ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตัวผู้8เดือนตัวเมีย10เดือน(ประมาณนะคับ)
    ไห้มันผสมกันได้ปะคับ
  • จะรีบ ไปไหน คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ยังคร้าบ อย่าเพิ่งครับ
  • รีบโคตรรรรรรรรรร ครับพี่น้อง 8 เดือน 10 เดือน หมาอายุ 1ปีเท่ากับคน 7 ขวบ!! เอาสัก 2ปีครึ่งดีไหม
  • หมาอายุ 1ปี =เด็ก เพิ่งจะทำ บัตรประชาชน
  • จะรีบไปไหน จะรีบไปไหน
  • ตัวผู้อย่างน้อยๆ 1.6ปี 2ปีกำลังดี 3ปีน้ำเชื้อสุดยอด
    ตัวเมียอย่างน้อยๆฮีทครั้งที่3เป็นต้นไปครับ
  • ใจเย็นๆครับพี่น้อง รอตัวเมียอีกสักฮีทดีกว่าไหมครับ
    จะได้สมบรูณ์เต็มที่
  • ผสมไปเลย อย่าแคร์สื่อครับ หมาออกมาเอ๋อก็ไม่รู้หรอกครับ ทำออกมาเยอะๆๆ วงการมันคงไม่ต่ำลงไปกว่านี้อีกเท่าไหร่หรอกครับ
  • ทำไปได้ :017:
  • ตัวเมียฮีท2คับ
  • สวนใหญ่มันจะติดอยาก ถ้าติดลูกมันจะไม่แข็งแรง เออ หรือเป็นหมาโรคจิต แล้วมันจะเป็นพาระของคุณผมเห็นมาแล้ว
  • เป้าหมายของการเลี้ยงหมาพิตบูลมันเพื่อเพาะลูกเท่านั้นเองหรือ

นอกจากจ้องจับหมาปี้กัน เคยคิดพามันไปเที่ยว ไปออกกำลังกาย ฝึกฝนการเชื่อฟังคำสั่ง กันบ้างไหมครับ
    ผมอยากเห็นคนเลี้ยงพิตบูลนำความสามารถพิเศษในตัวในออกมาโชว์บ้าง ไม่ใช่แค่มาลงรูปขอคำวิจารณ์ว่าสวยหรือไม่สวย หัวใหญ่ หัวเล็ก ล่ำไม่ล่ำ แล้วก็กลุ้มอกกลุ้มใจยามหมาไม่กินข้าว
  • รีบไปไหน
  • ไม่ต้องรีบ ใจร่มๆ
  • โปรดใช้ภาษาไทยชัดๆหน่อย ไอ้ ควาย
  • อย่าเพิ่งเลยค่ะหมาข้างบ้าน (แต่ไม่ใช่พิทบูลนะคะ) ผสมกันเองตอนอายุ 10 เดือน พอคลอดลูกมาลูกตายหมด
    แม่สุนัขเป็นมดลูกอักเสบอีกตอนนี้ตายไปแล้ว หมอบอกว่ามันยังไม่ถึงวัยของเค้านะคะ
  • ขอบคุณคัฟ
    ปรึกษาดูคัฟ
    ยังไงผมไม่ลองหลอกคับ
    กลัวลูกออกมาตาย
    ขอบคุณทุกข้อความคับ :015:
    ผมถามดูคับ(คำตอบแต่ละคำตอบกินใจผมมาก)ว่าแดกผมเต็มๆ
    ดีนะที่ผมถามถ้าผมไม่ถาม พิทบูล วิบัตเพราะผมอีก1คนแน่ๆ :013:
    *-*ขอบคุณมากๆคับพี่น้อง*-*