ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • อาร๊ายกันเนี่ย เอารูปมาโชว์อีกแร่ะ เค้าอิจฉาน๊า เชอะ 555

แต่เสื้อที่บูนใส่นี่ okเลยนะ like สีเด่นลอยมาเลยอ่ะ

แต่ว่า ในรูปกินอะไรกันอ่ะ ไม่เหลือหลักฐานให้ดูเลย มีแต่จานเปล่า
  • อาหารมาช้ามากค่ะพี่ คนมันเยอะ เสื้อที่พี่บูนใสเค้าชอบมากเป็นสิ่งแรกและสิ่งเดียวที่เขาได้มาจาก เจเจมอลล์ ค่ะ 555 ทีแรกนึกว่าจะดูเฉยๆ หันไปอีกทีพี่บูนชื้อมาแล้ว
  • Super 8 มหาวิบัติลับสะเทือนโลก [ น้องมาสเตอร์ ]
    ไม่ต้องไปดูโรง Webเดิม ลุย!
  • นึกว่าวันนี้นัดจูงหมา กัน เพระมันวันอาทิตย์ ไว้อาทิตย์หน้าละกัน
    พักนี้ห่างๆเรื่องเอาหมามาจูงละ อย่างน้อยเดือนละหน ก็ยังดีผมว่านะ
  • ไม่ยอมอ้าาาาาาา :002:
    ไม่มีรูปจอยเลยอ่ะ เซงมากๆๆๆๆๆๆ
    ใครบังจอยอ่ะ โห ใจร้ายยยยยย
    :o021:
  • แหม่มเงียบจิงๆ.........เมื่อคืนมีคัยดูบอลมั่งเนี่ย คืออยากทราบว่ามีคัยพอจะรู้ผลบอลเมื่อคืนป่าว 5555555555555 ช่วยตอบด้วยกาบบบบบบบบบบบบ :o037:
  • วันนี้คุณยิ้มแล้วรึยัง(ขอให้มีความสุขวันแม่นะคับบบimage
  • สวัสดีท่านบอย มาไกลจากพิดโลกเลยนะครับเนี่ยฮ่าๆๆ

สวัสดีครับ ชาวกินไปเที่ยวไป By ราชบุรีพิทบูลคลับ ฮ่าๆๆ

ผมว่าแบบนี้ ต้องให้คุณสุ คุณต๊อบ คุณบูน คุณเอก จัดทำวีดีโอ
    เผยแพร่สถานที่เที่ยว และ ร้านอาหารอร่อยๆในเขตราชบุรี
    เสียแล้วกระมังครับฮ่าๆๆๆ

ส่วนสาวๆทุกท่าน ผลัดกันเป็นพิธีกรก็ได้ครับ รับรองเรทติ้งดีไม่มีตกแน่ๆครับฮ่าๆๆ

• น้องปุ้ย ไป เจเจมาหรอ อ่ะนะ อีกแล้ว เที่ยวๆๆตลอด 555

ไหน ต็อบ ตกลง ถอยกล้องมาหรือเปล่า
  • หวัดดีค่ะคุณบอย และก้อหวัดดีค่ะพี่ตั้ม
    วันไหนว่างๆขอเชิญมาเที่ยวราช รี บ้านโป่ง บ้างนะคะ
    เดียวพาไป ช็อบ ชิม ชิลๆ by บ้านโป่ง ราชบุรีค่ะ
    ส่วนเรื่องทำ vdo ไม่กล้าค่ะ กลัวคนดูจะรับไม่ได้่ค่ะ
    55555
    :o037:
  • โห คนชื่อบอยน่ากลัว ( ทุกคน ป่าวเนี่ย )55555555
  • ไปมาสองรอบแล้วค่ะ รอบแรกไปทุกคนยกเว้นพี่เอก(พี่เอกไม่ว่างเลี้ยงลูกอยู่...555) รอบสองไป ตู่ ปุ๋ย พี่สุ พี่จอย ตกเย็นกลับมาไปดูหนังกะพี่ต๊อบต่อ 555 มี 2 คนกลับมาเดี้ยงไปดูหนังต่อไม่ไหว ใครก้อไม่รู้....555
    กร๊ากกกกกก :o019:
  • image
    ไฟล์แนบ
    294217_10150272156262746_7724542745_8134639_3449275_n.jpg 68K
  • แหวะ :o065:
    พี่บูน เว่อมากกกกกกกกกกกก
    เน่าสุดๆ
    55555

ส่วนปุ๋ย พี่แค่่เหนื่อยนิดหน่อยเองย่ะ ว่าซ้าาาาาา

:m02:
  • เซงวะ เมื่อคืนอุส่า กำชับ ท่านเซอร์อันเล็ก เออกูสั้น ให้ดึงเช็งรอแต้มเด็กปืน เอาแค่เสมอพอ

เฮออออ เทพเกิ๊นนนนน :026:
  • ต้องขอโทษพี่สุ กับ จอยด้วยนะ ทีมนี้เค้าพยายามอ่อนอย่างที่สุดแล้วได้แค่นี้จิงๆ :022:
  • หราาา!!!!

ส่งไฟล์โฉนดมาด้วยนะ พอดีไม่ได้ถ่ายไว้อ่ะ

มุกเจ้าของเบอบาตอฟ ชมว่า ลูกชิ้นนายเติมอร่อยดี

พี่เลยบอกว่าอร่อยซิ ทำยากด้วยนะ
    มุกถาม : ทำไมถึงยากล่ะพี่
    พี่ตอบ : ไม่ยากได้ไงมุก กว่าจะทำแป้งมันให้เหมือนลูกชิ้นปลา 555

ขำๆนะไอ้ทีมเทพ แสรดดด. . แต่มุกชมว่าอร่อยจริง
  • เดวก่อนไอ้บูน รอให้จัดการเรื่องนักเตะให้ลงตัวก่อน ค่อยว่ากันใหม่ เพิ่งติวเวนเกอร์ไป
  • ไม่ต้องอิจฉาเลยยุ้ย.. เพิ่งตัดหูเจ้าตัวเล็กไปไม่ใช่หรอ..กลับมาตัดไหมให้มันบอกด้วยสิ..ฝากบอกบอยด้วยมีน้องๆอยากเจอ..จะได้นัดกินข้าวกัน
  • แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ฟาเบรกาสไปแย้ววววววว เห้อ!!! เสียจายยยยยย
    แล้วจะเชียร์ใครล่ะทีเนี้ยยยยย
    :m07:
  • วิดวิ้ว 2222

ของมันแน่นอนอยู่แล้วพี่ตั้ม เดวรอแมตผีชนปืนก่อน จัดหนักๆซะ ทีมดาษๆ
  • ได้เลย แต่ มีเจ้าเฉาก๊วย ตัวสีดำ โทรไปเช็คมา ทำที่ดาม หลุดหมดแล้ว 2ข้าง แต่หูก็ยังตั้งดี ถือว่ายังโอเค ไว้บอกบอยให้นะ สงสัยจะคิดถึงหน้าหวานๆ ของตาบอย 55555555555555555

• โอย หิวขนม มีใครมีขนมบ้างอ่ะ ส่งมาให้บ้างสิ ดูละครไป หิวไป ตาบอยไม่เรียกยุ้ยแล้ว เรียก ไอ้อ้วน

ว่าแต่ ห้องนี้ เริ่มครึกครื้น กี่ทุ่มกี่ยามเนี่ย ห้องยังเงียบๆนิดๆ
  • ชื่อเอสคับอยู๋บ้านโป่ง
  • เพิ่งได้หมามาอาทิดเดียวเองคับหมาแดงจากคอกพี่วีกำแพงแสนคับ
  • เค้ามีเเต่บูลี่กันนิเรามีหมาแดงได้ป่าว
  • ดีครับเอส ผมต๊อบ ถ้ายังนัดเจอทานข้าวกัน กลุ่มนี้ทานกันบ่อยมากสัปดาห์ละ3-4ครั้ง :031:
  • หมาแดงหรือบูลลี่ ก็เข้ากลุ่มได้ครับ เพราะในกลุ่มก็มีคนเลี้ยงหมาแดง และ มีคนกำลังอยากจะเลี้ยงหมาแดง
  • ใครว่ะต๊อบ ไอ้คนที่กำลังอยากจะเลี้ยงหมาแดงๆ 5555555
    หวัดดีคับเอส ไหนเอารูปมาโชว์หน่อย อยากได้อยู่เหมือนกัน ของคุณวีกำแพงแสนเนีย
    ลืมแนะนำตัวเองว่ะ ผมชื่อ บูน เนอ
  • หวัดดีครับชาวราชบุรี สุ ท่านตั้ม คุณจอย และท่านอื่น ๆ ครับ

ฝนตกไหมครับที่โน้น ท่านตั้ม มีทีเด็ดตัวไหนเก็บไว้เอ่ย...

• หวัดดีค่ะพี่โต ทางนี้ฝนก็ตกค่ะ แทบจะทุกวันเลย แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ค่ะ ส่วนใหญ่จะร้อนๆมากกว่าค่ะ แล้วทางนั้นล่ะคะ ตกเยอะไหมคะ เห็นมีข่าวน้ำท่วมด้วย
    ตอนนี้ I-pad เป็นไงบ้างคะ 10 เดือนแล้ว คงหล่อขึ้นเยอะเลยใช่ป่าวคะ
    :m15:
  • อิตาบูนโยคะ นั้นละครับที่อยากได้หมาแดง :012:
  • วันนี้รวย วันนี้รวย
    อาจารย์ทั้งหลายใครมีเลขเด็ดบ้างจร้า
    มีบ้าน...ขายบ้าน มีรถ...ขายรถ มีหมา...ขายหมา กันเลยป่าวจร้า
    55555 :o037:
  • งวดนี้อาจารย์ต๊อบให้ 5 นะครับ บูนเอ้ยขายตูดได้ขายเลย เอามาแทงหวย
  • เอา 6 ไป งวดนี้อาจาร์ยบูน ขอบอกว่าถ้าไม่อยากจนก้อแทงไปเลย 555555
    *-:)
  • มี 5 มี 6 ล่ะ งั้น จอยให้ 7 เอาไปเลย
    แล้วจับมารวมกัน 567 แหม !!! 3ตัวพอดีเลย
    55555
    ใผอยากซื้อ ก้อ ตามซำบายเลย อิอิอิ
    :o028:
  • "ไม่ใช่นักเลง แต่ใส่กางเกงนักมวย... ไม่ใช่นักมวย แต่ให้ควย..นักเลง"
    เอกมันคิดได้ไงคำเนี่ย กรูล่ะขำแบบงง
  • เมื่อวันก่อนไปทำบุญที่วัดแถวบ้านมาหลวงพ่อให้มา3ตัวเลย ตัวแรกแดง ตัวที่2ดำ ตัวที่3ด่าง
    แมร่งกรูจะบ้าตายยยยยยยยยยยย5555
  • ไอ้บ้าาาาาา นั้นพระท่านให้หมาวัดแกมาเลี้ยง ไม่ใช่ให้เลขเด็ด ไอ้บ้าาาาาาาาาาาาา :016:
  • เหรอ ว่าล่ะขัดหลังหมาอยู่ตั่งนานแมร่งเลขไม่ออกสักที ขัดจนเมื่อยมือล่ะเนี่ย นึกว่าหลวงพ่อให้หมามาขัดเลขซะอีก 55555555555
  • หมาหลังอาน แกขัดจนอานมันหายหมดละ :017:
  • สวัสดีครับทุกท่าน

คุณสุเชียร์ปืนเหรอครับเนี่ย อิๆๆๆๆ

สงสัยจะเหนื่อยแน่ๆเลยครับ วันนี้จับติ้วเจอ อูดิ เซ็งเป็ดแทนเลยครับฮ่าๆๆๆ

เอาใจช่วยนะครับ แมทนี้ต้อง 3 - 0 เท่านั้นนะครับคุณสุฮ่าๆๆๆ

ว่าแต่ผี เจอ ปืน นี่อีกกี่แมทครับเนี่ย ฮ่าๆๆ

สวัสดีพี่โต ทีเด็ดน่าจะมีครับพี่ แต่คงไม่ได้เก็บไว้ซักตัวครับฮ่าๆๆๆพื้นที่จำกัดแล้วครับพี่
  • หวยออกแล้ว จอยบอก 567 แต่เลขท้าย 3ตัว มันออก 345 ฮากันไป 55555
  • หวัดดีค่ะพี่ตั้ม แล้วพี่ตั้มเชียร์อะไรบ้างป่าวคะ

มันรอออกงวดหน้่าไงพี่ยุ้ย งวดนี้ 345 งวดหน้าก็ 567 พอดีเลย อิอิ

• ถูกหวย กิน ตามเคย
    ไหนใครถูกมั่ง55
  • รายงานสภาพอากาศ วันนี้ฝนตก แฉะ
  • รายงานสภาพอากาศ*2 ฝนตกยังไม่หยุด โคตรแฉะ