ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแสดงความเสียใจกับ คุณคิง
  • ผมขอเป็นตัวแทนกลุ่ม pit ประโคนชัย ต้องขอขอบคุณทุกท่าน ทุกกลุ่ม ที่ทมุกท่านได้แสดง

คำไว้อาลัย แด่ น้องคิง น้องในกลุ่ม pit ประโคนชัย ถ้าดวงวิญญาณ น้องคิงรับรู้ได้

น้องคงดีใจที่พี่ น้อง ในกลุ่ม pitbull ทุท่านได้แสดงคำไว้อาลัย

ขอขอบคุณทุกท่านจากใจกลุ่ม pit ประโคนชัย
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณคิงครับ
  • ขอไว้อาลัยเเละเเสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปอย่างสุดซึ้งด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ !!!
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ครอบครัวคุณคิง
  • ฝากตัวแทนกลุ่มประโคนชัย นำคำอาลัยทั้งหมดในนี้ส่งต่อครอบครัวของน้องคิงด้วยครับ

ขอบพระคุณมาก
  • ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ขอแสดงความเสียใจและอาลัยอย่างยิ่งครับผม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับกับครอบครัวของน้องคิง
    ส่วนตัวเคยไปเจอกะน้องคิงครั้งนึง พี่ตี๋พาไปดูเรดโนส เป็นคนที่กันเองมาก
    หลับให้สบายนะครับ
    แชมป์ บุรีรัมย์
  • เสียใจกับครอบครัวด้วยนะคะ
  • ขอแสดงความเสียใจดว้ยคนครับ
  • เสียใจต่อครอบครัวของคิงครับ ยังไม่มีโอกาศเจอกันเลย โดยส่วนจัวชอบเจ้าไบโอ ยังไงครอบครัวก็ต้องสู้ต่อไปครับ
  • ขอแสดงความเสียใจร่วมกับครอบครัวของคุณคิงครับ ที่ต้องสูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักครับ
  • ชาว PATRIOT BULLIES. ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณคิงด้วยค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    Logo3.jpg 103K
  • เสียใจด้วยจากใจจริงครับ
  • ...นึกภาพตอนที่หมายังเฝ้ารออยู่ เหมือนเรื่อง ฮาชิ แล้วสะเทือนใจมาก...
    .......เสียใจด้วยครับ........ :022:
  • ขอเเสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยครับ
  • ขอให้สู่สุขคติ.....ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณคิงด้วยคับ....จากพวกเรา ที่มีใจรักและชอบในสิ่งเดียวกัน..image
    ไฟล์แนบ
    20090818170502_IMG03076.jpg 69K
  • ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของคุณคิงด้วยครับ
  • ผมก็ได้รับโทรศัพกับพี่อ๊อฟ ประมาณ 6 ทุ่ม ของวันเกิดเหตุ มันไม่หน้าเกิดขึ้นเลยจริงๆ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยนะคับ
    หลับให้สบายนะคับ คุณคิง.
  • ตัวแทนกลุ่ม จ.เลย ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยคับ :022:
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณคิงด้วยครับ
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ
  • -- ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคร๊าบๆๆๆๆ --
  • ขอ แสดง ความ เสีย ใจ ด้วย ค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ขอแสดงความเสียใจต่อน้องคิงด้วยครับได้ทราบข่าวการจากไปของน้องคิงจากคุณมโนหกโมงเย็นเมื่อวานนี้ตกใจมาก

และแสดงความเสียใจต่อครอบครัวน้องคิงด้วยครับ...จากกลุ่มพิทบลูอำนาจเจริญ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC06915.JPG 185K
    DSC06924.JPG 204K
    DSC06925.JPG 205K
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจ ด้วยครับ น้องชาย หลับให้สบายนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณคิงด้วยคะ
  • ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวคุณคิงด้วยค่ะ :039:
  • ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัว คุณ คิง ด้วย ครับ
  • แสดงความเสียใจด้วยคับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องคิงด้วยครับ...
  • งานศพของน้องคิงก็ผ่านพ้นไปแล้วเมื่อวาน ก็ขอไว้อาลัยเป็นครั้งสุดท้ายขอให้ดวงวิญญานของน้องคิงจงไปสู่สุขคติ พี่จะจดจำภาพอันงดงามยามมีชีวิตน้องเอาไว้ตลอดไปครับ
  • ไปดีนะคิง
  • ผมเสียใจด้วยนะครับ และสงสารหมามากๆที่มันไม่ได้อยู่กับนายซึ่งเป็นที่รักของมัน
  • ในนามของชมรมพิทบูลอุดรธานี ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องคิงด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคิงครับ pitbullอุตรดิตถ์image
    ไฟล์แนบ
    194600.jpg 158K