ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### MRW หมาแดงเมืองกาญจน์ ######
  • ขออนุญาต หมาแดงเมืองกาญจน์image
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 51K
  • LEG SHOT BIG HEADimage
    ไฟล์แนบ
    011.JPG 61K
  • ยับๆ ย่นๆ image
    ไฟล์แนบ
    0111.JPG 54K
  • SOLID REDcommunity/uploads/FileUpload/2/230022.JPG" />
    ไฟล์แนบ
    01111.JPG 50K
    0111111.JPG 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0111111.JPG 81K
  • แดงๆสวยคับ
  • อยากเห็นพ่อแม่หมาคับ :063:
  • อายุ 12 วันครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    02.JPG 64K
    022.JPG 61K
  • ขอบคุณมากครับ

พ่อ+แม่image
    ไฟล์แนบ
    011111.JPG 109K
  • ส่วนตัวนี้ แม่เดี๋ยวกันแต่คนละพ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    0222.JPG 61K
  • หมาชุดนี้สวยมาก มีอนาคตแน่ พ่อ แม่ก็สวย อยากได้จังอยู่แถวไหนนะกาญจน์ มีกี่ตัว ตัวผู้ตัวเมียกี่ตัว อีกไม่กี่วันก็ลงให้ชมกันอีกนะ ติดตาม
  • ออกมา 2 ตัวเองหรือ
    สนใจครับ อยู่กาญเหมือนกัน
    อยากไปดู ขอที่ติดต่อหน่อย
  • มากี่ตัวละ ตัวผู้ ตัวเมีย ราคาด้วย จะได้เตรียมเงิน
  • สีสวยมากกกกกก
  • แนวกิจกรรมครับ ทรงสปอร์ตimage
    ไฟล์แนบ
    0222.JPG 61K
  • มีเบอร์มือถืออะไรหรือไม่ ไม่เห็นบอกมาให้ทราบบ้าง ถ้าจะเอาติดต่อได้ที่ไหนละ แจ้งให้ทราบบ้างและบ่าว
  • สวยมากครับ สีสวยอย่างพี่มาร์คว่าครับ :063:
  • คุณ mrw ขอรายละเอียดด้วยนะทั้งหมดของหมาชุดนี้ แล้วอ้ายที่แนวกิจกรรมนี้เป็นชุดเดี่ยวกัน หรือพ่อแม่เดี่ยวกัน
  • ขอเบอรด้วยครับ โทรมา085738715สนใจ
  • 0857385715 เบอร์คับ ข้างบนผิดๆๆ
  • ขอบคุณพี่มาร์ค และน้าผีมากครับ

ทั้งหมด 6 ตัวครับ เมีย 2 ตัว ผู้ 4 ตัวครับ ส่วนราคาขอให้โตกว่านี้อีกซักหน่อยครับ ขอบคุณมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    02222.JPG 60K
  • ออกมาน้อยจัง ไม่พอขายแน่
  • งามแท้ๆ
  • ขอบคุณน้าผีครับ เป็นคนละชุดกันครับ แม่เดียวกัน(แต่คนละพ่อครับ)
    ปัจจุบันของชุดพี่ อายุประมาณ 7 เดือนครึ่งครับ เป็นลูกของ KOMODO ครับ
    ตัวนี้ก็เช่นกันครับ เป็นลูกของพ่อ KOMODO ครับimage
    ไฟล์แนบ
    022222.JPG 72K
  • กระบอกปากสวยมาก....ไทเก้อเข้มๆเลยนะเนี้ยพี่เก้ว
  • ขอบคุณพี่มาร์ค MEE_RBK babyclubza และน้าผีทุกท่านมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    0222222.JPG 53K
  • ขอโทษทีครับ ขอตัวไปทำงานก่อนครับ ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    ฝากให้คุณKRUNG ยินดีได้รู้จักครับ คนเมืองกาญจน์เหมือนกัน เบอร์ติดต่อครับ0861749466
  • สวยสุดยอด หุ่นแบบนี้อยากได้ม๊ากกกกก
  • สวยทุกตัวเลย สักวันต้องมาเป็นสมาชิกบ้านผม งิงิ
  • ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0469.jpg 121K
  • โอ๊ยๆๆๆ จะบร้าาาา ^^
  • ลูกหมาสวยมากคุณเก้ว :063:
  • สาธุโตขึ้นขาสั้น หัวโต 555
  • ฮึ่มๆๆๆ...อยากด้ายยยยย...
  • อยากได้จัง หมาแดงซะด้วย
  • คอกนี้งามกว่าคอกที่แล้วอีกครับท่านเก้ว
  • ขุนพลแดงๆน่ารักๆมาอีกแล้วครับ...
  • คุณเก้ว พ่อหมาชื่อไรครับ

ยินดีกับสมาชิกตัวน้อยๆด้วยครับ

จะติดตามดูพัฒนาการครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0049.JPG 144K
  • สวยมากๆๆครับพี่เก้ว
  • ติดตามชมผลงานอยู่ครับ
  • Solid Red สวยครับ :016:
  • น่ารักมากมาอัพรูปอีกนะคะอยากเห็น
  • ยินดีด้วยครับคุณ MRW ได้เห็นผลงานเจ้าปาเกียวแล้วสวยครับ รอดูตอนโตว่ามีหลุดมาเหมือน RED LEO บ้างไหม ส่วนลูก RED KOMODO หุ่นดีแนวกิจกรรมทั้งคู่ โครงสร้างยังไปได้อีกไกล ครับ :063: :063: :013:
  • หัวมันใหญ่จริงๆครับพี่ :006:
  • น่ารักมาล่อตาล่อใจอีกแล้ว.... สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาก
  • เห็นแล้วกิเลสเกิดเลย
  • น่าจะรอให้ลืมตาก่อนก็ดีเนาะ
  • กระทู้นี้พี่เก้วเค้าเอามาลงโชว์เฉยๆครับ ยังไม่ได้ขาย จะลืมตาหรือไม่ลืมตามันเกี่ยวอะไรกับการโชว์ได้หรือไม่ได้ครับ ???? เค้าก็บอกอยู่ว่าราคาขอให้โตก่อน สรุปว่าโชว์เพราะยังไม่ถึงเวลาขาย อ่านดีๆตีความดีๆครับน้าผี (ด้วยความเคารพ)
  • เจ้าของเขากำลังเห่อเลยเอามาโชก่อนอยากได้ต้องใจเย็นๆครับ
    ชุดนี้ไปดูตัวเป็นๆมาแล้วสวยกว่าในรูปครับขาสั้นหัวโตหมากระป๋องเลยครับ
    ไม่ผิดหวังแน่ๆสำหรับลูกหมาชุดนี้