ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • สวัสดีตอนเช้าคับทุกๆคน :o068:
  • >>> สวัสดีคราบตอนสายๆ..

>>> เบ้น รถยังตกลงราคาไม่ได้เลยคราบ ต้องรอต่อไปอะ.. :o046:
  • ไม่ได้ขี่แล้วคับ เอสอา

ขายไปแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(เดี๋ยวเอาจักรยานไปรับ)
  • สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ ฝนตกทุกวันเบื่อจริงๆๆ ดีแต่เวลานอนนี้แระหลับสบายดี 5555++

สวัสดีครับพี่อู๊ด ที่แวะมาทักทายถึงที่บ้านอ่ะครับ

น้องตัง เอาไว้โอกาศหน้า เราจะเจอกันทุกสัปดาแล้วแต่สดวก

เบนช์อย่าลืม นโยบายเรานะ รักครอบครัว 5555555+
  • แซม อาทิตย์นี้เราต้องขอตัวน่ะ ขอเวลาไปขับรถเล่นกับกลุ่ม Loei scooter หน่อย ไม่ได้ขับกันมานานแล้ว

ใครว่างก็พาน้องหมาไปเล่นน้ำเดินเล่น คุยกันออกความคิดเห็น ว่าเราจะทำยังไงให้หมาที่เรารัก ได้แสดงออก

และมีคุณค่าที่สุด อาทิตย์ถัดไปเจอกันน่ะครับ
  • หวัดดีตอนสายๆ คับผม

พาน้องหมาไปวิ่งเล่นแถวบ้านแต่เช้า

สปริงโพลนิดหน่อย พอให้ได้อารมณ์ แล้วก็กลับเข้ากรงตามเคย

ตอนเย็นๆว่ากันใหม่

วันอาทิตย์นี้อย่าลืมคับผม เจอกันนะคับ เอาน้องหมาไปวิ่งเล่น ว่ายน้ำ

แลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกันคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0840;;;.jpg 166K
  • >>> ไว้ดูคันใหม่บูม เรื่องนกเท่าไรว่ามาเลยคราบน้อง ขอดูรูปด้วยนะจ๊ะ.. :o046:
  • เยี่ยมเลยแซม หมาจะดี อยู่ที่คนจริงๆๆ มีเวลาให้หมาหมาก็มีความสุขครับ ซ้อมไว้เลยครับ ผมคิดว่าจะจัดมิ๊ตติ้ง

เล็กๆๆ

สำหลับคนรักหมาลากกัน ใครสนใจยกมือขึ้นครับ ขอแนวร่วมหน่อย อยากให้เพื่อนๆๆๆทำกันเยอะๆๆน่ะครับ ดู

ตามความเหมาะสมของหมาเราครับ
  • จร้าตั๊ก ขอให้น้องสอบติดนะ เดินทางโดยสวัสดิภาพ ส่วนเบ้นเดี๋ยวพี่จะดูให้ มีอะไรผิดปกติเดี๋ยวจะรีบรายงานด่วนเลย โชคดีจะน้องสาว มีส มีส.....
  • เอ๋ ทำงัยดีล่ะ อยากโดนเซอร์ไพ้ซ์จังเลย รบกวนด้วยนะ (55++)
  • พี่เติ้ล เด็กที่พี่ว่า เด็กแบบไหนอ่ เด็กแบบเด็ดๆหรึว่าเดกเด้กเด็ก (แซวเล่นพี่)วันที่1ว่างก็มาเที่ยวที่บ้านกันนะคะ พี่
  • พี่เติ้ลครับ เดี๋ยวรอพี่ศักดิ์ก่อนดีมั้ย จะได้บอกพร้อมกันเลย 5555555+++
  • จร้า ขอบคุณค่ะพี่แนน สงสัยสอบติดแน่นอน อิอิอิอิ
  • ตัง ไม่เป็นไรน้องเอาไข่พี่ก็ได้
    อู๋ ยกมือคับ
  • วันที่1คงไปไม่ได้แล้วมั้งแนน น้ำท่วมทางรอบตะพานหินเลย ตอนนี้อยู่เกาะ...

เมื่อตอนเที่ยงพนังกั้นน้ำพัง ตอนนี้เริ่มเข้าตลาดละ สงสัยคืนนี้ท่วมแน่...
  • ฟ้าร้องฝนจะตกอีกแล้ว เซ็งจังเลยยimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3436.JPG 167K
  • พี่เต้ วันที่ผมไปรับ เบ้น

ผมเข้าไปเครียทีเดียวเลยนะคับ

จะได้ไม่ต้องเสียค่าโอน อิอิอิ

ขอบคุนคับ

(น้อง เบ้น ผมเป็นธุละให้คับ พี่เต้ )
  • ตอนนี้ นกเหยี่ยว ของผมได้ขายให้กับคน กทม ไปแย้วคับ พี่เต้

พึ่งขึ้นรถทัวไปได้ไม่นานนี้เองคับ
  • เตรียมตัวเลยคับพี่เต้ พี่แนน พี่บูม น้องไปหาพี่ๆแน่นอนคับไม่มีพลาดคับ

ขอชุดใหญ่ๆเลยนะพี่ๆ55555 :o037: :o036:
  • >>> ok คราบ จัดหนักจะไหวอะปล่าวเบ้น.. :o003:
  • >>> สั่งนกเอี้ยงมาให้พี่เลี้ยงก่อนได้บูม.. :o023:
  • >>> ขอบคุณมากๆคราบบูม ที่เป็นธุระให้พี่ จัดหนักให้เบ้นเลยบูมไปหน้า ส.ว.พ. ข้างปั้ม ปตท. :o003:
  • อะไรพี่เต้ ส.ว.พ. แปลด่วนข้องใจมาก อิอิ
  • >>> เป็น ร.ร. ที่พี่จบมาคราบเบ้น สาวสวยx Sexต้องสลูบี้ ที่นี่เลยน้อง ที่เบ้นบอกให้พี่พาไปจัด

หนัก.. :o023:
  • >>> สลูบี้ มันอยู่หน้า ส.ว.พ. ข้างปั้ม ปตท. ไม่ต้องกลัวเบ้นพี่ไม่บอกตั๊กแน่นอน.. :o003:
  • อู๋....พี่เพิ่มเสื้อเบอร์ L อีกหนึ่งตัวนะครับ
  • ตั๊กมีสายลับ :o058: อยู่พิดโลกด้วยคับพี่เต้ตุกติกไม่ได้เลย55555 :o048:
  • สวัสดีตอนเช้าๆๆ....ในบรรยากาศที่สดใสครับ..พี่น้องพิทบลูเลย
  • ดีนะที่เราไปหากินแต่หอแถวๆหน้า ท.พ.ล.

ไม่งั้นเจอป๋าเต้ แย่งสาวๆไปหมดแน่...
  • งานนี้พลาดอย่างแรง เบนซ์ถ่ายคลิปมาฝากเราบ้างน่ะ ไม่มีโอกาศไปด้วยอ่ะ เสียดาย 5555++

พี่ป่านได้เลยพี่ น้องจัดให้
  • พี่เต้ ไม่บอกก็เหมือนบอกแหละคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

เล่นบอกกันแบบนี้ เบ้น แย่เลย

(ถ้าจะไปจิงๆพี่พาไปได้นะ พาไปเฉยๆ เพราะผมรักครอบครัวคับ)
  • >>> :o023: พี่ไม่ได้บอกตั๊กจริง..จรีง..นะบูม :o024:
  • >>> อย่ามาโม้เลยคุณบูม คนพิการ ขาเป๋ คุณยังไม่เว้น.. :o046:
  • เบนซ์มีเวลาว่างๆถ่ายรูปแดงๆของเบนซ์มาให้ชมบ่อยๆนะครับ ชอบๆ
  • >>> พี่เติ้ลก็ว่าไปเลย น้องไม่แย่งพี่แน่นอน แต่ขอแจมด้วย.. :o003: พี่เติ้ลแถว ท.พ.ล. ตรงไหนอะ

น้องขอไปซุ่มดูก่อนได้ไหมคราบ.. :o040:
  • >>> ใกล้เวลาเข้าไปทุกทีแล้วนะคราบเบ้น.. :o012:
  • หวัดดีตอนสายๆ ชาว pitbull เมืองเลยทุกท่านคับ

ไจแอนท์รายงานตัวคับ,,,,,,-_-image
    ไฟล์แนบ
    _MG_3444d.jpg 137K
  • พี่เต้ ก็ว่าไปนั้นคับ
  • แวะมาชวนไปขึ้นรถไฟ

เหตุการณ์กลับสู่ภาวะปกติแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ รองานใหญ่เมืองเลยอยู่นะครับ
  • >>> ไปไหนไปกันคราบพี่มาร์ค.. :o046:
  • หวัดดีคับผมพี่มาร์ค งานเมืองเลยนี้หนักไม่ใช่เล่นนะคับ

กลุ่มเราเป็นแค่กลุ่มเล็กๆ ไม่เคยปรึกษาหารือกันเป็นทางการซักที

คิดว่าถ้ารวมกันเป็นอันหนึ่งอันเดียว นัดกันเป็นทางการแล้ว

เมื่อรักในสิ่งเดียวกันแล้ว คิดว่าไม่ยากคับผม....

คิดว่านะ (ส่วนตัว) ปลายปีนี้ หนาวพอดี อ.เชียงคาน น่าจัดงานเหมาะสุด

เดี๋ยวยังไงจะขอแสดงความเห็นกับเพื่อน ๆ พี่ น้อง ๆ เมืองเลยก่อนคับ

..........หนาวนี้ที่เชียงคาน..........ว่าไงกันบ้างคับ?

image
    ไฟล์แนบ
    chiangkharn71.JPG 111K
  • แซม ผมก็หวังว่ามันคงจะมีขึ้นแน่ครับ

สวัสดีครับป๋ามาร์ค ผมอยากให้พี่เดินสายจัดงานลากไปทั่วทุกภาคของประเทศเลยครับพี่ เผื่อพวกผมจะได้มีโอ

กาศเข้าร่วมงานบ้าง 5555555555
  • ถ้าพวกเราอยากจัดก็เสนอเข้ามาครับ แต่พี่อยากให้เจ้าภาพเป็นคนในพื้นที่ แล้วพี่ไปช่วยสนับสนุน มันจะทำได้ง่ายกว่าครับ ถ้าพี่ไปจัดเองมันไม่สะดวกหลายๆอย่าง
  • จัดไปตามนั้นครับ เรากำลังเริ่มทำหมาลาก พูดได้ว่าเริ่มเลยก็แล้วกัน เอาไว้พวกเราพร้อมนักกีฬาพร้อม

เราจะยกทีมไปสนุกด้วยกันดีกว่าครับ

สำหรับเพื่อนๆๆๆคนไหนที่มีของที่มีค่าอยู่ในมือแล้ว ยอมเสียเวลานิดๆๆหน่อยๆๆ ฝึกสุนักของเราให้เก่ง แล้วเอามา

เจอกัน ผมว่าจะดีมากเลย เพราะโอกาศเรามาแล้วครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    197921[1].jpg 172K
  • ใช่ครับ พิตบูล คุณค่ามันอยู่ภายในสายเลือด เราไม่สามารถบอกได้ด้วยตาเปล่า
    เรายิ่งค้นหาเราก็จะยิ่งเจอความพิเศษที่อยู่ในตัวมัน รีบฝึกสุนัขของคุณตั้งแต่วันนี้ครับ
  • สวัสดีครับพี่มาร์ค
    เรื่องจัดงานที่เชียงคาน ผมก็อยากให้จัดขึ้นมานะครับ
    แต่ตอนนี้กลุ่มเมืองเลย ก็ยังเป็นกลุ่มเล็กๆเองครับ ยังรวบรวมกันได้นิดหน่อย แต่ก็มีพี่ๆ เพื่อนๆ จังหวัดใกล้เคียงก็มาร่วมมือ ร่วมใจ และสนับสนุนให้เกิดงานนี้เหมือนกันครับ ส่วนมากก็เป็นพี่ๆ น้องๆ ที่มีใจรักพิทบูล ถ้าจะจัดงานก็คงต้องมีผู้หลัก ผู้ใหญ่ ให้คำปรึกษา และสนับสนุนด้วยครับ ต้องขอกำลังจากพี่มาร์ค เป็นกำลังหลักและกำลังสำคัญด้วยนะครับ และพี่ๆที่เชียงคานก็เลี้ยงพิทบูลกันเยอะอยู่ครับ และช่วยสนับสนุนเต็มที่ ถ้าจัดหน้าหนาวได้จะเป็นการส่งเสริมการท่องเที่ยวของจังหวัดเลยไปด้วยครับ ส่วนตัวผมไม่มีปัญหาในเรื่องจัดงาน ทางเชียงคานตอนนี้ก็ประสานงานไว้บ้างแล้วครับ ยังไงต้องขอคำปรึกษาจากพี่มาร์ค ด้วยนะครับ

กลุ่มพิทบูล เมืองเลย (เชียงคาน)
  • น้องแนน น้องเต้วันนี้ขอให้สนุก สุดเหวี่ยงนะ คิดถึงมาก
    ติดธุระ อดไปเลย กินเผื่อด้วยนะ น้องเต้ น้องแนน
    น้องเบ็นซ์เก็บรูปมาฝากด้วย ถ่ายรูปเจ้าดีเชลมาให้ชมด้วยเด้อ
  • เรื่องการสนับสนุนและคำปรึกษา ยินดีมากๆเลยครับท่าน
  • มาตักบาตรข้าวเหนียวเชียงคานกันครับimage

แวะมาทักทายผมได้นะครับ ที่เชียงคาน เฮือนพัดโบกimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_8525.jpg 72K
    DSC_8550.jpg 54K