ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED_TT 10 Months@PITBULLCHONBURI
  • เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา มีโอกาสได้ไปถ่ายรูปเจ้าเรดทีที มาที่มอบูรพา
    เลยเอามาแบ่งปันให้เพื่อน ๆ ชมกันครับ ติชมได้เต็มที่เลยครับ
    ตอนนี้ 10 เดือนแล้ว โหลดแป๊ก !!

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    redTT1.jpg 140K
    RedTT2.jpg 123K
    RedTT4.jpg 130K
    IMG_4764.jpg 160K
    IMG_4665.jpg 164K
  • หล่อจังเลยฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ต่ออีกนิดนึงครับ

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4693.jpg 164K
    IMG_4704.jpg 136K
    IMG_4801.jpg 173K
    IMG_4658.jpg 150K
    IMG_4695.jpg 156K
  • ลองอุ้มมันดูซะหน่อย ไม่ได้เจอกันนานนน
    หนักอิ๋บอ๋ายยยย
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4757.jpg 150K
    IMG_4870.jpg 159K
    IMG_4871.jpg 166K
  • โหลดติดพื้น ระวังท้องเป็นรอยนะ :-D
    สูงกี่นิ้วได้ครับ
  • และนี่คือ โฉมหน้าของนาย อันเป็นที่รักของมัน 555
    เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คนไหนอยากแวะไปชมที่บางแสน หรือพูดคุย
    โทรไปได้เลยครับ 086-842-8357 นายต้น เค้าเฟรนลี่สุดๆ
    พูดคุยง่าย ๆ ครับ

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4833.jpg 174K
    IMG_4880.jpg 167K
  • RED_TTT หล่อขึ้นเยอะเลยวุ๊ยน้องชาย ฝากไปปั้นตัวนึงดิ 5555

ชอบรูปแรก แต่ไม่ชอบไอ้คนจูงใส่รองเท้าแดงว่ะ 555
  • 555 ไอ้ทีที มันโตได้ด้วยรองเท้าสาว ๆ ครับพี่แจ๊ค
    ไม่รู้มันกินไปกี่คู่แล้ว

• จากเท้าถึงหลังก็16นิ้ว
    เท้าถึงอกก็8นิ้ว
  • และมาดู ความดุและความเกมของมันกันนะครับ
    ดุมากกกกกกกกกกกกกกกก เรดทีที 5555
    ถ้าเป็นรถก็คงเป็น พริอุสเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมจริงๆเจ้านี่
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4846.jpg 155K
  • เห็นรูปดูสวย แต่ความเป็นจริงกดไปเป็นร้อยรูปครับ 555
    ราตรีสวัสดิ์ นะครับทุกท่าน

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4727.jpg 185K
  • เจ้าเรดทีที เป็นลูกใครเหล่าเต้าครับ งามจับใจ
  • สวยเลยครับตัวนี้ แถมเพิ่ง 10 เดือนเองนะครับเนี่ย
  • อยู่บูรพาเหมือนกัน อยากเห็นจังคับ
  • มันเด็ดจริงๆครับตัวนี้
    ตันสะใจดีมากกกก
  • nongbuu สิงหาคม 21 Permalink
    จากเท้าถึงหลังก็16นิ้ว เท้าถึงอกก็8นิ้ว

นี่มันหมาหรือรถไฟว่ะเนี่ย เดี๋ยวเจอของพี่หน่อย ยาวแค่นี้เด็กๆ :o023:
  • สวยครับ ลูกเต้าใครครับผม :063:
  • ลูกเต้าเหล่าใครหรอท่าน
  • ฟันธงกันตรงนี้เลยว่า ไอ้ T_T มันมีเมียก่อนเจ้านายมันแน่ๆๆๆ :019:
  • สายเจ้าชิวชิวนี้มันจ่ายลูกกร่างไปถึงรุ่นหลานเลยวุ๊ย
  • เยี่ยมมไปเลยครับ
  • ตัวนี้เป็นลูกเจ้าโทน และเป็นหลานไอ้ชิวครับ
    ขอบคุณทุกๆคำติชมด้วยนะครับ ป่านนี้เจ้าของมันหน้าบานหมดแล้ว 555

แต๊ก (Awesome)
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ
    พี่แจ๊ค เค้าไม่เรียกยาวพี่เค้าเรียกว่าเตี้ยล่ำปล้ำง่าย
    พี่เอ ผมไม่ยอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
  • หล่อมากกกก
  • แหล่ม เจงๆเว้ย แต๊ก
  • แต๊กมั่นไว้ได้เปล่า----------------------
  • ชอบเลยแนวนี้ เปิดผสมเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
  • ใครบรีดเหรอครับในคอกยังมีตัวอื่นอีกรึป่าวครับ สนใจมากเลย
  • ตัวนี้อ่ะนะที่ได้มาเพราะความเมาอ่ะ เนี่ยหมาขี้เมาเป็นแบบนี้แหละ พี่แจ็คผมเองก็ไม่ชอบคนจูงเหมือนกัน ลงขันกันจ้างเด็กดมกาวดักตีกันมั้ยอ่ะ
  • โอ้ยอย่าทำเค้าเลยนะเค้ายังต้องเลี้ยงน้องนักศึกษาอีกหลายคนอะครับ
    ถ้าผมเป็นไรไปน้องๆเค้าจะเอาตังค่าเทอมที่ไหนละครับ @_@
  • งามมากๆ 10 เดือนเอง ยังอีกไกลเลย
  • มันสวยมาก T^T
  • สวยมากกกกก โหลดร้านไหนมาเนี่ย
  • หล่อจริงครับตัวนี้ โดนใจครับ :)
  • image
    พ่อมันตอนอายุเท่ากัน
    ไฟล์แนบ
    tone.jpg 65K
  • @ขอบคุณน้าผีหลาย ๆ ท่านด้วยนะครับ
    @ขอบคุณมิ้่นด้วยนะครับ เจ้าบูช ก็หล่อไม่แพ้กันครับผม
    @แหล่ม หรือ แหลม ครับพี่ต้อม 555
    @พี่เอก มั่นไว้ได้เลยพี่ น้องต้นมันคิดค่ามั่น ประมาณ 2 กลมครับ 555
    @ขอบคุณ คุณ MILK ด้วยครับ ไว้เปิดเมื่อไหร่จะเอามาลงครับ
    @ตัวนี้แหล่ะพี่หมู ผมกะต้นเลือกด้วยวิธี ตัวไหนวิ่งมาหาเราเอาตัวนั้นแหล่ะ
    @ขอบคุณ Mahachaibully ด้วยนะครับ
    @ขอบคุณน้องโก้ด้วย ยังไงเอาน้องสาวไอ้ทีที มาอัพให้ดูด้วยนะครับ
    @ขอบคุณเต้ด้วยครับ
    @ขอบคุณน้องนุ๊ก ด้วยครับสำหรับรูปเจ้าโทนตอนเด็ก
    @ขอบคุณ Gu_Mao ด้วยครับ

Nongbuu เอาตังค์ไปเลี้ยงสาวๆ หมด ส่วนหมาอดอยากกกกก 555

แต๊ก (Awesome)
  • ตอบน้าผีครับ
    ตัวนี้ พี่ติ่ง เป้นคนบรีดครับผม ใครสนใจ ก็ลองโทรไปคุยดูครับ
    เพราะพี่ติ่งมีฝาแฝดไอ้ ทีที อยู่อีกตัวที่เค้า

แต๊ก
  • หมาแดงนี่มันดูไม่เบื่อจริงๆ
  • สวยล่ำบึก มากครับพี่
  • แต๊ก..2 กลม ได้ แสง หรือ หงษ์ ดี 555
  • สวยมากๆๆคับ 10เดือนเอง ใหญ่โตจริงๆๆ
  • @ครับ พี่มาร์คดูไม่เบื่อจริงๆ
    @ขอบคุณน้องอ้นด้วยครับ
    @พี่เอก 2 กลม blend 285 ได้ไหมพี่ ลื่นดีครับ 555
    @ขอบคุณครับโต้ง

แต๊ก
  • ok. เมื่อถึงวันนั้นจะตั้งตารอ..
  • มีประกวดอย่าลืมลงประกวดนะครับแล้วค่อยเจอกันกับตัวนี้ตอนโตimage
    ไฟล์แนบ
    ประกวดเจ้าย่น (1).jpg 102K
  • image
    ตอนนี้โตแล้ว แต่ถ่ายกลางคืนครับวันว่างๆ จะถ่ายตอนเช้าให้ดูครับ มีเพื่อนที่มีสายนี้สวยๆๆอีกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    เจ้าย่น.jpg 103K
  • เตี้ยอย่างนี้ อย่าพาเข้าทางไม่ดีนะครับ กลัวติด หุหุ
  • ได้เลยครับ คุณ Yarisme ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    เจ้าตัวนี้สวยมากครับ หน้ามันสั้นกว่าเจ้าทีทีครึ่งๆเลยครับ

ขอบคุณนะครับ คุณหยก หลังเต่าแถวบ้านน้องต้นเจ้าของเจ้านี่ เหี้ยนหมดแล้วครับตอนนี้ 555
  • เจ้านี่มันชอบถ่ายรูปกะสาวๆๆๆๆ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4685.jpg 164K
  • สวยล่ำครับ แสดงว่าต้องดูแลดีแน่ๆ :063: