ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปัญหาโลกแตก
  • ต้องขอโทษมาเฟียและทุกท่านครับที่ต้องด่าแบบไม่สุภาพครับ แต่ผมขอยืนยันครับว่าอยากจะช่วยครับ :063:
  • ขอให้จบแบบสวยงามนะครับ
    เบอร์โทรให้แล้วครับ พ่อแม่พี่น้องผีกระหน่ำโทรได้เลยครับ เดี๋ยวเขาออกมาตอบแน่ๆครับ ใครถูกผิดก็ว่ากันไปครับ :)>-
  • คนจะเห็นประโยชน์ของผีก็ตอนนี้ละครับ ขอให้ได้คำตอบไวๆนะครับ
  • เราตามดูมาเหมือนกันแสดงว่าคนโดนกระทำจริงต้องออกมาขอโทษที่นำเรื่องที่เกิดขึ้นจริงที่หมดที่พึ่งกับโดนสำเติมจนต้องมาขอโทษ มีเพื่อนที่โดนแบบนี้หลายราย แล้วใครจะกล้าแสดงความคิดเห็นอีก เราก็รอดูว่าคนที่โดนกล่าวหามาชี้แจงต่อหน้าเว็บ จะได้ยุติธรรม ทั้งสองฝ่าย
  • ผมเชื่อว่าคุณเชาวลิตเขาคงยังไม่เห็นกระทู้นี้ ถ้าเห็นก็คงมาตอบแล้วว่ายังไม่ได้เพราะอะไร มันไม่มีอะไรซับซ้อนเลย ใครรู้จักเป็นการส่วนตัวก็ขอความกรุณาแจ้งให้เขาทราบด้วย จะได้ไม่บานปลายครับ

ไม่ทราบว่าตอนซื้อขายตกลงกันอย่างไร ขายพร้อมใบเพดหรือเปล่า
  • คุณเราตามดูครับผมว่าคุณเข้าใจอะไรยาก คุณเรียงลำดับความถูกต้องด้วยครับเรื่องจริงไม่จริงไม่มีใครรู้ครับแล้วหาว่าโดนซ้ำเติม ไม่มีใครเขาซ้ำเติมกันหลอกครับมีแต่คนอยากจะช่วย ท่าไม่ตอบกวนตีนก่อนครับ แล้วเพื่อนคุณที่โดนแบบนี้กวนตีนดว้ยรึเปล่าครับ ไม้กล้าพูดความจริงก็ไม่ต้องแสดงความคิดเห็นครับ ผมก็รอดูเหมือนกันครับ หวังว่าน่าจะเข้าใจอะไรง่ายขึ้นครับ
  • ใบอะไร ukc abc หรือไร บอกมาให้ชัด
  • ตอนขายลูกหมาก็บอกมีใบ ukc . แต่รู้ข่าวมาว่าแม่หมามันไม่มีใบ. แล้วลูกมันจะมีใบ ukc ได้ยังไง. งงว่ะ
  • เค้าบอกพ่อนอกแม่นอก แต่ตัวพ่อมีปัญหาเค้าก็เลยทำกับสมาคมไทย ถ้าทำเป็นใบ ukc จะต้องเสียค่าใช้จ่ายอีก 2500 แล้วอย่างนี้จะได้ใบอะไร
  • ถ้าพ่อมีปัญหามันก็ทำไม่ได้ทุกใบครับ แต่ไม่ใช่เสียอีก 2,500 บาทแล้วทำ UKC ได้
  • เค้าบอกด้วยว่าไม่มีกำหนด ก็คงต้องรอต่อไปครับ ขอบคุณคุณผีที่ช่วยหาเบอร์เฮียให้ ขอบคุณครับ
  • ถ้าไม่มีกำหนด มันก็คือทำไม่ได้นั่นเองละครับ แสดงว่ามันไม่มีใบตั้งแต่แรก หมาอายุขนาดนี้แล้วด้วย คงทำยากแล้งละครับ ไม่รู้พ่อแม่หมายังอยู่กับเจ้าของเดิมหรือเปล่า ถ้ายิ่งหมาเปลี่ยนมือไปแล้วยิ่งยาก ผมว่าทำใจไว้ล่วงหน้าได้เลย

ก็ขอฝากไว้นะครับ คราวต่อไปจะซื้อขายหมากันตกลงกันให้ชัดเจนนะครับ ไม่งั้นจะมีปัญหาแบบนี้อีก ผมเห็นเรื่องใบเพดดีกรีนี่ทำเสียคนมาหลายคนแล้ว
  • พ่อหมาชื่ออะไรที่ว่ามีปัญหา
  • เรื่องใบเพ็ด ของเฮียชวลิต ต้องไปถาม..คุนจ๊อบที่เป็นเจ้าของทริโลรว์คับ

ส่วนตัวผมเอง ผมก็จ้างจ๊อบทำเหมือนกัน ตั้งแต่ เดือน มี.ค 54 ป่านซะนีก็ยังไม่ได้ก๊าบ

เก็บเงินค่าทำไปเรียบร้อยแล้ว 2ตัว5000 ใบ ABKC คับ...โทรไปทีไร เสียอารมทุกครั้ง..
  • แบบนี้มันหลอกลวงกัน เรียกค่าเสียหายแม่งเลย อย่างน้อยก็ให้มันจ่ายค่าใบมา 2500
  • เป็นกำลังใจให้คุณ pk69lb ครับ เข้าใจผิดกันนิดหน่อยไม่เป็นไรครับ อีกไม่นานเฮียชวลิตคงเข้ามาตอบครับ
    คงจะได้ใบเร็วๆนี้
  • เวลาขายก็ต้องขายพร้อมใบอยู่แล้ว จะมาเรียกเก็บเงินไม่ได้หรอก ทีหลังใบยังไม่ได้อย่าซื้อ ตัดใจเหอะ
    ใบเพ็ดก็เหมือนใบเกิดเด็ก ต้องมาพร้อมกัน จองไว้ก่อนไม่ได้ก็เอาเงินคืนทำสัญญากันไป เวลาขายบอกมีใบ พอจ่ายเงินมีแล้่วมีปัญหา อุทาหรณ์ จำไว้
  • ยินต้อนรับสู่ชมรมหมาเถื่อนครับ เลี้ยงด้วยใจใบรัยกุไม่รุ 555
  • มีที่ไหน..บ้างคับ ซื้อหมาราคา 30000 ได้ใบเพดเป็นใบเล็ก แต่ถ้าใบใหญ่เต็มใบต้องเสียเงินเพิ่ม

อีก 2500 ฟาร์มอื่นไม่เห็นต้องเสียแบบนี้...สุดยอดดดดด
  • วิทยาครับฟาร์มใหนมันระยำแบบนี้ครับ คุณบอกชื่อมาและลงเบอร์โทรมาเลยครับ ถ้ามันเหี้ยระยำแบบนี้จริงๆผมและสังคมจะตามเล่นมันเองครับ (ขอข้อมูลความจริงหน่อยครับ) จะได้จัดให้เติมที่ครับ
  • ไอ้เหี้ย ฟาร์มใหนวะ.................ฟังแล้วเดือดวะ
  • หมาตัวนี้เป็น ลูกของวันป๊อป ซื้อมาราคา 30000 บาท ตอนลงโฆษณาบอกพร้อมใบรับรองจากอเมริกา

ก็คือ U KC ผมก็คิดว่าจะเป็นใบใหญ่ ตอนไปรับใบอยากจะช๊อค ถามเจ้าของฟาร์มทำไมใบถึงได้ใบฟาร์ม

คำตอบของเจ้าของฟาร์ม" ถ้าพี่ต้องการใบใหญ่แล้วหมาตัวนี้เป็นชื่อพี่ พี่ต้องออกค่าใช้จ่ายเองอีก2500 ชัดเจน

คับ" ผมเลยกับบ้านเอาใบฟาร์มมาชื่นชม...เป็นเบอร์เจ้าของฟาร์มคับ 0891595933

แล้วใบแม่หมาที่ผม จ้างทำต่างหากเป็นใบ ABKC อีก 2ใบเรียกเก็บเงินก่อนอีก 5000 ตั้งแต่ เดือน มี.ค54

จนทุกวันนี้ยังไร คำตอบที่แน่นอน เค้าทำได้ไง ฟาร์มก็ใหญ่ โคตรกะจอก....
  • ไอ้เหี้ยระยำนี่เองมันทำเหี้ยกับอีกหลายคนไม่ไช่วิทยาโดนคนเดียวครับ รับรองมันโดนแน่ๆครับ
  • พ่อแม่พี่น้องผีครับ อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล 0891595933 เบอร์ไอ้เหี้ยครับ หลอนมันหน่อยครับ :063:
  • มันชื่อไอ้สัด จ ใช่มั้ยวิทยา เดี๋ยวจัดให้ครับ
  • ..ถูกต้องนะคร๊าฟ ช่วยจัดหนักให้ด้วยนะคร๊าฟ "น้าผี " สังคมพิทบูล จะมีแต่คนดีๆ คร๊าฟ
  • จัดไป ไอ้สัดระยำ จ มึงทำส้นตีนอย่างนี้ได้ยังไงวะ โกงเขากินสนุกนักเหลอไอ้เหี้ย ความจริงใจมึงมันมีมั่งมั้ยไอ้เวร
  • คนดีๆช่วยกันหน่อยครับ สังคมจะได้หน่าอยู่
  • ทำไมเงียบหายไปแล้วล่ะ
  • เบื่อ.....ไง