ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิมเพ็ทช็อพ kimpeshop
  • ขออนุญาตเจ้าของเวปด้วยนะครับ
    ไม้งัดปากเอามาให้ดูนะครับ ยังไม่มีของ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ไม้งัดปาก01-คิม.jpg 198K
    ไม้งัดปาก02-คิม.jpg 204K
    IMG_7548-2.jpg 211K
    ไม้งัดปาก011-คิม.jpg 158K
    ไม้งัดปาก022-คิม.jpg 110K
    kimpetshop33.jpg 138K
  • พี่คิมสวัสดีครับ หมาพี่สวยดีนะครับ
  • ทำจากไม้อะไรครับพี่อ๊อด....ถ้ามีของเเล้วบอกด้วยจะไปดูที่ร้าน.ครับ....อิอิ
  • ไม้อันเท่าไรครับถ้าส่งจะอันเท่าไร
  • ไม้นี้น้ำหนักเบาแต่เนื้อไม้แข็งมาก ลองไปถือของพี่คิมมาละ
  • พี่มีเมื่อไหร่รีบบอกๆๆๆๆๆก่อนขาผมจะขากก่อนนะพี่
  • ของคุณภาพดี ราคาถูก มีอยู่จริงครับ...
  • พี่คิมช่วยตอบคำถามเรื่องชุกลากน้ำหนักหน่อย พี่ยังขายอยู่ไหม
    ถ้าขายอยู่ขายในราคาเท่าไหร่ มีขนาด,สีอะไรบาง
  • ขอเบอร์หน่อยครับ จัดส่งได้ไมครับ หรือขอข้อมูลเพิ่มเติมที่ poowanartm@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
  • ดูสินค้าได้ที่นี่ครับ

http://kimpetshop.blogspot.com/

ต้องขออภัยด้วยครับ 2-3 วันถึงจะได้เข้ามาที
    โทร. 08-66223306 ติดต่อได้ครับ
    ชุดลากขนแกะเทียม ราคา ชุดละ 700 บาท
    มีสายสีดำ แดง น้ำเงิน ( ขนแกะมีสีดำ กับ สีขาว )
    ค่าจัดส่งพัสดุ ด่วน + 120 บาท