ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะตัดหูเบอร์ไหนดีนะครับ
  • ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

น้องหมาไม่สวยเท่าไหร่
    image
    ไฟล์แนบ
    boy.jpg 65K
  • image
    image
    image

ไฟล์แนบ
    boy3.BMP 264K
    boy4.BMP 264K
    boy5.BMP 264K
  • ตัดที่วัดไผ่ตันนะค่ะมีแบบให้ดู
  • วัดไผ่ตันแนะนำครับ ตัวนี้ผมว่าน่าจะเบอร์2 หรือ1ครึ่งนะ
  • ครับ ก็ว่า จะไปตัดที่นั้น

น้องหมาไม่สวยเท่าไหร่ อิอิ

ราคา 3500 เอาไรมาก

แต่ กินดีอยู่ดีนะคร๊าบบบบ
  • แฟนซีเรดโน้สตัวนี้ผมว่ามันก็okนะ รอดูตอนโต กี่เดือนแล้วครับสูงเท่าไร
  • ตัดที่วัดใผ่ตันดีสุดๆๆครับ เมื่อว่าผมก็พึ่งไปตัดมา ผมตัดเบอร์2คับ

แต่สำหลับน้องหมาของพี่น่าจะตัดเเบอร์ 2ครึ้งครับ เพราะกระบอกปากมันยาว

1000 บาทเองคับ
  • แม่มันเป็นสายกัด

มันคงยาวได้แม่อ่าครับ

สินเดือนอ่าว่าจะไปตัดที่วัดไผ่ตัน

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
  • อีก อย่างครับ หมาผมไม่กินไรเลย

เลยต้มไข่ไห้กิน ก็กินใบเดียว

อย่างอื่นไม่กินเลย หรือเป็นเพราะเมื่อวาน

พาไปฉีดยา เข็ม สอง มาเลย ซึ่มๆ แต่ เข็มแรกไม่ซึ่มนะ
  • ผม 5 เดือนตัดทันไหมอ่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย1427.jpg 30K
  • เบอร์ 2 ครึ่งครับ...
  • ทำไมจขกท.บอกว่าไม่สวยเท่าไรอ่า

ผมว่ามันน่ารักดีนะ ตอนโตๆพาไปวิ่งจีบสาวสบาย :>
  • อาจเป็นเพราะตอนที่ได้มา

มันไม่สวยมั่งครับผม ตอนนั้นเป็นห่วงมากๆ

ว่าขนของมันจะขึ้นป่าว แต่ตอนนี้ ขนขึ้นเต็มแล้วครับ

ก็เลยว่าจะพาไปตัดหู ตอนสินเดือนอ่า แต่ไม่รู้จะตัดเบอร์ไหนดี

เพราะ กระบอกปากมันยาวอ่า ตอนนี้ อายุ 69 วันแล้ว

นี้ ตอน เด็กๆ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24198/ลักษณะนี้ขนมันจะขึ้นไหมนะ#Item_22

ขี่เหร่มากๆ ฮ่าๆ
  • @คุณ MorkBegin ทันครับ

ปีหนึ่งเขาก็ไปตัดกันก็มี แต่จะรักษาแผลลำบากหน่อย

ผมว่า ถ้าคิดจะตัดจริงๆ ไปตัดเลยครับผม
  • ทำไมไม่ตัดหูท่านเองละครับ คุณว่ามันอยากจะตัดหูมันมั้ยละครับท่าน !!!!!!!!!!
    คุณลอง ตัดหูตัวเองสักหน่อยสิครับ ว่ามันเป็นอย่างไง อาจจะหล่อก็ได้นะครับ
    กำใครกำมัน บาบใครบาบใคร คุณอย่าบอกนะว่าไม่บาบ ผมขอไว้เอาบุญแล้วกัน
    ผมเลี้ยงพิทบูท4ตัวไม่ตัดสักตัวผมว่าไม่จำเป็น เชื่อผมท่าไม่ตัดก็หล่อไปอีกแบบ (สงสารมันครับมันเจ็บมัน)
  • @หน้าผี ครับ ขอบคุณที่เสนอความคิดนะครับ

ผมว่ามันเป็นความชอบส่วนตัวนะครับ

ถ้ามันเป็นบาบก็เป็นบาบของผมและอีกหลายๆคน

ที่เขาไปตัดมานะครับ
  • ผม เลี้ยง 2 ตัว ตัว แรก ตัด หู ตัวที่ 2 ไม่ ตัด สงสาร มัน
    โดน วาง ยา ตัด เสร็จ ต้อง ดู แล ให้ ดี อีก เหนทื่อย ทั้ง หมา เหนื่อย ทั้ง คน 55+
  • 555 ครับ

ที่ผมศึกษามาหลังการตัดหู

ต้องดูแลอย่างใกล้ชิด

แต่ไม่ห่วงเรื่องนี้หรอก

เพราะ มีคนคอยดูอยู่ตลอดอ่า

• วัดไผ่ตัน เบอร์2ครึ่งจัดไปปเลยครับ
    สิ้นเดือนจะพาไปเหมือนกัน
  • ครับผม ผมกะว่า เบอร์2แหละ เพราะหมาผม

กระบอกปากมันยาวอ่า แม่มันสาย กัด พ่อ เรดโน๊ต
  • ของตัดสองครึ่งครับ ตอนเด็กๆคล้ายๆกันเลยครับตัดตอนสองเดือน
    ปัจจุบันย่างเข้าสี่ขวบ
    image
    ไฟล์แนบ
    Geb gean ear side.jpg 202K
  • หวัดดีเด็กน้อย...ลองดูกันยาวๆ.....อิอิ..
    ..ขนสวยเลยนะ...อย่าตามใจมันมากนะฝึกเรื่องการกินหน่อย..
    ..ตัดไปเลยเบอร์ 2 ครึ่ง....ฟันธง!(พูดเล่นนะ...อิอิ)
  • ของผมก็3500คับ

อย่าดูถูกหมาตัวเองคับ

ไฟล์แนบ
    263927_193310620721641_100001281129937_553392_5653262_n.jpg 23K
  • ดีครับพี่อ๊อด ฮ่าๆ

ช่วงนี้ f1 มันไม่กินเลย

แต่ถ้าเป็น ขาวเหนียว ปิงตับ

กินหมดเลย T^T
  • @คุณ chawthailue หมาสวยมากครับ

คุณภาพเกิด ราคา ครับผม
  • ผมแนะนำตัดเบอร์2คับเพราะโคนหูมันตั้งรออยู่แล้วออกมาสวยแน่นอน
    ตัดตอน2เดือนครึ่งนะคับที่วัดไผ่ตันอะคับหมาผมก็โคนหูแบบนี้แหละคับ
    image
    ตอนตัดแล้วเอาไหมออกแล้วimage
    ตอนเอาทีดามหูออกคับ ตอนี้3เดือน6วันแล้วคับ ขออนุญาตฺินำเสอนนะคับ
    ไฟล์แนบ
    t.............jpg 24K
    titan...................jpg 17K
  • ขอบคุณมากๆครับแนะนำครับผม

• สวยมากครับเจ้าตัวข้างบน
  • ตัดหูแล้วจ้า

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_036911.jpg 295K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_037111.jpg 92K
  • เท่ดีครับ ตัดหูเบอร์อะไรหรอครับพี่ ใช้เบอร์2 ครึ้งหรือเปล่าครับ
  • เบอร์ 3 ครับผม