ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายอาหาร R3
  • มีอาหาร R3 จำหน่ายและยี่ห้ออื่นมากมาย 0897970847 ร้านอยู่ก่อนแยกสวนสมเด็จ 150เมตร ถนนติวานนท์ ตรงข้ามปั๊มบางจาก
    image
    ไฟล์แนบ
    2011-08-30-15.37.55.jpg 27K
  • 0897970847
    ไฟล์แนบ
  • ใกล้ มว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • ไม่ทราบว่าราคากระสอบละเท่าไหร่ครับ
  • R3 ใช้ดีจิงๆ :063:
  • all age มีเปล่าครับ
  • ไม่มีครับ
  • เป็นของรุ่นน้องครับ พึ่งเปิดใหม่ครับ ใครอยู่ไกล้ขอเชิญครับ เห็นบอกมีอาบน้ำด้วยนะครับ เป้พี่โอ๋เองครับ
  • ขอให้รวยๆกิจการรุ่งเรื่อง และถ้าสนใจอยากเป็นตัวแทนเอฟวันก็บอกนะครับ :-D
  • โดนแทงสวยตูดแล้วซิท่า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • ดีกว่านี้มีเยอะคับ

แต่ดีแบบนี้ไม่มีแล้วคับ

F1นะคับ :063: :-D
  • -*- มีด้วยหรอ ค๊าฟ งง ปั้มบางจาก 101 ชัวร์ป่ะเนี้ย
  • ชัวร์ครับ ไม่มั่วนิ่ม
    ถึงก่อนแยกสวนสมเด็จที่จะเลี้ยวซ้ายไปสะพานนวลฉวี(สะพานนนทบุรี)
  • -*- แล้วตั้งขื่อ 101 ผมนึกว่าคนร้อยเอ๋ด ที่บ้านผม ร้อยเอ็ด ไม่มีสะพาน นนทบุรี :o040:
  • ใจท่านมาร์คนี่เหลือเกินจริงๆ ขอคารวะ ขนาดโดนโดนตีตลาดถึงในบ้านยังต้อนรับ นับถือ
  • all age R3 หายากมากๆ ส่วนไหนของกรุงเทพมีจำหน่ายช่วยบอกทีจะรีบไปซื้อ ตัวแทนโทรถามส่วนใหญ่all age ยังไม่มีขายเลย หยากลองๆๆ
  • ขอบคุณครับน้าผี น้องเขาเปิดร้านทำธุรกิจไม่ได้ทำอะไรผิดกฏหมาย การที่เขาจะเลือกขายอะไรมันก็เป็นสิทธิของเขา สมัยก่อนเอฟวันก็ได้พวกเรากันเองนี่ละช่วยสนับสนุน ก่อนจะมีเอฟวันก็มีอาหารอีกมากมายไม่รู้กี่ยี่ห้อในท้องตลาด พอเอฟวันออกมาเราก็ไปแบ่งส่วนแบ่งลูกค้าในตลาดมา ดังนั้นหากอาหารตัวใหม่เกิดขึ้นผมก็เฉยๆ แต่ขอเพียงอย่างเดียวการทำอย่างถูกต้องมีจรรยาบรรณ และหากสมาชิกที่เล่นในบอร์ดนี้ทำธุรกิจหากสนับสนุนกันได้ก็อยากสนับสนุนครับ :-D
  • เอฟ1มีติดบ้านตลอด มีอะไรใหม่ก็ช่วยสนับสนุน ลองเอามาแจมๆ สับไปสับมา กันมันเบื่อครับ
  • อาหารสุนัขทั่วประเทศไทย ใครก็รู้ว่าผมไม่ชอบอยู่ยี่ห้อเดียวเท่านั้น :p
    ไม่รู้ว่าเอฟวันไปทำอะไรให้ ขอให้มีโอกาสตามเสียบตลอด ฮ่าๆๆ
  • ป๋าผมบอกน้องไปแล้วว่ายี่ห้ออะไร และเล่าเหตูการณ์ ให้น้องเค้ารู้พอคร่าวๆๆ น้องเค้าไม่รู้จรืงๆๆๆๆๆทุกท่าน โปรดให้อภัยด้วยครับ และขอบคุณป๋าแทนรุ่นน้องผมด้วยครับ