ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาชีวิตเข้าแรกอีกแล้ว นี่เป็นตัวที่3แล้วครับ.กำลังจะเอาอาหารเข้าไปให้ตามปกติแต่แค่ก้าวแรกที่เข้าไปในคอกมันก็เหลือบเห็น สิ่งผิดปกตินอนอยู่ในกรงมันมีลายขาวดำเป็นมันแวว ไม่มั่นใจก้าวถอยออกมาไปเอาไฟฉายมาส่องเพราะหัวค่ำแล้ว ทีนี้ภาพที่เห็นคือ ตามรูปเลยครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1943.jpg 62K
    DSCF1941.jpg 62K
    DSCF1940.jpg 76K
  • รีบไปเอางูออกมา อ้าว ไหงมีแต่ส่วนหัววะเนี่ย กลับเข้าไปหาก็ไม่เจอเพราะมืดแล้ว เลยเอา มัสแต็งก์ ออกมาตรวจดูร่างกายเบื้องต้น หารอยเขี้ยวงู ไม่เจอค่อยยังชั่ว ถ้ามีแต่ส่วนหาง แต่หัวหาย นี่เครียสเลยกลัวมันกินเข้าไป.ดูมันยังกินอาหารได้เดินวิ่งได้ก็เบาใจ เฮ้อ กลัวมันพลาดจริงๆครั้งก่อนโดนฉก พ่นพิษ เกือบตายมาแล้วรอบนึง.
    ไฟล์แนบ
    DSCF1949.jpg 53K
    DSCF1948.jpg 44K
    DSCF1947.jpg 49K
  • สุดยอดจริงๆ
  • เสียวแทนจริงๆ:006::006::006:
  • บ้านคุงteeนี่สงสัยงูจะชอบ....

เสียวทั้งคนและหมาเลยผมว่านะ....

:001:
    :001::001::001:
  • ไม่มัสแตงมันเก่งไมเบาเลย :063::063::063: ขนาดอายุอานามเป็นปู่ได้แล้วนะเนี้ย
    ไอ้อ้วนของผมคลองเดียวกันกับมัสแตงตอนนี้ฝึกวิชาสำเร็จ แปลงร่างเป็นหมูไปแล้ว
    เจอกับงูเหาคงจอดแน่ แต่ถ้าเป็นงูเขียวหรืองูกินปลาน่าจะพอได้อยู่ :002:
  • ครับพี่โจ้ คุณ hartdog k. por k. kkk เสียวครับ สรุปเมื่อเช้าไปหาส่วนหาง แต่ไม่มีถ้างั้นมันคงสวาปามเข้าไปเรียบร้อยแล้ว โชคยังดีที่มันไม่ล่อส่วนหัว.
  • โหยยย มัสแตงมันรู้ได้ไงว่ากินหางงูเห่า แล้วจะเพิ่มกำลัง โฮ่ๆๆๆ

แต่ว่าเสียวจริงๆนะพี่ นี่ดีว่ามัสแตงมันโดนไปแล้วจนเกือบตายมันก็มีประสบการณ์อันลํ้าลึก เหอๆ
  • เจ้ามัสแตงเยี่ยมมาก:063:
  • ปฏิบัติหน้าที่ได้อย่างประทับใจครับ:006:
  • มันเคยโดนมาแล้วมันเลยรู้ว่าต้องจัดการยังไงสังเกตว่าบริเวนหัวงูจะไม่มีรอยโดนมันกัดเลยเก่งมากเลยคราบ
  • ของเราแค่ตะขาบว่าได้คุยแล้ว ...เจองูเห่า...ของเขาแรงจริง
  • :014:
    ไฟล์แนบ
    217.jpg 78K
  • ไฟล์แนบ
    killerspring2.jpg 85K
  • วันข้างหน้า
    กลัว มัน พลาด
    เตรียมคุย กับ คลีนิค หมอ แถวบ้านเอาไว้ล่วงหน้า ครับ
    ว่ามีเซรุ่ม ไว้ เผื่อ ฉุกเฉิน รึ่เปล่า
    เพราะถ้าโดนฉก ทุกวินาที มีค่า

บางที่ บางแห่ง มีงู ทั้งปี
    น่ากลัวครับ เค้าช่วยเรา เราต้องเตรียมช่วยเค้า น่าจะดี ครับ
  • พี่ตี๋ หมาแถวเบตงโหดแบบเจ้า mustang ทุกตัวเลยรึปล่าวพี่

ผมว่าสงสัยต้องเปลี่ยนชื่อเป็น Mustang Cobra
    ไฟล์แนบ
    07_F_CGT500_SVT_exgrille.jpg 12K
    07_F_CGT500_SVT_exfrpass34.jpg 9K
  • :063::063::063::063::063:
  • :o010:สุดยอดไปเลยครับ:o068:
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ.พี่ผู้กองครับ งูใครอ่ะ ผมไม่ทราบอิอิอิ.หรั่งหรือกอล์ฟอ่ะ หมาแถวนี้ไม่โหดครับน่ารักเหมือเจ้าของ555.
  • ดีคับพี่ตี๋ ผมว่างูอ้ายนัทแน่ๆ 555+

ผมกอล์ฟคับพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC04137.jpg 99K
  • :013:กอล์ฟ บาดีนะ รถสวย คนหล่อ หมาเท่ห์ ว้าวววว ไอ้แม๊กซ์ เมื่อไหร่จะเปิดซิงล่ะ.นัท มันคนเรียบร้อย ไม่เจ้าชู้ไม่ใช่เหรอ :019:
  • ว่านก็นึกว่ามาสแตงผสมกะหมาชื่อคอบบร้า55555555+
    ที่ไหนได้สู้กะงู
    เก่งมากๆๆๆ
  • กี่วินแล้ววะท่านตี๋ ชนะหลายๆครั้ง ก็ดีใจด้วย :005::006:
    แต่ถ้าแพ้นี่งานเข้าเลยนะเว๊ย พิทบูลเจองูส่วนมากแพ้ได้ครั้งเดียวเสียด้วย :001:
    ระวังหน่อยนาเว๊ยยยย:030:
  • ครับป๋า 3 วินแล้ว ครั้งที่แล้วกับ ยูมิ ลูกสาวมัน เกือบตาย ซึมหน้าบวม น้ำลายยืด เชื่องช้า แต่ รอดมาได้ทั้งคู่.ผมก็กลัวมันพลาดนะป๋านี่ขนาดเอาผงกัมมะถันไปโรยรอบๆคอกมันบ่อยๆแล้วนะเนี่ย.
  • ที่พี่THE_BOURNEบอกว่างูบนหัวเพื่อนๆนี่รวมพี่อ๊ะป่าวคะ อยากรู้จัง หรือว่าของพี่นี่ขั้นเทพประมาณพญานาคอ๊ะป่าว
    อิอิ อยากรู้จัง( อ่ะ ล้อเล่น ):006: