ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องหน่อยครับ
  • ผมซื้อมาได้ 1 เดือนไม่มีเวลาขับนับครั้งได้ที่ขับมีทะเบียน 125 cc
    ผมขาย3500สนใจโทรมาคุยกันได้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    218809.jpg 130K
  • ลงราคาผิดชัวร์ น่าจะ 35,000
  • ครับพี่ขอบคุณครับพี่มาร์คที่ย้ำลงผิดครับ 35,000ต่อลองกันได้
  • พี่มาร์คไม่น่าแก้ราคาเลย กำลังจะโทรไปขอซื้อเลย จะไม่ต่อซักคำ :o037:
  • ตกใจเลย3500
  • ถ้าเบื่อลู่วิ่งในบ้านแนะนำให้ใช้วิธีนี้ก็ได้ แต่ถ้าเป็นหมาแดงไม่รู้มันลากรถปลิ้วไหม

• นี่แหละครับ วิธีผม รถฮอนด้าเวฟสับเกียร์2คาไว้ เกียร์1ไม่ไหวเมื่อยแขนเกินไป แล้วให้ไปลากไปเรื่อยๆ ที่สำคัญฝึกคำสั่งมันดีๆนะครับ ไม่งั้นมีกลิ้ง อิอิอิ

เปิ้ลมารับไอ้ยักษ์ไปรึยัง
  • ของผมใช้mio ให้มันนั่งตรงที่วางเท้า มันสบัดทีรถแทบล้ม
  • อู๊ย..กะจะรีบโทรเลย 55 พิมพ์ตกหล่นก็ไม่เป็นไร ภาษาไทยผมก็ไม่แข็งแรง เพราะผมเป็นลูกครึ่งอิตาลี นิดๆ 55
  • จะโทรแล้วววว 555 กอลิร่า แต่มั่ก
  • เอามาแล้วครับพี่บอย