ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ห้องแชต เฮียมาร์ค
  • ห้องแชตเมื่อไรจะกลับมาใช้ได้เหมือนเดิมครับ เฮียมาร์ค
    สมาชิกใหม่ๆ จะได้มีเพื่อนใหม่ๆ เพื่อปรึกษาเรื่องต่างๆ ได้สะดวกเหมือนแต่ก่อน
    ขอบคุณครับ
  • ไหนๆก็ไหนๆ ส่วนตัวผมว่า การค้นหา ในบอร์ดใหม่ หาได้ไม่สะใจเหมือนบอร์ดเก่าเลยครับ เมื่อก่อนผมพิมว่าหมาแดง แล้วเลือก ช่อง แสดงความคิดเห็น กระทู้ที่มีคำว่าหมาแดงโผล่ขึ้นมาตั่งแต่ปี 2008 โน้น หลายหน้าอยุ่ครับพี แต่เดี๋ยวนี้ ขึ้นมาสองหน้าเองครับ เห่อๆๆ (ถ้าแก้ได้ก็ดีครับถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับพี่) ผมเข้าใจครับ ด้วยความเคารพครับ

ปล. ยังงัยก็ยังใช่ช่องทางเปิดกระทู้ย้อนกลับไปได้ครับ^^
  • ผีมันมาป่วนเยอะ เลยไม่อยากจะทำไร
  • เคยมีห้องแชตด้วยเหรอ :)
  • เดี๋ยวกำลังหาคนมาปรับปรุงเว็บอีกรอบครับ ใจเย็นๆครับ
  • ช่าย เมื่อก่อนสามารถ เปิดซ้อนกันได้ทีละหลายๆหัวข้อ อยากให้เปิดได้หลายหน้าเหมือนเดิมด้วยนะ
  • คลิกขวา Open In new Tab หรือ Open In new Window
    ก็ได้เหมือนกันครับน้าผี
  • เจอแล้วคนที่ไม่รู้จักห้องแชต...อิอิ
  • เคยมีห้องแชตด้วยเหรอ
    ...................................

ใช่ๆ ควายจริงๆ :o071:
  • อยากให้มีด้วยอีกคนครับ ผมเพิ่งมาใหม่ครับ ทีเเรกก้อนึกว่ามี ว้า รอไปก่อน :011:
  • image
    ระหว่างรอห้องchatเฮียมาร์ค เชิญมาคุยกันที่ห้องchatน้องตี๋ก่อนได้
    ไฟล์แนบ
    sharing ofthe training dogs re3.jpg 53K
  • เหอะ ๆๆ จิงดิ มะก่อนมีหรอคัฟimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0059A.jpg 11K
  • คุยสดผ่าน FB ทำไงอ่ะครับ ทำไม่เป็น
  • image
    ค้าหาคำว่า Sharing of the training dogs. บนfacebook จากนั้นก็เขามาคุยกันได้
    ระหว่างรอเฮียมาร์คทำchatroom ก็ใช้ช่องทางนี้ไปก่อน
    ไฟล์แนบ
    Screen shot 2011-08-20 at 11.31.57 AM.png 78K