ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีทติ้งเปิดตัวสนามลากชุดใหม่
  • ถึง คุณKEN_ES_BKK

คุณจะ"เอ็ง"ไปอีกนานไหมครับ
  • คิดถึงพี่ KEN66 เทรนหมามาเล่นได้แล้วพี่ คิดถึง คิดถึง

อย่าไปสนไอ้ผีตัวบนเลย
  • หนีไปทำงานงานก่อนนะพี่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2949.JPG 177K
    reIMG_2860.JPG 141K
    reIMG_2883.JPG 211K
    reIMG_2897.JPG 131K
  • ไม่ต้องห่วงครับ ผมวัณซีนครบแล้วครับ
    ขอบคุณครับที่ยังมีคนเป็นห่วง
    image
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2861.JPG 106K
  • สวัสดีครับเคน
  • แต่ผมก็หวังดี "เอง" "เอ็ง" เอาให้ถูกครับ อ่านแล้วงง
  • พี่ตั้วไว้งานหน้ามาทานอีกนะคร้าบบบบบ ฮาๆๆ

พี่เคนขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    228496.JPG 175K
  • tigger กระโดดเท่ห์โครต แต่ถ้าให้เทห์ยิ่งขึ้น เจ้าของต้องตามด้วย :*
  • สนุกครับ งวดหน้าเจอกัน จัดเต็มรามาฟลูทีม
  • บางส่วน
    image
    imageimage
    Tiggerอีกมุม
    image
    ไฟล์แนบ
    dd.JPG 258K
    dd2.JPG 261K
    ipet.JPG 255K
    tg.JPG 230K
  • โดด ตาม มีหวังหัวแตกครับพี่ยุท 55555555+

ขอบคุณภาพเท่ๆๆ ครับพี่ชอบมากครับขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    228642.JPG 230K
  • อารายๆๆๆๆ ชิชิชิ แก่ๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ
  • แก่ๆ แก่แล้ว
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้คนแก่นะว๊อย
  • 555คนแก่อารมณ์ปรวนแปร เอานาเดี๋ยวก็จะแก่ตามแล้วฮิ้วววว
  • ให้คนแก่กับหนุ่มแข่งกันโดดบ้าง 55555
  • งานหน้าไม่พลาดแน่ครับ มีตัวสุ่มซ้อมอยู่ด้วยงานหน้าเจอกัล หมูสนามจริงสิงสนามซ้อม 5555+
  • สวัสดีครับคุณkaday
    น้าเอกยังเลี้ยงหมาอยู่อีกหรือครับ
  • นึกว่าเอาดีทางอาชีพนักการเมืองไปแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • วันอาทิตย์นี้ใครเอาหมาไปซ้อมเดินมั่งครับ
  • ขยันซ้อมกันหน่อย วันอาทิตย์นี้ถ้าไม่ติดอะไรจะแวะไปเป็นกำลังใจ
  • ผมว่าจะเข้าไปและจากที่เคยไปแบบตัวเปล่า คราวนี้จะเอาหมาไปด้วย ตอนนั้นเกรงใจแปล็บๆโหลดน้ำหนักกันเร็วมาก เลยต้องยกสนามให้มืออาชีพไปก่อน แต่ตอนนี้ไม่เกรงใจแล้ว
    ปล.ถึงมืออาชีพทั้งหลายมาเย็นๆหน่อยก็ได้ จะได้ไม่ต้องโหลดกันบ่อยๆ555
  • ใช่เห็นด้วย พวกอ่อนๆมากันเช้าๆหน่อย จะได้มีเวลาปั่นให้แข็ง เพราะช่วงบ่ายมืออาชีพมาแล้วจะปั่นไม่ทัน ฮา....
  • - -a พี่อ่ะมาเช้าๆ จะได้ออกแรงบ้างได้ไม่เหี่ยวแห้งไป 55555555
  • ถ้าว่าง ไม่ติดอะไรจะเข้าไปเช้าน่ะครับ / ช่วงบ่ายขอให้เวลากับครอบครัวครับ :-D

ใครว่างเข้ามาครับ ยินดีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นและแนะนำการฝึกครับในSTYLE ผม เพื่อให้วงการนี้เจริญขึ้นๆ

ไป

• เอาหมาตัวเล็กๆมาแนะนำคร้าบเพิ่ง 8 เดือนคร้าบ...อีกหน่อยอาจได้ร่วมจอยกันคร้าบimageimage
    ไฟล์แนบ
    226178.jpg 120K
    226184.jpg 137K
  • 8 เดือน เหมือน 8ปี โอ้ววววว
  • วงการหมาลากบ้านเรา ถ้าหลายๆคนร่วมแรงกันแบบนี้เชื่อว่า สถิติที่เขาทำเราก็ต้องทำได้ครับ

เอา web "AMERICAN PULLING ALLIANCE" http://www.weightpull.com/ มาฝากครับ

image
    .
    image
    .
    image

ขออภัยสำหรับท่านที่ทราบอยู่แล้ว

ไฟล์แนบ
    top.jpg 204K
    2010-80lbs.jpg 209K
    2010-70lbs.jpg 200K
  • ผมเข้าไปดูลูกสาวซ้อม เสาร์นี้ครับ อิอิอิ
  • ชอบสถิติที่พี่ยุธนำมาลงไว้ครับ ปรกติแล้วดูเฉพาะคลิป
  • มันส์ๆทั้งนั้น :-D
  • ตอนแรกว่าจะไม่โพส เอามาให้ดูเพื่อเป็นกำลังใจสำหรับ พี่ๆน้องๆที่กำลังฟิตหมาครับ

4 แถวเต็ม+รถ 60 โล ยังไม่ผ่าน ต้องช่วยออกตัว

. เอาออก 14 ก้อนลากผ่านได้แต่ยังไม่ประทับใจ ไม่ค่อยมีสมาธิเท่าไหร่หรืออาจจะเพราะคนรอบสนามเยอะ

วันอาทิตย์เช้าเจอกันครับ

ขอบคุณ กร สำหรับ vdo สวยๆครับ
  • ใครจะกดสตาร์เอาไว้ก็รีบกดนะครับ เพราะจะถอดหมุดแล้ว เรากำลังจะโปรโมทงานวันที่ 18 กันยายน
    การแข่งครั้งแรกแบบชิวๆ กับรางลากชุดใหม่ของเรา เพื่อเตรียมความพร้อมงานใหญ่ตอนปลาบ พย หรือต้น ธค ปีนี้

ขอประชาสัมพันธ์เกริ่นเอาไว้ก่อนเลยสำหรับ งานมหกรรมสุดยอดพิตบูลแห่งประเทศไทย ปลายปีนี้แน่นอน เรามีกิจกรรมหลักๆถึงสี่อย่างดังนี้
    1. การแข่งกระโดดไกล ลงสระนำ
    2. การแข่งสุนัขไต่ผนัง
    3. การประกวดหมาแดง UKC
    4. การประกวดบูลลี่
    5. การแข่งลากน้ำหนัก

รีบฟิตซ้อมเอาไว้เลยครับ ต่อไปงานเรามีจัดบ่อยๆแน่นอน
  • และเพื่อสนับสนุนให้ท่านเจ้าของสุนัขนำสุนัขมาฝึกเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันกับงานที่กำลังจะมีขึ้น
    ผมได้ขอให้ทางดีวันจัดฝึกหลักสูตรระยะสั้นเวลา 2 อาทิตย์สำหรับคนที่ไม่รู้จะเริ่มต้นอย่างไร
    ในราคาเพียง 5,000 บาทรวมค่าอาหาร ปกติ 3 เดือน 24,000 บาท ค่าอาหารต่างหาก
    และสำหรับท่านที่สะดวกแบบมารับมาส่งเอง เราคิด 10 ครั้ง 3,500 บาท และแถมฟรีอีกสองครั้ง

ท่านใดสนใจก็สอบถามที่ทางศูนย์ได้เลยโทร 086 177 4998
  • โปรโมชั่นเยี่ยมมากน่าสนแฮ่ะ
  • การแข่งกระโดดไกล ลงสระนำ
    การแข่งสุนัขไต่ผนัง

ลงสัมครได้เลยปะครับ อิอิ
  • เฮ้ย อย่าล้อเล่นนะ ฟิตกันไว้หน่อย เดี๋ยวได้ขายหน้า มีออกทีวีด้วย
  • :-)) หมายถึงเจ้าของTIGGER ครับ :">
  • ถ้าให้ขายหน้า(ตา)อ้นบอกพร้อม
  • 55555+แต่ละคนๆๆ อิอิ โดดน้ำไกล ลงสมัครชัวๆๆครับพี่ อิอิ
  • ขอถามหน่อยนะคับผม

หนึ่งตัว ลงได้มากกว่า หนึ่งประเภทรึป่าวคับผม
  • ตัวเดียวสมัครลงแข่งครบทุกประเภทเลยก็ไม่มีปัญหาครับ