ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลขที่ออก 532 !!!
  • สืบเนื่องจากกระทู้นี้ครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24591/มาทายกันครับ-ว่ากี่ตัวดี-mf-เท่าไร

image

ขอแสดงความยินดีกับพี่ kengzone ทายเมื่อ สิงหาคม 17 ทายว่า 5 ตัว ผู้ 3 เมีย 2

จะให้ผมส่งของไปให้ที่ไหน แจ้งมา หลังไมค์ ได้เลยคร๊าบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    Litter P 2 Ds 1 @ 650.jpg 155K
  • โว้วววว พี่เก่งทายแม่นอย่างนี้ งวดหน้าบอกมั่งนะพี่ ^^
  • ว้าเสียดายจัง
  • ยินดีกับคุณต้นนะครับ ได้สมาชิกใหม่เพิ่มอีก5 :m93:
  • พี่เก่ง ไม่ติดต่อหลังไมค์ มาเลยอ่ะ เลยมาตั้งกระทู้เรียกหา อิอิ :-D
  • สนุกดีครับ ได้ลุ้น ....น่ารักมากเลย
    คิดค่าแบ่งเลี้ยงเท่าไหร่ครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่เก่ง สงสัยมาจากผลของการเอาหนังสือไปแจกฟรีในงานมิตติ้งที่ดีวัน
    หนังสือพี่ผมอ่านครึ่งหนึ่งแล้ว แต่ยังไม่ได้ลงมือทำ
  • น่าลัก น่ารัก ฮ่าๆ
  • เซ็ง ทายผิดอดเลยตู
  • 555+ มองปร๊าดเดียวผมก็รู้แล้ววว คนมันมีซิ๊กเซ้นส์ ....^^
    เดี๋ยวโทรไปหานะครับ ขอบคุณมากๆ
  • ผมละทายผู้สี่เมียหนึ่ง5555
  • ตา Scanner จริงๆ ^_______^

ขอบคุณที่โทรฯเข้ามาครับพี่เก่ง
  • @ Mustafa1972 คิดค่าแบ่งเลี้ยง ???

ผมงงครับ อิอิ
  • อย่าลืมภาษีหักณที่จ่ายด้วย 50%
  • Mustafa1972 คิดค่าแบ่งเลี้ยง ???

หมายถึง ราคารึป่าวครับ ว่าแต่ ขายตัวละเท่าไหร่ครับ ถ้าตังถึง ซื้อเลยแหละ
  • ลองใหม่คอกหน้า..อะแหหหหหหหหหห
  • ตาเสี่ยเกือบไม่ได้มาคุยกันอีกแระ เมื่อเช้าขับรถเสียหลักพลิกคว่ำข้ามเลน ลงร่องระบายน้ำปลิ้นไปปลิ้นมา รถยับเยินใครเห็นก็ว่าไม่น่ารอด โชคดีผมกับลูกถลอกนิดหน่อย กระจกบาดเล็กน้อย นึกว่าคอหักซะแระ เบ้ลท์ก็ไม่ได้คาด ยังดียังไม่สิ้นบุญ สิ้นกรรม ลูกดีใจสบายเลยไม่ต้องไปโรงเรียน55
  • โหห ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไรมาก ทำบุญด่วนเลยนะครับนี่ เป็นกำลังใจให้คร้าบ
  • ดีใจที่ท่านประวิตรไม่เป็นไรมาก นึกว่าฟาดเคราะห์นะครับ
  • โอ้ ท่านพี่ ขวัญเอ๊ยขวัญมา
    ถือว่าฟาดเคราะห์นะท่านพี่ ดีใจมากที่พี่ไม่เป็นไรมาก

ว่าแต่ รถพี่ ทะเบียนอะไร !!??!???!?!? :-D
  • ขอบคุณน้าผี สำหรับคำอธิบายครับ กระจ่างแจ้งแล้วครับ

ส่วนราคาเด็กๆ ตอนนี้ยังบอกไม่ได้ครับผม ผมยังไม่รู้เลยว่าโตมาจะเป็นยังไง อิอิ
  • แป๋วววว ทายไม่ถูกสั่งเองก็ได้ คุณต้นจัดมา 2 หีบ
  • ส่งของเมื่อไรดีครับพี่มุ ? :-D
  • วันนี้พรุ่งนี้ได้เลย ถ้ามีรถผ่านมาก็เอามาเลย
  • ได้ครับท่านพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมเข้าไปส่งเองครับ