ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • ก้ากไอ้เหี้ยอย่างมรึงทำตัวเหมือนมีตังส์แต่ใจแมร่งเหมือนหีมดลูกน้องถูกยิงซะพรุนตายเป็นแถบๆแมร่งพึ่งจะโผล่หัวออกมาหมาอย่างกะทิพุ่งมรึงยังมีความคิดที่จะทำอีกหรือปรสิตส้นตีนอะไรนี่ หมาอย่างนี้มองจากภายนอกก็ไม่น่าทำจะด้วยเหตุผลเหี้ยอะไรก็ช่างมรึงแมร่งแถไปข้างๆคูๆ หน้าด้านๆ ไอ้สาด เลิกเถอะที่ ทำเป็นโชว์รวยกูนี่โคตรเกลียดเลย เกรียนซะไม่มี ที่มรึงคันๆ ไอ้เห็บข้างไข่ของมรึง จะเลี้ยงก็พยายามเก็บไข่เห็บไข่เหา เอาโลนออกด้วย มันชวนให้มรึงเสียนะตื้ก.................................ติ้กๆๆๆๆ
  • ถึงทุกท่าน พอได้แล้วพี่มาร์ค กะผมเราได้คุยกันแล้ว

การขอโทษ พูดได้ ไม่เสียผู้ใหญ่ ผมก็ขอโทษพี่มาร์ค พี่มาร์คก็ขอโทษผม

พี่น้องที่ด่าพี่มาร์ค หยุด ไม่มีรัยดี ผมขอ
    พี่ทีหลังจะเล่นใครลงชื่อเลยพี่ ซวยกันถ้วนหน้า
    image

วันวานยังหวานอยู่
    ไฟล์แนบ
    _mg1_jpeg-93.jpg 104K
  • GHOST 1:35AM

มึงอ่ะสาวกใคร ฮ่าๆๆๆ ไอ้ลิ่วล้อ นั่งแดกตีนหน้าคอมเพลินเลยดิ
  • คนตั้งกระทู้จะรู้สึกอะไร ก็ให้ชาวบ้านเค้าทะเลาะกัน มันเป็นงานของเค้าอยู่แล้ว ไม่ชินอีกเหรอ
    ไอ้พวกผีควายมันก็นึกว่าลูกพี่มันถูกเต็มๆ แต่ที่ไหนได้ ไอ้ส้นตีน แดกหญ้ากันถ้วนหน้า
  • เฮียคงไม่ได้เล่นผมแค่สะเก็ดมาโดนเลยต้องเคลียร์ผมเถียงกับเฮียในห้องออกมานอกห้องผมก็นับถือหยอกล้อกับเฮียเหมือนเดิม ไม่เคยเก็บกลับบ้านนรอวันเอาคืนนะครับ นิสัยไม่ใช่ครับ รักเฮียเหมือนเดิมนะครับ
  • ครับเฮีย เหลียง พาดพิงเพราะรัก55555 ขี่bm แม่งมันส์ว่ะ 555
  • ซูปร้า ก็สวยผมรักเฮียห่วงความปลอดภัยถึงมอบสิ่งดีๆกับเฮีย bmw ที่คู่ควรกับเฮียครับ ใช้ไอโฟนพิมพ์ลำบากมากคราวหลังอย่ารักแบบนี้นะเฮีย เหนื่อย
  • ชอบที่เฮียติ้กมาตอบจะยังไงก็ ชอบ ให้กด "Like" แต่ถ้า ใช้ ให้กด "Love" นะจ๊ะ ^^" คริคริ สู้สู้
  • เดี๋ยวเรียกพิทเดียร์มาช่วยอีกคนดีก่า รักเฮียเหลียงมากๆหน่อย ฮือ รอเลย
  • สัปปีหลาด จะออกอะละวาด ด้วยแปลนบรีด ร็อดเกจ ผสมด้วย เรือหางยาว เฮียติ้กจงเจริญ ปั๊ดตะย่า ปั๊ดตะย๊ะ !! 5 5 5 สวดดดยวดดด ลวดเพ่
  • เหี้ยติ๊กทำดีมาก ปากหมาก็ต้องขอโทษ ถูกต้องแล้วครับ
  • นี่แหละหรา สามัญสำนึกของบรีดเดอร์ อย่า จากัวร์ติ้ก
  • GHOST 2:14AM Permalink

โชว์ควายอีก เจ้าของกระทู้เค้าออกมาขอโทษไง พี่ติ๊กเค้าขอโษเรื่องอื่น แต่เรื่องกระทู้ ลูกพี่มึงโดนเต็มๆ
  • สนับสนุนมาเฟีย ใช้ f1 คร้าบบบ
  • คู่กรณีวางตัวดี พูดดีทั้งคู่ครับ ผู้ใหญ่ต้องหนักแน่น :006: ต่อสายตรงคุยกันเองดีที่สุด
    แต่ช่วยร่วมมือกันทำไรอย่างได้มั้ยครับ ช่วยทำไงก็ได้ให้รู้หน่อยได้มั้ยว่าผีที่เฮ้วๆไม่อยากให้เลิกกันนี่ มีใครมั่ง รู้แล้วก็ไม่ต้องทำไรหรอกให้สังคมประนามเอง ผมว่าถ้าเป็นคนในวงการนี่ อยู่ไม่ได้แน่อยู่ไปก็ขายขี้หน้าชาวบ้าน
  • มรึงรีบๆไปเรียกไอ้หัวล้านมาเลย จะได้เช็คบิลทีเดียว ก้ากๆๆ
  • พอเถอะครับ เหมือนดูเด็กทะเลาะกัน เรื่องจบแล้ว ผีส่วนใหญ่ เดาว่าฐานะคงไม่ค่อยดี การศึกษาพอมีบ้าง แต่ไม่ค่อยได้เอามาใช้ เลี้ยงหมาให้มีความสุขก็พอ
  • รักมาเฟีย เชียร์ f1 คร้าบบบบ :o040:
  • การศึกษามีครับถึงต้องช่วยกันดันมาเฟีย แล้วผู้ใหญ่ทะเลาะกันทำไงครับ ต้องทำโง่ซื่อบื้อเหมือนผีส่วนน้อยอย่างมึงเหรอครับ
  • เบื่อโว๊ยย หมั่นไส้ไอผีหมากัดหว่ะ
  • จบครับจบเถอะ กลับหลุมใครหลุมมัน ผีสัมภเวสีก็กลับเวบป่าช้าไปซะ ผีกลัวติดขี้เรื้อนครับ :o046:
  • "ลองถามไอ้แดนลูกกระโปกเหี้ยติ๊กดูซิครับ มันมีลูกของกะทิอยู่ตัวหนึ่ง"
    ไอแดนอ่ะเพื่อนกู มีไรป่าววะ ลูกกะทิก็สวยดี ขนมันเงาเลย ไปดูมั้ยหล่ะ ไม่รู้อย่าเสือกให้มากเดี๋ยวเจอสอดบัตรหรอกมึง
  • GHOST 3:15AM Permalink จบครับจบเถอะ กลับหลุมใครหลุมมัน ผีสัมภเวสีก็กลับเวบป่าช้าไปซะ ผีกลัวติดขี้เรื้อนครับ

ไปหาพ่อมึงดิ กูจะเล่นเวปไหนเรื่องของกู เสือกเหี้ยไร ไอ้ควาย พ่อแม่มึงทะเลาะกันไง มึงถึงเป็นคนส้นตีนแบบนี้ ไอ้ควาย
  • พิทบูลโซนเวปที่ไม่เคยหลับไหล
  • สอดบัตรเหี้ยไร ไอ้หมาขี้เรื้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆงของเพื่อนไม่ใช่ของมึง ไม่เสือกดิ :o023:
  • กรูอยากจะขำตาย เดี๋ยวบรีดหมาพิการขาโก่ง หางคด เดี๋ยวหมาขี้เรื้อน เดี๋ยวจ่ายลูกผิด

หาแดกดีๆกันไม่เป็นเลยเนาะ
  • (*) (*) (*) พอได้แล้วพ่อแม่พี่น้องเพื่อนผี จบบริบูรณ์ (*) (*) (*)
  • ปัญญาอ่อน
  • rastaerastae สิงหาคม 17 Permalink
    ไอแดนอ่ะเพื่อนกู มีไรป่าววะ ลูกกะทิก็สวยดี ขนมันเงาเลย ไปดูมั้ยหล่ะ ไม่รู้อย่าเสือกให้มากเดี๋ยวเจอสอดบัตรหรอกมึง

------------
    เป็นเหี้ยอะไรครับ ไอ้เห็บข้างลูกกระโปก
    แม่มึงหาแดกไม่พอเลี้ยงมึงเหรอ
  • จบเถอะพี่น้อง เมื่อวานไปประชุมกับหลายๆท่านมา เราได้ข้อสรุปเพื่อสร้างความปรองดองและสมานฉันท์ว่า เราจะไม่สนับสนุนผีที่ออกมาก่อความวุ่นวาย คนคุยกับคนไม่ค่อยมีปัญหา แต่ผีป่วนมาเมื่อไรประเด็นเปลี่ยน

ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ ม.ฟ เช้านี้อากาศดียาลมสักแก้วมั้ยครับ55 คนไทยเวลานี้ต้องการความมีน้ำใจ เมื่อวานเราได้ร่วมคุยกันเรื่องทิศทางของพิทบูลในวันพรุ่งนี้ มีเฮียใหญ่ มาเฟีย บิ๊กชิว จักร ยุธ เฮียติ๊ก พี่ปู พิทเดียร์ เราจะเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันกลับมาสู่สังคมพิทบูลที่แข็งแกร่งอีกครั้งคุยกันด้วยรอยยิ้ม5ชั่งโมงเต็มสรุปได้ว่าต่อไปนี้งานจะมีทั้งปี เรื่องมรรยาทความอันดีงามในสังคมไทย เรื่องรู้จักเด็กจักโต ทุกอย่างราบรื่นครับ
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับมิตรภาพดี ๆ ที่กลับคืนมา ขอให้พิทบูลโซนกลับมาน่าอยู่และน่าติดตามเหมือนเคยนะครับ เพราะที่นี่คือบ้านของพวกเรา.. :063: :063: :063:
  • เนื่องจากระบบผีมันมีคู่กับบอร์ดนี้มาตั้งแต่ต้น และผมคงไม่สามารถยกเลิกได้ตามนโยบายบอร์ดเสรี และผมคงไม่สามารถบังคับใครให้ทำตามใจผมได้ทุกเรื่อง ผมจึงอยากขอความร่วมมือจากคนที่สนับสนุนผมทุกคน หากจะแสดงความเห็นแบบไม่ล็คอิน ผมขอความกรุณาแสดงความเห็นโดยยึดหลักเหตุและผลกันดีกว่า เราจะไม่พยายามออกนอกประเด็นจนทำให้เจตนาของกระทู้เปลี่ยน เพื่อให้ระบบผีของเราเป็นระบบป้องปรามที่มีประสิทธิภาพเหมือนดังเดิม

ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือโดยดีเสมอมาครับ
  • พิทบูลโซน จงเจริญคับ

จบแบบแฮ็บปี้คับ
  • ทุกอย่างน่าจะเป็นไปได้สวย หลังจากเมื่อคืนนี้
    หยอกล้อกันเบาๆก็ถือว่าขำๆ
    ถ้าแรงไปก็ขอโทษกันและกัน
    b-(
    เมื่อคืนอยู่ในที่ประชุม ต่างคนต่างขอโทษซึ่งกันและกัน
    ตัวเค้าเองน้ำตาแทบพุ่ง ซึ้งอะ :024:

ขอบคุณทุกๆท่าน ในวงการแห่งนี้ครับ ^:)^
  • จาการพูดคุย เถียงกันบ้างเป็นบางจังหวะในส่วนที่ไม่เข้าใจ
    สุดท้าย จบด้วยการต่างคนต่างเดินหน้าทำงาน ที่แต่ละฝั่งวางไว้
    ส่วนเรื่องราวการเบาะแว้งในบอร์ดนั้นทั้ง 2 ฝ่ายเห็นพ้องต้องกันว่า ควรสงบศึก ซึ่งก็เป็นแนวทางที่ผมคิดไว้ตั้งแต่ต้นว่าทั้ง 2 ฝั่งควรสงบ
    ...เมื่อคืนนี้เราเพิ่งได้ประสานรอยร้าว และวันนี้รอยร้าวที่เพิ่งประสานมันเป็นอะไรที่เปราะบางมากๆ คำพูดอะไรที่จะออกจากปากใครก็ควรคิดให้รอบครอบเป็น 2 เท่า

ขอบคุณทุกแรงประสาน และ กำลังใจ
    ขอบคุณทุกฝ่าย-ฟาก สำหรับการตั้งใจที่จะยุติปัญหา

ขอบคุณครับ

ASIA BULLY
  • ดีใจด้วยครับ ต่างคนต่างทำหน้าที่ของตัวเอง
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สำหรับความแข็งแกร่ง ของพิทบูลโซนที่กำลังกลับมา ดีใจจริงๆเพราะนี้
    คือที่ๆให้ผมได้รู้จัก พิทบูล สู้ต่อไปครับท่าน
  • ก่อนเข้าห้องประชุมแวะมาร่วมแสดงความเห็นสักเล็กน้อย

อยากจะพูดว่า ความขัดแย้งไม่เคยทำให้ใครเจริญขึ้น ไม่เคยทำให้สังคมสงบสุข ถ้าเลือกได้คงไม่มีใครอยากอยู่ท่ามกลางความขัดแย้งอย่างแน่นอน

อย่างที่เคยย้ำมาเสมอตลอดเวลาว่า เรามารวมกันเพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน เราแตกต่างในความชอบแต่เราจะไม่แตกแยก เราเดินทางมาจนถึงวันนี้ได้ซึ่งก็ใช้ระยะเวลาไปก็ไม่น้อย สังคมเราเติบโตขึ้นทุกวันมีคนใหม่ๆเข้ามาทุกวัน หากใครที่เล่นในยุคแรกๆ อยากให้ลองมองย้อนไปเมื่อสิบกว่าปีก่อนถึงเส้นทางที่เราเดินกันมา มันผ่านมาแทบทุกสถานการณ์แต่เราก็ประคองจนเราก้าวมาถึงจุดนี้ได้ ผมก็ยังยึดนโยบายเดิมไม่เคยเปลี่ยนว่า เลี้ยงด้วยรัก รับผิดชอบ และไม่สร้างปัญหาแก่สังคม ผมไม่เคยขออะไรมากไปกว่านี้เลยจริงๆ เพราะความหมายมันแทบจะครอบจักรวาล เราทำกันเพียงเท่านี้สังคมของเราก็สงบสุขแล้วครับ

สำหรับบิว ผมก็รู้จักเป็นการส่วนตัวมาน่าจะเกือบสิบปี เราขัดแย้งกันเสมอๆ แต่ท้ายสุดเราก็หนีกันไม่พ้น และในฐานะที่เป็นพี่ ก็ยืนยันคำเดิมครับว่า พี่ไม่เคยคิดจะทำลายน้อง มีแต่อยากเห็นน้องทุกคนเจริญเติบโตและมีอนาคตที่ดีครับ

ก็ขอให้โอกาสนี้เป็นสัญญาณที่ดีสำหรับการสร้างความสามัคคีปรองดองในหมู่พวกเรา สังคมเราจะได้แข็งแกร่งยิ่งๆขึ้นครับ
  • เห็นพี่มาร์คพิมพ์ น้ำตาแถบร่วงอยากทำตำแหน่งพี่ชาย ออฟเดอะYear อย่างที่พี่มาร์คบอกออกไปความสัมพันธ์เราไม่มีทางขาดกันง่ายๆเรื่องแค่นี้จิ๊บๆหนักกว่านี้ ทุบโต๊ะ ชี้หน้าด่าเราก็ผ่านกันมาแล้วแค่นี้สดุดสิวครับ
  • ยาวไปน้องชาย ยาวไป ฮ่าๆๆๆ
  • ดีใจด้วยครับ^^ ผู้ใหญ่เข้าใจกัน เด็กรุ่นใหม่ก็จะได้เดินต่อไปอย่างมั่นคงครับ
  • จบด้วยดี สามัคคี เดินหน้าต่อ โดนกันถ้วยหน้า ไม่โดนไม่ดังไม่ดังไม่โดน
    ขอบคุณเฮียใหญ่ และขอให้จบๆกันได้แล้ว และให้อภัยทุกท่าน อย่าคิดเล็กคิดน้อย
    สังคมใหญ่ ย่อมมีการทะเลาะกันบ้างแต่ถ้าคุยกัน ปัญหา มันจะจบ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0840_resize.jpg 123K
    IMG_0823_resize.jpg 113K
    IMG_0844_resize.jpg 123K
    IMG_0820_resize.jpg 115K
  • หล่อจริงๆครับมาเฟีย ท่านผู้นำของพวกเรา
    ตกลงตามนี้น๊ะครับ ต่างคนต่างเดิน ต่างคนต่างจัดงาน
    เราไปงานคุณ คุณมางานเรา ตามนี้น๊ะครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0850_resize.jpg 130K
    IMG_0849_resize.jpg 110K
  • ^:)^ สุดยอดสปีริส ผู้น้อยขอคาระวะ ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    eba8f17078db5900f343219f18a83cd5.jpg 66K
  • image

จัดหนักหน่อย เอาไปเลยไอ้เฮีย เหลียง
    เปิดหมวก
    แดกฟรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_0830_resize.jpg 111K