ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แวะมาเยี่ยม เย้!
  • ขออณุญาติกลับมาหาพี่หาน้องในที่แห่งนี้อีกครั้ง จะสงบเสงี่ยมเจียมตัว ว่านอนสอนง่าย แต่ถ้ามีพี่น้องไม่พอใจ ไม่อยากให้มาอยู่ในบ้านหลังนี้อีกครั้ง กด "NO"

ถ้าอยากคุยกัน อยากให้pitdeerโลดแล่นอยู่ที่แห่งนี้แล้วไซร์ กด "YES

ให้เวลา24ชั่วโมงแล้วทางpitbullzone จะทำการสุ่มจากหมายเลข ip ผู้โชคดีมีรางวัลให้ เย้!
  • image
    ไฟล์แนบ
    83918391.jpg 51K
  • กด "YES การให้อภัยเป็นสิ่งที่ดีครับ
    แต่การทำผิดซำๆซากๆก็ควรจะพิจารณาตัวเองครับ
  • วงการหมาแดงถ้าบอกไม่รู้จักชายคนนี้คงเฉยเต็มที คอลัม เรื่องคนกูคนหมาแดง บรีดเดอร์ผู้สร้างตำนานเฮลย์บอยvsซาร่า นิยามคำลงท้าย เย้! หมอดูผู้สามารถทำนายหมาแดงโหงวเฮ้งหมาชายผู้คุยกับใครก็ไม่รู้เรื่อง หนุ่มพิทเลีย ยินดีต้อนรับกลับบ้านอีกครั้ง เย้!!image
    ไฟล์แนบ
    27958_106155369429288_100001044775597_54555_7918870_n.jpg 57K
  • พี่จอนนี่ พูดถูกใจน้องก็ครานี้นี่แหละ

พี่จอนนี่ครับ ไอ้คนข้างบนพี่นี่มันหมายถึงใครว่ะ นี่เล่นกู งง เย้!image
    ไฟล์แนบ
    10-12-49 139.jpg 33K
  • ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ
  • แล้วพี่จอนนี่กด YER หรือNO พี่มาร์คเค้ามีรางวัล เย้!
    ไฟล์แนบ
    10-12-49 017.jpg 45K
  • ผมไม่รู้จักหรอกคัฟ เพิ่งจะเข้าเวปมา เย้!

เเต่ว่ากด "YES" ให้คัฟ เย้!

• เอามาฝาก เย้!
  • กด yes ให้พี่พิทเดียร์ ครับ
  • "คนหน้าตาดี" กลับมาแล้ว ๆๆ เย้!!
  • YES ๆๆๆๆๆ
  • Yes Ped มาเลยน้องรัก

มารื้อฟื้นรายการพิตเดียร์เจาะข่าวสะกิดไข่ให้ฮาบอร์ดแตกอีกครั้ง
  • yesๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คับ
  • image

แด่เพื่อนผู้จากไป เย้!
    ไฟล์แนบ
    10-12-49 078.jpg 78K
  • YeSsS!!!!!!!! :m43:
  • กดYES ให้แบบงง แบบหมั่นใส้ คิดถึงนะพี่ แต่ไม่ค่อยอยากเจอฮิฮิ
  • ชอบ คคห ข้างบนครับ คิดถึงแต่ไม่อยากเจอ yesssssssssssssssss
  • คิดถึงพี่pitdeer เคยเจอในงานหลายครั้ง คุยด้วยอัธยาศัยดี ทำไมพี่ไม่เขียนบทความต่อล่ะค่ะ บทความที่ลงในอาณาจักรสัตว์เลี้ยง เป็นแรงบันดาลใจให้ทุกวันนี้ bell มีหมาแดงกะเค้าตัวนึง กลับมาแล้วอย่าไปไหนอีกนะค่ะพี่ คิดถึงอย่างแรง :032: image
    ไฟล์แนบ
    Photo0175.jpg 78K
  • มาแล้วครับพี่ชาย YES!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  • เรื่องของกู....Yes
  • Yes ทั่นมัคทายก วัดพระบาทน้ำพุ ปีนี้เริ่มแต่เนิ่น ๆ เลยนะทั่นหนุ่ม 5 แสน ดีมั้ยยยยยย

image

image
    ไฟล์แนบ
    เย้กฐิน.JPG 79K
    DSC05414.JPG 84K
  • ไม่รู้จักครับ :/ แต่ก็ Welcome back :o036: "Yes :m01: "
  • YESSSSSS .... กลับมาเป็นสีสันของบอร์ดอีกครั้ง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0475.jpg 166K
  • กด Yes ครับ

ขอเสนอครับ แรงผลักดันในการกลับมาส่วนใหญ่อาจเกิดจากความเห็นด้านบนครับ bellygirl

มีการเรียกร้องโดย แฟนคลับ น่ารักขนาดนี้คิดว่ายังไง พี่หนุ่มต้องกลับมา อิอิ
  • ตั้วไปขุดภาพมาจากไหนอ่ะ ผมยังไม่มีเลย ในรูปพิทเดียร์หัวเริ่มล้านตอนนี้มัน ล้านสนิทล่ะ 55 :-))
  • yesๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพอไหม?
    ไม่มี pitdeer " "ไม่มีล้านนาหมาแดง"
    ขอบคุณครับ"ใจถึงใจ"image
    ไฟล์แนบ
    208113.jpg 270K
  • yes เลยครับผม ไม่งั้นไม่มัน
  • yes yyyyyyyyyyyyyeeeeeeeeeeessssssssssssss
  • :006: yes ยินดีต้อนรับ จากน้องหยิกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC078300.jpg 78K
  • YESSS ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    YEAA ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    น้องขอที่แพลตหนึ่งห้องนะคร้าบบบบบ เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • yes
    บายดีนะเพ่ ว่าแต่ ใหม่มันขออะไรพี่เหรอ พี่ใจดีจัดให้น้องอยู่แล้นนน ใช่ป่ะ.
  • no....เอ๊ยพิมผิด555+ล้อเล่น555+ Yesๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ คิดถึงพี่หนุ่มนะครับบบบ
  • สวัสดีพี่ pitdeer คิดถึงบทความพี่มากคับ :063:
  • มีพิสมีเพื่อนครับ YES . :-D
  • yesครับๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอกด YES ด้วยคน :X
  • 8-> จะมานอนรออ่านบทความดีๆจากพี่หนุ่มครับ เยสสสสส :-D