ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>> ต้น ใจเย็นๆคราบ ที่ว่ามีอีกหลายเรื่อง พูดออกมาเลยคราบ มันคาลา คาซัง เจ้าของเรื่องก็จะได้

ออกมาแก้วตัว.. :o024:
  • ใจเย็นครับพี่ต้น เข้าใจว่าการเสียความรู้สึกมันเป็นยังไง มีไรเคลียกันตรงๆๆแบบนี้แระผมชอบ

ไงก็ขอให้ตกลงกันให้รู้เรื่องน่ะครับ ส่วนผมก็เป็นแค่เด็กคนหนึ่งที่อยากจะให้เรารักหมาชอบหมาที่ขึ้นชื่อว่าพิทบูล

เดินไปด้วยกันอย่างมีความสุขครับ

• หวัดดีครับ คุณ Nattapong คิวตัดหูที่ชลบุรีครับ พี่ตั้มเรื่องเสื้อตอนนี้กำลังคุยแบบอยู่ ให้เขาออกแบบให้ รอหน่อยนะครับ เอ๋กำลังตามงานอยู่ ส่วนเสื้อตอนนี้มีอยู่ประมาณ 50 ตัว รบกวนพี่ตั้มเช็คน้องๆให้หน่อยนะครับ แบบเสร็จแล้วจะโพสต์ให้ดู ส่วนคุณ Kai chan ลองเข้าไปดูกระทู้น้องใหม่เชียงคานดูนะครับ เพราะผมลงรูป พ่อแม่ คิวไปแล้ว ถ้าสนใจรออนาคตอิคคิวดีกว่าคงจะมีผลผลิตดีๆ ออกมาแน่นอนครับ ขอบคุณมากที่ชอบเจ้าอิคคิวครับ
  • :o002: :o024: :o024: :o024: :o002:
  • เต้ ว่าแต่เมื่อไหร่จะมาเยี่ยมกันที่เชียงคานบ้าง รอให้ไปเยี่ยมที่พิษณุโลกหรอครับ ถ้าไปจัดหนักน้องเต้ น้องแนนแน่นอน เอ๋ยิ่งบ่นคิดถึงแนนอยู่
  • คุณKai_CHAN ถ้าพี่น็อคจะขายเจ้าอิวคิวเสร็จผมคับอิอิ

อยู่เลยเหมือนเดิมคับ
  • >>> จัดมาเลยคราบต้น ขอเนื้อๆ น้ำไม่ต้อง จะได้จบกันในนี้เลยอะ.. :o065:
  • พี่น็อกเยี่ยมเลยครับ เชียงคานจัดงานขึ้นเมื่อไหล่ผมช่วยเต็มที่ครับ
  • หมดหน้าฝนเมื่อไหร่ เราก็ลุยกันได้เลยครับ
  • >>> สวัสดีคราบพี่น็อค เปิดร้านแล้ว เวลาว่างไม่ค้อยมีคราบ มาเที่ยวพิโลกนะคราบพี่ เดี๊ยวผมพาเที่ยว

คิดถึงเหมือนกันพี่น็อคแนนก็อยากเจอเอ๋ด้วยคราบ... :o046:
  • >>> พี่น็อค จัดงานที่เชียงคานเมื่อไรคราบ แจ้งให้น้องรู้ด้วยนะคราบพี่... :o046:
  • >>> เบ้นน้องรักเลิกงานหรือยัง พี่อยากให้วันที่หนึ่งเป็นพรุ้งนี้จัง... :o001:
  • >>> อู๋ กลับมามีสาวๆมาฝากอะปล่าวคราบ.. :o003:
  • ไม่มีพี่ เพราะผมรักครอบครัว เดียวตอนเย็นจะไปนั้งจิ๊บเบียร์หน้าบ้านเบนซ์ มาเด้อพี่เต้
  • เตรียมตัวเลยคับพี่เต้ผมไปแน่ๆคับ :o037:
    จัดหนักเลยนะพี่ :o003:
  • ไอ้อู๋เพี้ยนรักมาเลยพร้อมเสมอ
  • ไม่เป็นไรครับ ต้น ไม่ว่ากัน เช่นกัน เพราะพี่ดูเเล้วว่า มันไม่น่าจะขึ้นกันได้ หรือ ต้นจะกล้ารับประกันว่ามันขึ้นได้แน่ เเล้วใครจะรับมาจับทับให้ อันนี้ถามจริงๆเลยนะ เพราะต้น ก็บอกว่าจะไปเอา ทหาร ในค่าย มาจับ5555+ ซึ้งพี่ก็ยังไม่แน่ใจอยู่ดี แล้วนี่พี่ก็ไปหาข้อมูล หาคนที่เค้ารับจับทับจริงๆ ไม่ใช่ว่าคุณมีพ่อหมา เเล้วจะเปิดขึ้นทับ ได้ แบบที่พี่ไป ก็เพราะพี่คิดว่ามันจะขึ้นได้ พี่ก็กล้าจ่าย ค่าทับเปิด 10,000 แถมว่า ถ้าพี่ไปหาคนที่จับทับได้(มืออาชีพ) พี่เอา B.A. ขึ้นเองไม่ดีกว่าหรอ...ไอ้น้อง ทำใจให้มันกว้างๆหน่อย อย่าง ต้น เคยลง เปิดทับ แล้วยังไม่เคยทับ แล้วยังไม่มีการหาข้อมูลคนที่จะมาจับทับให้อีกด้วยอะ ไปถามผู้รู้ทั้งหลายแหล่ พี่ๆเค้าก็บอกมาเหมือนๆกันหมดนั้นล่ะ ต้นก็รู้พอๆกันกับพี่นั้นล่ะ ....ถ้าไม่พอใจไรก็ว่ามา คุยกันได้

ครับ...น็อค เดี๋ยวจะถามๆกันดูครับแล้วจะได้รวมรายชื่อจำนวน-size ไปให้ ตามนั้น

ป.ล.มีไรคุยกันได้ครับเพราะผมก็คงคิดว่าไม่ได้ทำให้ใครเสียผลประโยชน์อยู่เเล้ว พอใจก็คบไม่พอใจก็ไม่ต้องมาคบกัน จบ. ตามนั้น.... ;-)
  • อีกอย่าง ถ้าใครมีไรก็ว่ามา ไม่ต้องว่าโง้นงี้เบื่อรำคาญ เหมือน ผู้หญิง...คุยมาเอาให้จบ เพราะก็ไม่ค่อยว่างเหมือนๆกัน ก็ต้องทำมาหากินอยู่ ยังลำบาก ไม่ได้อยู่เฉยๆแล้วจะมีเงินมีทองใช้...
    อีกอย่างก็อย่างที่บอก ใครพอใจจะคบก็คบไม่ได้ใส่ใจอยู่เเล้ว เพราะผมก็เลี้ยงสุนัขของผมเองไม่ได้ไปขอให้ใครเลี้ยงให้ ไม่ได้ขอเงินใครมาซื้อค่าอาหารให้อยู่เเล้ว :-))
  • ถ้าผมขายอิคคิวคงมีคงมาขอซื้อเยอะเลย หรอครับ น้องเบ็นซ์ ดีใจมากนะนี้ที่มีคนติดตามอิคคิว 555
  • >>>ถูกต้องคราบ ตาตั้ม ผมก็โดนเหมือนกัน ไอ้พวกกัดข้างหลัง นิสัยตุ๊ดๆแต๋วๆ ถ้าใครคิดจะว่าผมก็ว่าต่อหน้า ( ถ้ามีเท่าที่ผมมีเมื่อไหร่แล้วค่อยมาพูด ถ้าไม่มีอย่างผมก็หุบปากไป)
    ผมจะกินจะเที่ยวมันก็เรื่องของผมคนอื่นไม่ต้องเสือก ผมก็ไม่ได้ขอใครกิน ที่บ้านมีกินมีใช้อยู่แล้วคราบ....
  • >>> อยากไปคราบอู๋ คิดถึงวันเก่าๆ เฮฮากันสนุกดีอะ.. :o002:
  • >>> จัดหนักจะรับไหวอะปล่าวเบ้น แต่ละพระองเทพทั้งนั้น.. :o028:
  • อ้าว..กะว่าจะมาโม้ซะหน่อย

โทษที..เข้ามาผิดจังหวะ

เด๋วเข้ามาใหม่นะจ๊ะ...
  • ตอนนี้จัดหนักอยู่บ้านเบนซ์อ่ะครับ แต่วันที่ 1 คงไม่ได้ไปด้วย เที่ยวเผื่อด้วยนะค๊าปปปป
  • B.A.กับ JULIมีอะไรกานแล้วโอ้ว

จาได้น้องกี่ตัวน้อพี่ตั๊ม

:o043:

มีแววว่าจาได้เลี้ยงเพิ่ม

อิอิ

• >>> :o023: โม้ไม่ออกเลยพี่ศัก...
  • >>> จัดหนักอีกแล้วววว ไว้โอกาสหน้าคราบอู๋.. :o047:
  • เสียดายผมไม่ได้ไป
  • เมาจังคับพี่น้องครึ่งลังกินกันสองคนแม้อย่างเมา :o065:

พี่เจเป็นไงบ้างเจ้าไรก้า
  • พี่เต้ มาแรงจัง

เก็บกดอะไรมาหรือเปล่า พี่แนน ไม่ให้ออกจากบ้านหรือคับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่าจะเอาไปเอาอาหารอยู่อ่ะคับ พี่เต้
  • รักกันให้่นานๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ

รวมตัวกันใว้คับ งานใหญ่รอเราอยู่คับ

เป็นกำลังใจให้คับ
  • tae_az>>>ถูกต้องคราบ ตาตั้ม ผมก็โดนเหมือนกัน ไอ้พวกกัดข้างหลัง นิสัยตุ๊ดๆแต๋วๆ ถ้าใครคิดจะว่าผมก็ว่าต่อหน้า ( ถ้ามีเท่าที่ผมมีเมื่อไหร่แล้วค่อยมาพูด ถ้าไม่มีอย่างผมก็หุบปากไป)
    ผมจะกินจะเที่ยวมันก็เรื่องของผมคนอื่นไม่ต้องเสือก ผมก็ไม่ได้ขอใครกิน ที่บ้านมีกินมีใช้อยู่แล้วคราบ....
    ...............................................................................................................................
    ตั้งแต่คบมา ไอ้น้องชายคนนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวังตั้งแต่คุยกันวันแรกจนถึงทุกวันนี้ เป็นคนพูดตรงจิงใจและไม่ขี้โม้พูดจิงทำจิง ใครไม่คบก็ไม่เป็นไรไอ้น้องชาย พี่คบและจะเป็นอีกหนึ่งเสียที่สนับสนุนเต้เสมอ image
    ไฟล์แนบ
    0000000000.jpg 54K
  • ชอบคาบข่าวคนนั้นคนนี้ไปคุยดีนักโดนชะบ้าง
  • มีไรโทรหาพี่ได้ 24 ช.ม. นะเต้image
    ไฟล์แนบ
    186066.jpg 47K
  • คนจริง สิงคนองนา คนสู้ชีวิต ต้องแบดบอยครับ =D> =D> =D>
  • สวดยอด
  • ผมขอเสริมนิสหนึ่งนะคับ ผมคิดว่าเด็กคนนี้ดีพอที่ผมจะออกตัวมาปกป้อง หรือใครมีข้อมูลที่จิงและพิสูทได้มายืนยัน ผมเองไม่เขาข้างคนผิดแน่นอน ผมไม่แสดงอำนาจบาทใหญ่อะไร คำว่าพี่น้องมันสำคัญกับผมเพียงได้
  • โอ้ๆๆๆๆๆ มีผีมาด้วย

ผมว่าพี่ตั้ม หน้าจะออกมาแสดงความรับผิดชอบนะครับผมว่า ผมเข้าใจว่าคนผิดหวังมมันก็เป็นธรรมดา

ยังไงก็อย่าให้มัน เป็นเรื่องยืดยาวไปไกล ส่วนเรื่องตกลงไรกัน อันนี้ผมก็ไมรู้ด้วย ก็ขอให้จบด้วยดีครับ ขอบคุณ

ครับ
  • มันเรื่องอะไรล่ะครับ...งง แล้ว แบดบอย จะมาปกป้องใคร ครับ เด็กคนไหนหรอครับ:-(
    ถ้าจะให้ผมรับผิดชอบก็ขอโทษ ต้นอ้อ แล้วกัน ...รึว่ามันไม่พอ จะเอาค่าเสียเวลา งั้นหรอ
    ก็อธิบายไปแล้ว ตามนั้น ถามจริงๆเป็นอะไรมากรึป่าวครับ น้าผีทั้งหลาย ก็ ล็อคอินเข้ามาเลย ครับ ใจๆหน่อยจะมา เม้นท์อะไรน่ะ เสียความรู้สึกก็เสียทั้งนั้นล่ะ ตามนั้น...น้องอู๋ ;-)
  • ท่านตั้มผมพูดถึงเต้คับ ถ้าเต้จะงัดกับใครก็ต้องมีผมอยู่เครียงข้างน้องมันและไม่ยอมทิ้งน้องมันแน่นอนคับ
  • เหอๆ...แล้วก็ไม่บอกใครจะไปงัดกันกับน้องเต้ละครับ...ท่านแบดบอย ...:-))

ตามนั้นเรื่องของการทับสุนัข ของน้องต้น ก็ตามที่ผมบอก ตามนั้นขอโทษไปแล้ว จบ :-(
  • คับไม่ได้ว่าไรพูดถึงที่เต้มันบอกว่ามีคนชอบแทงข้างหลังไงไอ้ผมมันก็ไม่คอยชอบซะด้วย
    ต้นอ้อใหนอะคับท่านตั้ม
  • ต้นอ้อ มันเป็นเพื่อนสนิดกับเป๋าเองแหละพี่บอย...มันมีอะไรมันจะมาปรึกษาเป๋าตลอด...มันก็โดนคนบางคนในที่นี้..แทงข้างหลังเหมือกัน...
  • เออมีไรบอกกันได้นะเป๋า พี่ช่วยเต็มที่อย่าปล่อยให้คนชั่วรอยนวล
  • คนที่ก่อเรื่องเค้าน่าจะรู้ตัวแหละพี่บอย...
  • เหยมันต้องคุยกันดิ
  • บ้างที่พี่ทำไรให้ใครโกรธพี่ยังไม่รู้เลยทุกวันนี้ยังมีพวกตามว่ารังควานเลยแล้วแม่งก็ไม่พูดด้วยนะว่าไม่พอใจอะไรเรา จ่องแต่จะทำให้เราเสียหาใส่ร้ายเราทุกเรื่อง
  • น้องเป๋า หากมีไรที่คาใจก็บอกมา แต่ถ้าจะมาเรื่องที่ทับหมา ต้นอ้อ ก็บอกไปแล้ว ถ้าไม่เข้าใจประการใด ถามได้
    และก็ อย่ามาสร้างกระเเสเรื่องราวในกะทู้เมืองเลย พี่บอกไปแล้วมีไรว่ามา .... ;-)
    นี่เบอร์โทร 080-1000981 ข้องใจเรื่องไรว่ามา
  • โว้วววววววว >>>tumdale<<< มาร์ค 2 แน่ๆ บอร์ดนี้บอร์ดเสรีไม่ใช่หรอ คุณเป๋าเข้ามาคุณมาว่าเขาสร้างกระแส ทีพี่บอยเข้ามาคุณไม่ว่า อย่าเก่งแต่กับผู้หญิงสิครับ (ขออภัยพี่บอยครับ ที่ยกชื่อขึ้นมา)