ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆครับผมรบกวนอะไรหน่อยคับ
  • พอดีผมจะพาเจ้าไดมอลไปตัดหูครับแต่ไม่รู้ว่าจะไปตัดร้านไหนดีครับ ผมอยู่แถวอนุเสาวรีชัยคับผม

พี่ๆคนไหนทีร้านดีๆๆช่วยบอกผมที่คับ
  • หมอหนุ่ยวัดไผ่ตันก็ได้คับ ใกล้ๆ
  • หรือชลบุรีแล้วแต่สะดวกครับ
  • อยู่อนุไปหมอหนุ่ยครับ ตัดเนียนราคาย่อมเยาแถมใกล้มักๆ
  • ฝีมือหมอหนุ่ย (มันมีกระทู้หมอหนุ่ยอยู่นิลองหาดู)
  • ถ้าอยู่แถวอนุเสาวรีชัยฯ ไปหาหมอหนุ่ยดีกว่าครับ ใกล้ สะดวก
    ตอนผมไปตัดกับหมอหนุ่ยมีคนมาจาก ตจว. มาเข้าคิดตัดตั้งเยอะ จขกท.ถือว่าสะดวกสบายกว่าคนอื่นเยอะเลยครับ
  • ผมพึ่งไปตัดตอน5โมงเย็นคับ

หมอหนุ่ยตัดสวยดีคับ สุดอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณพี่ๆมากนะคับ