ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากอธิบาย
  • น้องฝรั่งน่ารักมาก พี่ชายไปรับมาจากบางใหญ่ ไม่เจอวันเดียวแทบขาดใจ
  • อะไรว่ะ งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
  • ผมไม่เข้าใจ อ่า อ่านแล้ว งง
  • ผมก็อยากให้อธิบายมันคืออะไรเนี่ยอ่านเเล้วปวดหัว
  • เขียนยาวๆ หน่อยก็ได้มั้งครับ
    เริ่มอย่างไร มาเป็นอย่างไร ตอนนี้เกิดอะไรขึ้น
    สั้นเหลือเกิน

ปล.ชอบบทความดีๆ เกี่ยวกับนิสัยของพิทบูล
  • เอ่อ คือว่า ผมจะลองขยายความให้นะขอรับ น้องฝรั่ง เป็นหมาพิทบูทที่น่ารักมากๆ พี่ชายของ จขกท. เค้าไปเอามาให้จากที่บางใหญ่ เเต่เเล้ว จขกท.เกิดไม่อยู่ที่บ้านต้องไปธุระข้างนอก 1 วัน จขกท.เลยคิดถึงเเทบขาดใจ

ขยายความผิดก้อขออภัยมาล่วงหน้างิ :* :*
  • ดีนะมีคนเข้าใจ ขอให้มีความสุขกับพิทบูลครับ

ปล. พิทบูลก็คือพิทบูล ไม่ว่าจะแบบไหน
  • 8-X น้องฝรั่ง ชื่อน่ารักดีนะ
  • ต้องใช้จิตขั้นเทพอีกและ คิคิ
  • ท่าน zeedza สุดยอดครับ ที่ถอดรหัสออกมาได้ ไม่งั้นทองผูกแน่
  • กร้ากกกกกกกกกกกกกก >:-)
  • ท่าน zeedza แปลได้แยบยลมาก
    :004:
  • คุณzeedzaตรัสรู้ได้ไงเนี่ยแปลกจัง
  • ท่านบรรลุแล้ว
  • คือว่าเจ้าฝรั่งคือเจ้าหมาพิทบูลสายโชว์ครับ
    พี่ชายเค้าไปเอามาจากบางใหญ่แล้วก็ส่งมาทางเครื่องบินครับ
    น้องเค้าไปรับเจ้าฝรั่งพอเจอตัวจริงก็รักแทบขาดใจครับ
    เพราะมันน่ารักมากๆๆครับคนทังสนามบินชอบกันใหญ่เลยครับ
  • ผมเกือบได้ซื้อเจ้าฝรั่งแล้วเชียว ตามันมีเสน่ห์ดีแต่ติดไม่มีใบเพ็ท สวยครับ
  • มันมาพร้อมจินตนาการอันสูงส่งครับ.....งง
  • แล้ว จขกท. ไปไหนหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0525_resize.jpg 84K