ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว่าด้วยเรื่อง จิตรสำนึก

• หมาไทเกอร์ เปิดผสมโดยทั้งที่รู้ว่ามันเป็นสิ่งต้องห้าม มันคือหมาที่ต้องทำลายทิ้ง มันมียีนส์อันตรายอยู่ในสายถึงลูกยันเหลน Hip(ข้อสะโพกอักเสบ) พันธุ์กรรมที่ต้องทำลายทิ้งสถานเดียว ยังไม่รวมหางคด ฟันเหยิน ขาตึงไฉนเลยถึงเปิดผสมไปกว่า 20 แม่

ขอคำตอบว่าด้วยเรื่อง จิตรสำนึก
  • มึงเป็นไรมากป่ะเนี่ย 55555+ ไอ้ควาย
  • จิตสำนึกครับ ไม่ใช่จิตร ไอ้ควาย(ภาค2) 5555+
  • แม่งเกิดมามีหัวไว้ผมอย่างเดียว แต่ไม่มีสมอง ก็เหมือนมึงนะแหละใครบังคับให้พิมพ์
  • ตกภาษาไทยมาแน่ๆ
  • ก็เห็นพ่อพวกมึงถามหาอยู่ไง ไอ้สัด ตอบเค้าไปซิก่อนจะถามเค้าตัวเองทำมาเป็น 100 ปีแล้ว 5555+
  • เวปเค้าๆก็มีสิทธิ์ถามปักหมุดด้วย มึึงก็ไปถามเอาที่เวปมึงดิ อ้อลืมไปเวปมึงเหงามานานแล้วนิ
    เวปควายไม่ค่อยมีคนอ่าน ฮิ้วๆๆ
  • ถ้าคิดจะเล่นดูตาม้า ตาเรือด้วย
    กระทู้นี้ไม่มีหมามาตอบ มาบอกความจริง ลบไปเลย
  • ม๊าคมาเฟียผู้ถุยน้ำลายรดหน้าตัวเอง

....ผีขาจรขอเสือก
  • ภาษาบ้านเกิดเขียนยังไม่ถูก โง่อวดฉลาด เซ็งแต่เช้า
  • เดี๋ยวนี้ผีเลวๆเริ่มเยอะจริงๆ
  • แล้วสิ่ง ที่พวกเว็ปพ่อมึงทำ ไม่เห็นมองมั่งล่ะไอห่า โจมตีเค้าอยู่ได้ แต่ขอบอกพวกกูไม่ขยับไปอ่านเว็ปพวกมึงหลอกเหี้ย
  • ว่าเค้าไม่มีจิตสำนึก เว็ปพ่อมึงเคยมีไหมล่ะตอนแรกๆทำ เคยมีมาตรฐานไหม ถ้าตามาร์คไม่พูดถึงเรื่องมาตรฐานมันจะทำกันไหม
  • ไอคนตั้งกระทู้ คือตัวเดียวกันกับที่ตั้งกระทู้ที่โจมตีมาเฟีย กูอยากรู้ว่าเมิงทำเพื่ออะไร อยากรู้อะไรทำไมไม่โทรไปคุยเองว่ะ จะมาเปิดกระทู้ทำควยไร มีหัวให้ผมขึ้น มีหัวไว้เก็บขี้เลื่อยรึยังไง

สุดท้ายนี้ มึงโทรไปคุยกับมาเฟียเลยดีกว่า มึงอยากรู้เรื่องอะไรถามไปเลย มาตั้งกระทู้โง่บัดซบให้กระทู้ที่มีสาระๆ ตกทำเชี่ยไร
  • ผีเลวๆก็มาจากไอ้เขกับลิ่วล้อขี้เมา สร่างเมากันยังอ่ะพวกมึง เกะกะระรานชาวบ้านแก่แล้วกุ๊ยน่าเกลียดโว้ย
  • มึงไปเรียนภาษาไทยใหม่ก่อนมั้ยก่อนจะตั้งกระทู้น่ะ "จิตสำนึก" ไม่มีรเรือนะเว่ยเฮ่ยยย จะเกรียนยังสะกดภาษาไทยผิดๆถูกๆ อนาจว่ะ คุณ Mugen
  • หมาไทเกอร์ เปิดผสมโดยทั้งที่รู้ว่ามันเป็นสิ่งต้องห้าม มันคือหมาที่ต้องทำลายทิ้ง มันมียีนส์อันตรายอยู่ในสายถึงลูกยันเหลน Hip(ข้อสะโพกอักเสบ) พันธุ์กรรมที่ต้องทำลายทิ้งสถานเดียว ยังไม่รวมหางคด ฟันเหยิน ขาตึงไฉนเลยถึงเปิดผสมไปกว่า 20 แม่

ขอคำตอบว่าด้วยเรื่อง จิตรสำนึก

.........................................................................

เขาจะทำอะไรก็มันเรื่องของเขา หรือว่ามาเฟียเดินไปฉุดปากแก แม่มรังควานจัง
  • เขาจะทำอะไรก็ไปเรื่องของเค้า

เค้าไปบังคับเจ้าของหมามั้ยว่าให้มาผสมหน่ะ
  • เค้าพูดเรื่องจิตสำนึกของบรีดเดอร์ นิคับ
  • ผีเลวๆก็พวกที่มีชื่อ login ดีๆนี่หละครับ
    รับไม่ได้เรย ไม่คิดจะรับฟังความคิดเห็นคนอื่นเรย
    [ไม่login เพราะกลัวโดนผีด่าโดยไร้เหตุผล]
  • ว่างๆ ก็ไปเที่ยวบ้างนะคนตั้งกระทู้ ถ้าเป็นผู้ชายก็ไปชักว่าว ถ้าเป็นหญิงก็ไปตกปลา คลายเครียดบ้างวันๆ หัวสมองจ้องแต่จะกัดแต่ชาวบ้าน
  • แล้วที่หลอกไอ้บอยเอาเจ้าครุสสต๊าปไปผสมกับหมามันทั้งๆที่รู้ว่าหางมันหัก พวกมึงมีจิตสำนึกเหลือเกิน ถุยยยยย

• GHOST ผีตัวที่ 8 5:36AM Permalink
    ไอคนตั้งกระทู้ คือตัวเดียวกันกับที่ตั้งกระทู้ที่โจมตีมาเฟีย กูอยากรู้ว่าเมิงทำเพื่ออะไร อยากรู้อะไรทำไมไม่โทรไปคุยเองว่ะ 5555
    ...........................
    ก็เหมือนพ่อมึงนั้นแหละมีเหี้ยอะไรไม่ถามหล่ะ ตั้งหาปู่มึงเหรอ พอเค้าออกมาถามหาความจริง ก็ร้องไห้ฟ้องแม่ พ่อพวกมึงนี่นักเลงโน๊ะ ๆ ๆ ๆ ฮี๊วววววว
  • ก็เหมือนพ่อ มึงไง ไอเจ้าของกระทู้ ที่รู้ว่า ตัวเอง สมองพิการ ยังเสือก ผลิตลูกออกมา ผลออกมาก็เป็นมึง ไอจขกท แล้วเป็นไง วันๆคิดได้แค่เนี้ย ควย!!
  • ประโยคสุดท้าย น่าร๊ากอ่า
  • มันยังไม่สร่างจากการเมากาวเลยแพล่มไปเรื่อย จินตนาการสูงนะไอ้เขอินเตอร์
  • เจอบูลลี่เมื่อไหร่ จะปล่อยหมาแดงให้ไปกัดสักที(แล้วค่อยขอโทษ)
  • พี่ผีครับผม!!
    พอเถอะครับ
    ใครทำอะไรรู้ดีอยู่แก่ใจ มันมีเส้นบางๆกั้นระหว่างความดีกับความ......???
  • ดีแล้วครับ มาเฟีย ที่ไม่ออกมาตอบโต้ นิ้งๆไว้ครับ ตอนนี้หลายๆคนเริ้มรู้กันแล้วครับ ว่าใครจ้องทำรายใคร ใครจบใครไม้จบใครเอี้ย ใครไม่เอี้ย =D> =D> =D> =D> ตบมือดังๆให้เลยครับ เดี๊ยว FC มาเฟียก็ออกมาถล่มไอ้พวกสมองกุ้งเองแหละ เชื่อเถอะ
  • มึงนีมันควายแท้ๆเลยว่ะไอ้ chaam123

แหกตาดูด้วยไอ้ควายแต่ล่ะกระทู้ที่เค้าทะเลาะกันก็มาจากลูกพี่มึงตั้งกระทู้ ไอ้ควาย โง่แล้วอวดโง่ กูไม่รู้จะบอกมึงยังไงว่ะ ไอ้ส้นตีน เป็นผ้ารองตีนต่อไปเถอะมึง
  • มึงโง่ป่าวคับ..ถามแบบbuff มึงรู้ว่า20แม่ แสดงว่ามึง..เอ้ยคุณเป็นคนเก่าคนแก่...ติดตาม มานาน
    หรือไม่ก็ไอ้พวก ฟังเขา ยังเดียวเขาพูดไรมา เสี่ยมไรมาคุณก็ฟัง ....หัดคิดสะมั่งนะ
    คุณลองมองปัจจุบันสาย ไทเกอร์ ที่เล่นๆๆ อยู่ มีสักกี่ตัว ลูกไทเกอร ที่เกิดจาก แม่20 แม่ที่มึงบอก อะ
    ไม่เกิน5 แม่ ที่คน นำมาต่อสายเล่นกัน สายพวกนี้มัน ก็ไม่ได้เป็นฮิป ทุกตัวนิ
    คนผสมเขา คิดก่อนจะทำ คัดตัว ที่ไม่เป็นฮิป ผสม กับตัว ที่ไม่เป็นฮิป เพื่อให้ ยีนแฝง มันจาง ลงไป เรื่อยๆๆ
    คุณลองไปถามลูกพี่คุณดูหรือ ตัวคุณเอง ว่าจริงไหม ฝรั่งมันยังทำแบบ นี้

ถ้าเขาไม่คัดจริง 20แม่ ปี้มั่วตั้ว สายไทเกอร์ล้นบ้านแล้ว พี่น้องคับบ ผมเห็น ลูกไทเกอร มีสักกี่ตัว ที่ทำๆๆอยู่

ไอ้เรื่องหางคตฟันเหยิน มันผิดปกติ ก็จริง แต่พวกคุณมึงน่าจะรู้นิ การผิดปกติแบบนี้เกิดจากสายเลือด ที่แน่น และ นิ่ง ถ้าเป็นผม ผมยอมให้หมาผมหางคตฟันเหยิน ดีกว่า ขาโก่งหลังแอ่น ตัวเตี้ย วะ

ถามถึงจิตสำนึก หรอ........มึงลองมองย้อนตัวพวกคุณสิ อยากเกิดมาเป็นคนแขะไหมตัวเตี้ยหลังค่อม ขาโก่งๆๆ

ถ้าคุณไม่อยากเกิดมาแบบนั้น หมามันก็ไม่อยากเกิดมาเป็นแบบนั้นเหมือนกัน
  • เมื่อ 2 ปีก่อน ไปทางไหน เจอหมาแดงสายไทเกอร์ทั้งนั้น
  • ไอ้ผี GHOST 5:10PM ไม่รู้เหี้ยอะไรเลย คงเป็นเด็กเห่อหมอยเพิ่งเลี้ยงหมาไม่ถึงปี
  • ยอดเยี่ยมคุณมาร์ค อย่าไปพูดกับมัน คนไร้ค่า
  • เฮ่อ!!!!!!!!!!!!!......ไม่จบสักที..เค้าไม่ยุ่งด้วยแล้วยัง
  • ไอ้สมองกุ้งเดียวกุลงไปหา มึงถึงที่บ้านเลย อยากรู้จะเก่งอย่างปากมั๊ย ช้วงนี้ร้านอาหารกุกะลังปรับปรุงใหม่ว้างพอดี กุไม่รู้จักมาเฟีย มาเฟียไม่รู้จักกู กูไม่เคยเป็นลูกน้องใคร แต่กูก็เลี้ยงมือตีนไว้ไม่น้อยเหมือนกัน เดียวกูลงไปรับมาเที้ยวเมืองเพชร กูรู้ว่ามึงเป็นใคร
  • เล่นกะคนเพชรบุรี รอดยากว่ะ