ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$$ VIRUS x SABY(SAVAGE DAUGHTER) 2 PUPPY MALE FORSALE$$$$$
  • :m01:ลูกสุนัขอายุ 4เดือน ใบukc ราคารบกวนโทรสอบถามหรือส่งทางเมลล์น่ะครับ(หมายเหตุลูกค้าอินเดียมันจองไว้แล้วมันเบี้ยวครับ) :m16:
    083-3001699
    :m54: ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื้นที่ครับ :m01: imageอันนี้คลิปไวรัสพ่อของเด็กๆตัวแรกในคริปน่ะครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=un0oJ0FO8as

src="/community/uploads/FileUpload/9/226849.jpg" />imageimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 147K
    c8.jpg 161K
    01.jpg 147K
    c8.jpg 161K
  • :m22: M1 ดําๆบลูๆ ปิดการขายตัวนี้แล้วน่ะครับ imageimage :m44:
    ไฟล์แนบ
    z0 (5).jpg 113K
    D2.jpg 173K
  • :m16: M2 ดําขาวตันๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    z0 (1).jpg 137K
    d3.jpg 168K
  • -- สวยดีคุณจิ๊บผมชอบๆๆๆๆ ไว้มีโอกาศจะโดนไวรัสบ้างๆๆๆๆๆ --
  • :m39: เอาใหม่ครับคลิปมันไม่ขึ้น

ตัวแรกในคลิปกับ นาทีที่4.39 น่ะครับดูกันๆ :m18:
  • :m01: ขอบคุณครับคิน :m01:
  • ขอราคาทางเมลหน่อยคับ sukanya_papae@hotmail.com
  • ขอราคาด้วยครับ คุณจิ๊บ ผมก็อยู่หัวหิน ถ้าราคาโอเคจะเข้าไปดูครับ

gu.2@windowslive.com
  • :m54: ไม่ส่งล่ะในเมลล์บอกเลยล่ะกัน 40000 ครับผมสนใจโทรคุยกันน่ะจ๊ะ
    :m25:
  • GHOST 9:58PM Permalink ขอราคาด้วยครับ คุณจิ๊บ ผมก็อยู่หัวหิน ถ้าราคาโอเคจะเข้าไปดูครับ

gu.2@windowslive.com
    .................................................................................................................................
    ถ้าเป็นน้องคนที่ขี่มอไซนูโวที่เคยมาบ้านผมทํางานอยู่โรงแรมไฮแอท ไม่ต้องมาแล้วน่ะครับผมไม่ต้อนรับครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยน่ะจ๊ะคุณผี
  • ขอเป็นผีมาถามนอกเรื่องนิดนึงครับ ไม่อยากเปิดกระทู้ใหม่รบกวนสมาชิก
    เมื่อกี้หมาที่บ้านกินลูกคางคกขนาดกลางเข้าไป ตอนมันเคี้ยวเห็นน้ำลายเป็นฟองๆ ออกมา
    ตอนนี้มันหลับไปแล้ว ดูแล้วไม่มีอาการอะไร
    ใครมีหมาเคยกินคางคกช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ
  • ลองให้กินถ่านที่ใช้ก่อไฟอะคับเอามาทุบให้ละเอียดมันช่วยดูดพิษออกมาได้ครับ
    เคยลองแล้ว
  • แขกมันเบี้ยวหรือมันกลัวไม่ได้ใบเพดหะไอ้จิ๊ป
  • GHOST 11:24PM Permalink แขกมันเบี้ยวหรือมันกลัวไม่ได้ใบเพดหะไอ้จิ๊ป
    ...............................................................................................................................

สงสัยมันกลัวไม่ได้ใบหวะพี่ผี :m32:
  • ถ้าเป็นน้องคนที่ขี่มอไซนูโวที่เคยมาบ้านผมทํางานอยู่โรงแรมไฮแอท ไม่ต้องมาแล้วน่ะครับผมไม่ต้อนรับครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัย

...................................................

มีปัญหาอะไรกันเหรอครับ....ผีอยากรู้..^^
  • นี่หรือคับการต้อนรับลูกค้าของคอกนี้ทำยังกะจาไปขอมันฟรี!!!!
    ลูกหมาก็ไม่มีคุนภาพ ขับมอไซค์ไม่มีตังซื้อหมาเหรอไอ้ควาย
    ดูกันเอาไว้คับทุกคน หมาก็ไม่ค่อยจามีคุนภาพเท่าไร ขายก็แพง
    เก็บตังไปซื้อคอกอื่นดีกว่าคับ ฉายามันคือ จิ๊บนาธาน!!!!!!!!!!! :m14:
  • กรูเห็นโชว์จังเลยคลิปนี้อะเมิงกลัวเค้าไม่รู้เหรอว่าเอาของเหลืแเดนจากนอกเข้ามาอะ
    ไอ้จิ๊ปนาธานแม่พันธ์เมิงมีใครซื้อมั่งหะ!!!!!!!!!!11ระวังไว้นะคับทุกคน
    เดี๋ยวจาโดนไอ้นาธานต้ม!!!!!!!!!!!
  • บอกตรงๆนะพี่ๆ ผมเห็นเหมือน เฟร้นบลูด๊อกจริงๆ ตัวผู้สีดำอ่ะ
  • ถ้าเป็นน้องคนที่ขี่มอไซนูโวที่เคยมาบ้านผมทํางานอยู่โรงแรมไฮแอท ไม่ต้องมาแล้วน่ะครับผมไม่ต้อนรับครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัย
    ...................................................
    ทำไมถึงพูดกับลูกค้าแบบนี้น๊า
  • GHOST 10:50AM Permalink นี่หรือคับการต้อนรับลูกค้าของคอกนี้ทำยังกะจาไปขอมันฟรี!!!!
    ลูกหมาก็ไม่มีคุนภาพ ขับมอไซค์ไม่มีตังซื้อหมาเหรอไอ้ควาย
    ดูกันเอาไว้คับทุกคน หมาก็ไม่ค่อยจามีคุนภาพเท่าไร ขายก็แพง
    เก็บตังไปซื้อคอกอื่นดีกว่าคับ ฉายามันคือ จิ๊บนาธาน!!!!!!!!!!! :m14:
    ...............................................................................................................................

:m31:มันไม่เกี่ยวกับจะเดินมา ขี่มอไซมา ขับรถยนมา มันเกี่ยวกับพูดไม่เป็นคําพูดครับพี่ผี น้องเค้านัดผมแล้วเค้าก้เงียบครับ ตอนดูผมก็บอกดูให้เต็มที่ไม่ต้องเกรงใจไม่จําเป็นว่ามาดูแล้วต้องซื้อ ก่อนนัดผมโทรมาผม4วันติดทั้งแต่วันที่1 2 3 4 สิงหาคม ไม่เงียบไม่ว่าหลังจากนั้นโทรมาถามอีกแต่บอกว่าเป็นคนล่ะคนกันทั้งๆที่เบอเดิมอ่ะครับ ถามไปถามมาบอกเป็นเพื่อนกันแต่อยู่คนล่ะอําเภอแต่เบอเดียวกันแปะ ผมถามบอกให้เพื่อนยืม ผมก็แค่ไม่อยากต้อนรับคนแบบนี้ผมผิดเหลอครับพี่ผี

หมาผมไม่มีคุณภาพตรงไหนครับช่วยบอกหน่อย

แล้วจิ๊บนาธานนี่ตรงไหนครับพี่ผี ช่วยอธิบายชัดๆ จัดหนักให้ด้วยน่ะครับได้โปรด :m39:
  • GHOST 10:53AM Permalink กรูเห็นโชว์จังเลยคลิปนี้อะเมิงกลัวเค้าไม่รู้เหรอว่าเอาของเหลืแเดนจากนอกเข้ามาอะ
    ไอ้จิ๊ปนาธานแม่พันธ์เมิงมีใครซื้อมั่งหะ!!!!!!!!!!11ระวังไว้นะคับทุกคน
    เดี๋ยวจาโดนไอ้นาธานต้ม!!!!!!!!!!!
    .................................................................................................................................

• GHOST 10:53AM Permalink กรูเห็นโชว์จังเลยคลิปนี้อะเมิงกลัวเค้าไม่รู้เหรอว่าเอาของเหลืแเดนจากนอกเข้ามาอะ
    ..................................................................................................................................

................................................................................................................................

...................................................................................................................................

:o071: ผมอยากลงให้ลูกค้าดูอ่ะไม่ชอบก็ผ่านไปสิครับอย่าเสื..กสิครับ หรือว่ามันโดนต่อมอิจฉาของใครบางคนหรือเปล่าๆๆๆจ๊ะ

คนซื้ออ่ะมีมึงไม่ต้องเสื..กหลอกแต่ราคายังตกลงกันไม่ได้ ไอ้..วาย ว่างจังน่ะมึง :m16:
    ................................................................................................................................... :m33: แสดงว่ามึงก็ตามดูเลยดิคริปเนี้ยพอเห็นลงขายแหมๆๆใส่ใหญ่เลยน่ะเมิง 5555555 กูขายลูกหมาได้คงไม่สะเทือนตลาดหมาของมึงหลอก 55555 :m24:
  • เอ้าเร็วทุกคนหมา40000คุนภาพ15000เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    55555555555555555ใครซื้อแมร่งสุดยอดอะ
  • อย่าให้ตกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จาได้รู้สันดารไอ้นาธาน5555555555555555555555555
  • บอกเเล้วอย่าลงขายหมาในเว็ป เสร็จทุกราย :o028:
  • พี่จิ๊บครับผมเป็นน้องคนที่ขี่รถมอเตอร์ไซด์ไปดูหมาที่บ้านพี่เองแหละ อย่างที่ผมอธิบายให้พี่ได้ฟังไปอันนั้นมันคือเรื่องจริงทั้งหมด แล้วแต่พี่จิ๊บแล้วกันครับว่าจะเชื่อหรือไม่เชื่อ แต่ผมไม่ได้มีเจตนาจะหลอกหรือคิดไม่ดีอะไรกับพี่ทั้งนั้นแหละครับ ผมแค่อยากได้หมาสักตัวที่ถูกใจและอยากใช้เวลาคิดและตัดสินใจสักนิดก็แค่นั้นเอง เพราะหมาที่ซื้อมานั้นมันต้องอยู่กับเราไปอีกนาน ผมยอมรับนะครับว่าผมเป็นคนโทรไปที่พี่เอง เพราะทีแรกผมประทับใจหมาในคอกของพี่มาก และที่ผมต้องให้พี่รอเพราะว่าราคาหมามันก็สูงนะพี่ ผมก็ต้องใช้เวลารวบรวมเงินก็แค่นั้น ส่วนเรื่องอื่นสำหรับผมไม่ได้มีเจตนาอะไรเลยนะครับ แค่นี้นะครับพี่ที่บอกว่าผมเป็นคนผิดคำพูด ถ้าอย่างนั้นผมก็ขอโทษแล้วกันนะครับพี่จิ๊บ ส่วนเรื่องที่พี่จะไม่ยินดีต้อนรับผมนั้น ก็ไม่เป็นไรครับ ผมคงไม่มีวาสนาพอที่จะได้เลี้ยงหมาจากฟาร์มพี่แน่นอนครับ เพราะผมมันจน......ขอบคุณพี่จิ๊บมากนะครับ ต่อไปนี้ผมคงจะไม่รบกวนพี่แล้วครับ
  • GHOST pepe 10:34PM Permalink พี่จิ๊บครับผมเป็นน้องคนที่ขี่รถมอเตอร์ไซด์ไปดูหมาที่บ้านพี่เองแหละ อย่างที่ผมอธิบายให้พี่ได้ฟังไปอันนั้นมันคือเรื่องจริงทั้งหมด แล้วแต่พี่จิ๊บแล้วกันครับว่าจะเชื่อหรือไม่เชื่อ แต่ผมไม่ได้มีเจตนาจะหลอกหรือคิดไม่ดีอะไรกับพี่ทั้งนั้นแหละครับ ผมแค่อยากได้หมาสักตัวที่ถูกใจและอยากใช้เวลาคิดและตัดสินใจสักนิดก็แค่นั้นเอง เพราะหมาที่ซื้อมานั้นมันต้องอยู่กับเราไปอีกนาน ผมยอมรับนะครับว่าผมเป็นคนโทรไปที่พี่เอง เพราะทีแรกผมประทับใจหมาในคอกของพี่มาก และที่ผมต้องให้พี่รอเพราะว่าราคาหมามันก็สูงนะพี่ ผมก็ต้องใช้เวลารวบรวมเงินก็แค่นั้น ส่วนเรื่องอื่นสำหรับผมไม่ได้มีเจตนาอะไรเลยนะครับ แค่นี้นะครับพี่ที่บอกว่าผมเป็นคนผิดคำพูด ถ้าอย่างนั้นผมก็ขอโทษแล้วกันนะครับพี่จิ๊บ ส่วนเรื่องที่พี่จะไม่ยินดีต้อนรับผมนั้น ก็ไม่เป็นไรครับ ผมคงไม่มีวาสนาพอที่จะได้เลี้ยงหมาจากฟาร์มพี่แน่นอนครับ เพราะผมมันจน......ขอบคุณพี่จิ๊บมากนะครับ ต่อไปนี้ผมคงจะไม่รบกวนพี่แล้วครับ

..................................................................................................................................

มันไม่เกี่ยวกับจนหรือรวยหลอกครับน้อง คนเดินผ่านหน้าบ้านพี่เฉยๆขอดูหมา พี่ยังเปิดประตูให้เข้ามาดูเลยครับแล้วกับน้องบอกจะซื้อหมาพี่มีหรือพี่จะไม่ต้อนรับหละครับ แต่พี่จะสอนน้องหน่อยถ้าน้องไม่แน่ใจไม่มั่นใจที่หลังน้องอย่าไปนัดอะไรกับใครน่ะครับมันไม่ดี มันจะติดเป็นนิสัย ถ้าตัวเราไม่พร้อมก็อย่านัดน่ะครับและราคาน้องหมาที่พี่ให้น้องก็ราคา17000น่ะครับ..... แล้วเรื่องจริงอะไรของน้องครับพี่ไม่รู้เรื่องครับ และพี่ได้บอกน้องก่อนแล้วว่าไม่ซื้อไม่ว่าไม่ต้องเกรงใจครับดูๆไปก่อน ส่วนเรื่องโทรศัพผมไม่ติดใจหลอกครับมันจบไปนานล่ะครับ และก็ขอบคุณน่ะครับทื่จะไม่รบกวนผมอีก ขอบคุณน่ะจ๊ะ......
  • ไม่สนใจลูกค้าเล๊ย เป็นพ่อค้าได้ไงนะเนี่ยขอให้เจริญๆจ้า :o034:
  • ขอบอกเลยนะครับตัวผู้เหมือน"""เฟรนซ์บลูด๊อก"""มากกกกกกกกกกกก ไม่เชื่อลองหาดูเฟรนซ์บลูด๊อกในgoogleดิ
  • GHOST 12:08AM Permalink ไม่สนใจลูกค้าเล๊ย เป็นพ่อค้าได้ไงนะเนี่ยขอให้เจริญๆจ้า :o034:

ถ้าคุณผีเจอแบบผมแล้วคุณจะรู้ว่ามันเป็นยังไงครับ :m74:
  • ผมเป็นพ่อค้ามาทั้งชีวิต เรื่องที่คุณเจอมันแค่เรื่องจิ๊บ ๆ แค่ลูกค้าเบี้ยวหน่อยก็ไม่ต้อนรับเค้า จริง ๆ แล้วในฐานะพ่อค้าคำพูดแบบนั้นคุณไม่ควรพูดออกมาจากปากคุณเลย และพึงระลึกไว้ด้วยว่าทุกคนมีพ่อแม่พี่น้องที่คอยสอนสั่งเค้าอยู่แล้วคุณไม่มีสิทที่จะไปสองเค้าครับ
  • เมิงคิดว่าเมิงรวยมากเหรอไอ้นาธานลูกหมาก็กาก
    ไม่ต้องไปสนใจหรอกคับ40000ซื้อดีดีกว่านีได้เยอะไม่ใช่พ่อพันธ์เหลือเดนจากนอกด้วย
  • น้องนูโวพี่ว่าพี่เข้าใจน้องนะคนเราเวลาอยากได้อะไรมันเป็นกันทุกคนพี่เคยเป็นมาก่อนตอนที่ไม่มีตังคือเราอยากได้หมาตัวเนียแล้วดูแล้วมันถูกใจจริงๆถ้าไม่ใช่ตัวนี้ก็ไม่อยากได้ตัวอื่นแล้วแต่ทำยังงัยเมื่อเงินไม่ครบอยากได้เวลาหาสตางค์น้องเคยคุยเรื่องขอเวลาหาสตางค์กับเจ้าของหมาเค้ายังถ้าคุยกันบางทีเค้าอาจใจอ่อนเรื่องเวลาให้ก็ได้

มาถึงคุณเจ้าของหมาเป็นผมๆจะถามน้องเค้าว่าติดขัดเรื่องอะไรถึงไม่สามารถมารับหมาตามกำหนดได้ถ้าเค้ามีปัญหาเรื่องที่น่าจะพอผ่อนผันกันได้คุณก็น่าจะผ่อนผันให้เค้าไปไม่ใช่มาพูดตัดบทว่าไม่ต้อนรับอย่างโน้นอย่างนี้ถ้าคุณใจกว้างซักนิดคุณอาจได้ใจใครหลายๆคนแต่ที่คุณทำในตอนนี้เท่ากับประจานตัวเองตอนนี้คนที่อยากซื้อลูกหมาคุณคงมองคุณในแง่ลบหมดแล้ว

ปล. ที่pitbullzoneเราอยู่กันเป็นครอบครัวยิ่งมีคนเลี้ยงมากครอบครัวเรายิ่งใหญ่ขึ้นอบอุ่นขึ้นเรื่องเงินผมว่าไม่ใช่เรื่องสำคัญครับ
  • โง่จริงๆไอ้นาธานดิสเครดิตตัวเอง5555
    คงคิดว่าหมาตัวเองสายเลือดสุดยอดมากเลยมั้ง
    เลี้ยงไว้เก็บขี้เหอะพูดกะลูกค้างี้ :o065:
  • คิดว่าตัวเองรวยแล้วไม่แยแสคนที่ระดับต่ำกว่าคนอย่างนี้ใครจะคบก็คบผมไม่คบด้วยแน่นอน
    เออไอ้น้องคนที่ไปดูหมาที่บ้านมันอะมีหมาหน้าตาดีๆในบอดเยอะแยะราคาถูกๆบานเลยเลือกดูเอาซักตัวแล้วก็สมัครไอดีแนะนำตัวไปเลยแล้วพี่จะคอยช่วยเลือกหมาให้
  • มันรวยแล้วหยิ่งได้ไงเหอะๆ เจริญลง นะครับ คำพูดแต่ละคำของคุณ ดูมั่นใจมากอ่ะ
  • อยากรู้ที่มาของพ่อพันธุ์ Virus จัง พี่ breedเองหรือนำเข้าครับ
  • เค้าถามอะตอบดิไอ้นาธาน เรื่องใบเพ็ดเก่าเคลียร์หมดยัง :o031:
  • :m32: image
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 188K
  • :m24: ปิดการขาย M1น่ะฮับ ไปอยู่กับพี่เค้าแล้วอย่าดื้อน่ะลูก อิๆ ขอบคุณคร้าบ :m24:
  • :m59: ตอนนี้ M2 ยังอยู่น่ะจ๊ะ สนใจมาคุยกันน่ะฮับ :m54: image
    ไฟล์แนบ
    281963_2135725485087_1604600161_2197661_5303204_n.jpg 99K
  • bbomboyza@hotmail.com