ่านมาเป็นปีแล้ว จะขุดมาหาพระแสง วิมานอะไร ตอนแรกที่เขาดำเนินการอยู่หรือเสร็จงานใหม่ๆ ทำไมไม่ถาม ปล่อยเวลามาเป็นปีแล้วจะจำได้หรือว่าบริจาคอะไรไปบ้าง บริจาคไปเท่าไร แม่งหาเรื่องกวนตีนชัดๆ แล้วถ้าเก่งจริงทำไมไม่แสดงตัวตนที่แท้จริงมาละ จะได้กินยำใส่ตรีนเยอะๆหน่อย พวกเหี้ย "มือไม่พาย แต่เอาเท้าราน้ำตลอดจริงๆ " สัดดดดดดดดดดด บุญไม่ทำ แต่ชอบกรรมเยอะๆ
  • เงินตั้งหลายหมื่นที่มึงบอกว่าหายกูว่ามาเฟียเขาไม่เอาหรอก เขาตด..สองทีก็มีเงินหมื่นแล้ว แต่ถ้ามาเฟียใหใครไป....กระบาลมึง หลายๆหมื่นถึงหลักแสนเขาก็ไม่เสียดายหลอกวะ เย็ดเข้.. แต่มาเฟียเขารู้จักให้อะภัยรู้จักคำว่าจบ มึงถึงไม่โดนหนังสะติ๊กยิงกระบาล แต่ไม่แน่FCมาเฟียหมั่นใส้อาจลงขันจ้างคนเอาหนังสะติ๊กไปยิงกระบาลมึงแทนก็ได้นะโว้ย แล้วที่มึงมาตั้งกระทู้แบบนี้กูฟันธง กูคอนเฟิม มึงมากวนตีน เรื้องแม่งจะเป็นปีแล้ว เสือกมาสงสัยเหี้ยไร ช้วงนี้ ช่วงที่เขากำลังมีความไม่เข้าใจกันอยู่ มองได้อยางเดียวคือมึงจะดิสเครดิสมาเฟีย สาด...หรือวันนั้นเขาไปนั้งแดกเหล้ากันแล้วไม่ชวนมึง มึงก็เลยหาเรื้องมาสงสัยด้วยความอิจฉาและน้อยใจตามประสาลูกเมียน้อยที่ไม่มีใครสนใจไม่มีใครให้ความสำคัญ ปล่อยให้นั้งดมขี้หมาอยู่บ้านคนเดียว ว่างั้น มึงไปแจ้ง DSI มาตรวจสอบเลยดีมั้ย สาด...เออ อนิจจา จริงๆ
  • การทำบุญ คือการบริจาคทาน หรือ การให้โดยปราศจากทิฐิใดๆ ทั้งสิ้น เมื่อพวกเราทำบูญกับใครก็ตามไม่ว่าจะพระ หรือ ขอทาน คนยากจน ฯลฯ เคยมีท่านใดไปคอยสอบถามไหมคะ ว่า สิ่งที่ท่านได้ร่วมบริจาค หรือ ทำบุญไปนั้นเขา หรือ ท่านเอาไปใช้อะไร ใช้ถูกใจเราหรือเปล่า ดิฉันว่าปล่อยวางเถอะค่ะ เมื่อ ทำบุญแล้ว อย่าคิดมากเลย เดี๋ยวจะไม่ได้บุญกันพอดี ( การทำบุญ ทำด้วยความสมัครใจ มันต่างการจัดซื้อ จัดจ้าง ที่จะต้องมีการดำเนินการให้ถูกต้องตามระเบียบขั้นตอนทุกอย่าง ทั้ง เจ้าหน้าที่พัสดุ หรือ เจ้าหน้าที่การเงิน ถ้าไม่อย่างนั้น เจอ สตง. และ ตอนนี้ ถ้าพูดกันไปแล้ว ท่านผู้ตั้งกระทู้นี้เป็น สตง. ใช่หรือไม่คะ ) :030: ปล่อยวางซะบ้างเถอะค่ะ
  • พระเวสสันดรรู้ทั้งรู้ว่าชูชกขอกัญหาชาลีเอาไปเป็นทาสรับใช้ ท่านยังยอมสละ
    แล้วนี่แค่ทรัพย์สินในเมื่อท่านให้แล้วโดยตั้งจิตอธิฐานช่วยเหลือผู้อื่นถ้ามีคนเบียดบังไปก็แผ่ส่วนกุศลซะ
    คนที่เอาไปก็คงจะเกิดเป็นเปรตในภพหน้า แต่ถ้าเขาไม่ได้เอากรรมมันจะย้อนเข้าตัวนะท่าน ตัวท่านเองนั่นแหล่ะจะกลายเป็นพวกมารผจญสร้างบารมีให้กับผู้ที่ท่านกล่าวหาเขาอยู่
  • จะตรวจสอบใคร แต่ไม่กล้าแสดงความบริสุทธิ์ใจ
    ผมถามแค่ว่า เป็นใคร บริจาคมาเท่าไร ยังไม่กล้าบอก
    แล้วสะเออะจะมาตรวจสอบคนอื่น ทุเรศไหม พ่อฮีโร่
  • อยากให้คุณมาร์คหยุดตอบโต้ไอ้พวกสถุนพวกนี้ได้แล้วครับ เราเดินหน้าต่อดีกว่า

แต่ของสัยจริงๆ ว่า จขกท นี้มันคือ uniteen หรือไม่
  • ขอบคุณที่เตือนครับ ผมจะหยุดแล้ว แต่นึกหมั่นไส้แมร่ง ขอด่าหน่อยเถอะ
  • ขอบคุณที่รับฟังครับ หากคุณมาร์คไม่ดีจริงคงไม่มีคนออกมาปกป้องมากถึงขนาดนี้หรอกครับ อย่าเอาพิมเสนไปแลกเกลือเลยครับ รถไฟพร้อมออกเดินหน้าต่อหรือยัง ปู๊นๆๆๆ
  • พวกเห็บหมาขอเชินพวกมึงไปเกาะกลุ่มกัดกันอยู่เวบมึงเหอะ กลับมาเวบนี้เมื่อไหร่อย่าลืมมากราบตีนขอเข้าเวบพี่เค้าก่อนนะ
  • แล้วคนที่ตั้งกระทู้นะมันบริจาคด้วยหรือปล่าว ประมือไม่พาย------
  • Mafia สิงหาคม 15 Permalink จะตรวจสอบใคร แต่ไม่กล้าแสดงความบริสุทธิ์ใจ
    ผมถามแค่ว่า เป็นใคร บริจาคมาเท่าไร ยังไม่กล้าบอก
    แล้วสะเออะจะมาตรวจสอบคนอื่น ทุเรศไหม พ่อฮีโร่

คนเค้าโอนเข้าบัญชีคุณ ไม่ได้โอนเข้าบัญชีกู ตอบแบบเด็ก นี่น่ะเหรอว่ะ นักบริหาร ไม่ได้มีกูที่สงสัย เอาเงินไปใช้อะไรก็แจงมา ก็เท่านั้น คนที่เค้าตั้งกรทู้เค้าถามคุณคุณก็ไม่ตอบ ผมเป็นผีเสือกมาใส่ใจ ตอบคนที่เค้าล็อคอินมาโน้น ว่าเงินบริจาค คุณเอาไปไหน
  • คนเราเน่าอยู่แล้ว ดันไปบู้กับคนอื่นไปทั่ว ทำให้แผลที่เน่าอยู่แล้ว ปริแตกออกมา คราวนี้เหม็นอย่างเดียวจ้าา นาธาน โอมะนัง กิกิ
  • พวกคุณมึงนี่ก็เพ้อเจ้อไปกันใหญ่แล้วนะเงินทำบูญก็ทำบุญ เงินแดรกเหล้าก็คนละส่วนกันเข้าใจบ้างนะพี่เค้าคงเหลือพอไม่น่าจะมีนิสัยแบบนี้นะ ถามจริงคุณมึงได้ช่วยเค้าทำบุญบ้างรึเปล่าทำเป็นเดือดร้อนจัง รึว่าคุณมึงมีสันดานแบบนี้หว่า.....พี่มาร์คอย่าไปสนใจไอ้สันดานพวกนี้เลยขยะชัดๆ
  • ตายแล้วๆยังไม่สร่างเมาอีกเหรอไอ้โล้นไอ้เข พยาธิหมาเข้าปากหรือไง คันยิกเลยไอ้ฟายแก่ ใส่ร้ายคนอื่น
    อยู่ได้ คนเค้ามองออกกันหมดแหละ เวบมึงเป็นไงบ้างล่ะ คุยกันไม่กี่ตัวเลยหาที่ระบายคลายเครียดเหรอค้าบบ
    อยากมีคนเข้าเวบมากๆเลิกทำตัวจังไรซะ หัดทำตัวให้คนเคารพนับถือซะบ้างแก่แล้วนะ
  • เว็ปไรหรอบอกหน่อยดิ
  • โอม จิ เจรุนิ จิตตัง เจตะสิกัง รูปัง นิพพานัง ทะพะนะมะ เตโชธาตุ ทีฆังวา กะสะจะภะ อาคัจฉามิ

ภูมิผี ปีศาจ เดรัจฉานทั้งหลายจงมา จงมา มา ลงมาอยู่ในนี้ทั้งหมด

image
  • 555 ชอบๆๆ มีหมอผีด้วย สร้างสรรค์มากๆ 555