ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • ออกมาทำงานเหงาเด้
  • ็ฺHBD ครับพี่โต มีความสุชมากๆกับการใช้ชีวิตครับ
  • วันนี้ไปเปิดจอรูปของท่านปู่ มาด้วยแหละ image
    ไฟล์แนบ
    3wxahM669570-02.jpg 21K
  • มีเพลง คับ ลองๆทนฟังดู น่ะ
  • ขอบคุณสำหรับเพลงดีๆครับ
  • ถึงอุบล แล้วเด้อ
  • ตอนนี้ mix จะระเบิดแว้วววววว
  • ถึงบ้านกันยางครับ 101

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่โต 101 ครับ ตอนนี้ผมอยู่ กทม แล้วนะครับ มาวันไหนช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอด่วนหน่อยนะพี่กลัวติดงาน
  • เมื่อคืนกลุ่มร้อยเอ็ดเป็นไงบ้างน้อ เห็นสาวๆเพียบเมากันแปร็ดไปเลย ฟื้นยังเอ่ย
  • เมือคืนตะคิวกินมือครับพี่น้องชาวพิท จกไปจกมากลับไปเจอมือกันเอง ขอขอบคุณพี่โต ข้น อาร์ม และแฟนที่มาเยือนอุบล และขอขอบคุณกับมิตรภาพทุกสิ่งทุกอยางที่มีให้กันครับพี่น้องชาวพิท ขอบคุณมากจริงๆครับ
  • เออครับขอเบอร์โทรไว้ด้วยหน่อยก็ดีนะครับ นี่เบอร์ผม 085-6579466
  • ค๊าฟผมขอบคุณ พี่ๆ ชาวอุบล พี่ ต้น พี่ ขลุ่ย พี่โจ้ พี่ บอล พี่เดียว และอีกหลายๆท่าน

ที่ต้อนรับ แบบถึงพริกถึงขิง ซี๊ด.........อู๊ยยยยย 18+ ฮ่าๆได้เปิดหูเปิดตาในเมืองใหญ่เจออะไรแปลกๆ

ถ้ามาร้อยเอ็ดเมืองเล็กๆ กลุ่ม 101 pitbull club ขอทำการต้อนรับให้สมน้ำสมเนื้อ ซี๊ด......อู๊ย มั้งเด้อ

รอบหน้า ไปอุบล Z2 ฟาดเรียบ ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่โต คุณข้น สบายดีมั๊ยครับ :-D
  • ผมอ่ะ สบายดี ค๊าฟพี่เอ๊ก แต่พี่โต แบตหมดแว้ววววววว
  • 555+ เมาแน่ๆเลย :o003:
  • ข้นupรูปมาดูหน่อย
  • มารอดูรูครับ
  • น้องข้น...ถามหน่อยท่านโต 101 วันนั้นจับมังกรได้ไหม...
  • พี่เหคับ..รอดูรูปคนอื่นอ่า..

พีไม่กลัวมีรูปหลุดพี่บ้างอ๋อ...คืนนั้นพี่เหก้อสวดยอดเหมียนกันเด้อ...55+
  • ซำบายดี ตอนนี้รอดูรูปอยู่นะครับพี่น้องชาวพิท101
  • 5555+ ถึงกรุงเตบ แล้วหรอค๊าฟพี่ ต้น รูป ม่ายมีเลยยยยย เอารูปจาก ไอโพนลง คอมบ่เป็น คับ :028: :028:
  • คนอ้วนๆที่นัวโ..อยู่บนเวทีอ่า..จัดเต็มเรยนะค้ะ..
    เหน dj ประกาศว่า คนอ้วนๆของใหญ่...แร๊งแรง..อิอิ
  • -*- ใคร น้อ......... น้าผี โปรดแสดงตัวออกมาไม่งั้น จะโดน ยันต์ อาจารย์ คง 555+

image
    ไฟล์แนบ
    15_5_10f6bdcd405e1d2.jpg 300K
  • เริ่มต้น Make da money ต่อไปกับวันใหม่ ฮ่าๆ วันนี้ใครว่างก็ร้านกาแฟ ที่เดิมน่ะค๊าฟฟฟ
    image
    ไฟล์แนบ
    YhhCap970364-02.jpg 39K
  • อ้าว...น้องอาร์มพูดอย่างนี้ พี่ชักมีเสียวแบ็คเมล์ด้วยเหมือนกันแล้ว หุๆๆๆๆๆ ....มีจริงอ่ะน้องอาร์ม
  • ผมมีรูปน่ะ ค๊าฟ พี่เห -*- แต่เอาลงม่ายเป็น เง้ออออออออ 555+ แต่ผี ตัวบนนั้นคือใคร ทำไมรู้ได้ถึงขนาดนั้นผม นี้สิ เสียว กว่า
  • ใครพอติดต่อพี่โตได้ฝากบอกแล้วกันนะพี่ คือสุนัขเอาไงช่วยบอกผมด้วย ผมว่าผมเป็นคนติดต่อพี่ตลอดเลย ตั้งแต่พี่โทรมาบอกจะเอา จะเดือนแล้วคับพี่ ผมก็มีธุระบินไปมา กลับมาผมก็โทรถามตลอดเหนื่อยและคับ เอาไงช่วยบอกผมนิดนึง ผมรู้พี่ยุ่ง แต่ช่วยชี้นิดนึงว่าเอาวันไหน ผมจะได้เคลียให้ถูก ผมจะบินไป ต.จ.ว ทีผมโทรหาพี่ทีกลัวมาวันที่ผมไม่อยู่ นี่พี่บอกจะมาช่วยสิ้นเดือน นี่ 30และนะพี่ 9-12 ผมลงงานหาดใหญ่อีก

พอมีคนโทรมาถามจะเอาหมา ผมก็เป้นคนโทรหาพี่ทีว่าเอาชัวไหม พี่ก็บอกเอาชัว ผมก็ต้องปฏิเสธทางนั้น มัดจำผมไม่เอาพี่ด้วย ถ้าใครพอรู้จักผม เงินไม่ใช่ปัญหาพี่ ผมเน้นคนชอบหมาผมมากกว่า ผมบอกตลอดว่าอยากให้มาเห็นหมาก่อน พอหลังๆพี่บอกเอาเลขบัญชีเด๋วโอนมัดจำให้ นี่ผมก็เห็นเงียบ นี่ผมกลับจาก ต.จ.ว มา โทรหาพี่เลย อยากถามว่าจะมาเมื่อไหร ผมจะได้เตรียมแต่เนิ่นๆ

ขอโทษพี่ด้วยนะคับถ้าผมมาโพสแล้วไม่พอใจ เพราะผมก้ต้องรุ้ว่าผมจะทำไงต่อไปเหมือนกัน เพราะหมาตัวนี้ผมก็ตกลงขายกับพี่คนเดียว ไม่ได้กั๊กว่าถ้าพี่ไม่เอาแล้วจะขายต่ออีกคน คนอื่นก็โทรมาผมปฏิเสธหมดแหละ ผมแค่อยากรู้ว่าพี่เอาไงพี่ก็บอกผมแล้วกัน ไม่โทรมาก็โพสบอกก็ได้ ส่วนเรื่องที่ผมบอกว่ามันผลัดขนแล้วเป็นจุดๆที่ตัว มันหายและนะพี่ไม่ต้องห่วง หมาผมดูแลอย่างดี

ยังไงช่วยบอกผมด้วยนะคับเอาไง เพราะตอนนี้ผมก็ งง ว่า เอาไงดีกับตัวผมเหมือนกัน

นี่ภาพล่าสุดผมถ่ายเมื่อวาน

image

image
    ไฟล์แนบ
    b74f437edd4a009d0a6909695dbb00.jpg 109K
    edad80e1194266d041be38d41ece78.jpg 112K
  • อ๋อคับ เด๋วยังไง ผมช่วยบอกพี่โตให้ ตอนแรกผมก็ งง ว่าใคร แหะๆๆ เด๋ววันนี้จะเข้าไปบอกให้ ครับพอดีพี่โตกลับมาจาก อุบล แฮงค์ตื่นมาพบกับ งานที่ต้องเคียล เพรียบ เลยช่วงนี้ยังไม่มีเข้าเวป ครับ

ข้น ครับ
  • อ๋อมะวานโทรไปและครับ พอดีมีคนบอกว่า พี่เค้าไปติดต่อกับทาง ร.ร ผมนึกว่าพี่เค้าจะโทรกลับ ก็รอจนดึกเมหือนกัน มะเช้าโทรไปก็ไม่เห็นรับ คือไม่ใช่ไรหรอกคับพี่ข้นOutlaw brothers อิๆ ผมต้องบินไปๆมาๆ ผมโทรไปก็เกรงใจพี่โตเหมือนกันอะ แต่ผมไม่รู้ทำไงๆพี่ เมื่อวานถ่ายรูปหมา คนเดินผ่านมายังขอผสม ผมก็ยังบอกขายไปแล้ว ผมไม่ได้แคร์เรื่องเงินนะพี่ ผมเน้นทำไรมันต้องใจกันมากกว่าแค่นั้นแหละ ถ้าผมเห็นแก่เงินนะ ใครพร้อมมารับก่อนผมขายคนนั้นไปแล้ว ผมจะรอทำไมถูกปะคับ ผมตกลงขายพี่เค้าเพราะไร เพราะพี่เค้ามีตัวผู้ ซึ่งเหมือนพ่อของแม่หมาผม แล้วโครงสร้างไรมันok ผมขายพี่เค้า มันไม่ไ่ด้ข้ามสายกันมากมายอะไร ผมว่ามันokผมเลยตอบตกลงไป พี่คิดหรอผมขายหมาผมไม่เชคประวัติคนซื้อก่อน พี่ก็คิดเอาแล้วกัน คนโทรมาถามจนผมต้องโทรไปบอกพี่โตให้ไปโพสว่าจองให้ผมหน่อยแล้วกันพี่ จะได้รู้มีคนจอง + กับผมกำลังเดินทางไปทำงาน ต.จ.ว ผมก็ไม่รู้ว่าผมใจมากไปไหมแค่นั้นแหละทำถึงขนาดนี้

นี่พ่อเค้าคับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    Got2.jpg 149K
    Got3.jpg 126K
  • รู้จัก Outlaw ด้วยหรอค๊าฟฟฟ อิอิ 555+ ช่วงนี้พักงาน ครับ พักสตู ครับผม ขอบคุณที่รู้จักยังจำกันได้
    พอดี งานพี่โตเยอะจิงๆ เด๋ววันนี้เข้าไป ยังไง เด๋วจะบอกให้น่ะค๊าฟฟฟฟฟฟ คุณ เซนซุ้ย
  • เห็นคนในOutlow ไปอยู่ใน MV กลุ่ม S.O.S ก็มองๆ ทำไมไม่เหงข้นหว่า
  • กลับมาบ้านมาดู ธุรกิจของครอบครัว ครับ 555+ พูดเหมือน ใหญ่โตเลย ก็เลย ตานุ๊กว่า งด รับงานน่ะ งดเข้าสตู ขอหาเงินก่อน ตอนนี้กำลังหาเงิน อย่างเดียวครับ ป๋ม ว่าแต่ทำไม่รู้จัก น้อ รายงานตัวหน่อยครับ ว่าเป็นใคร ..... ง่าาาาาาาาาาา :m15:
  • สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน เมื่อวันที่27 ที่ผ่านมา อำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+อุบล+ศรีสะเกษ ได้มีการรวมกลุ่มกันเป็นหนึ่งเดียว โดยอยากให้เพื่อนๆช่วยกันตั้งชื่อกลุ่มใหม่ หรอมีข้อเสนอแนะอะไร ก็ช่วยกันแนะนำกันน่ะครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับเพื่อนๆทุกคน สบายดีกันหรอเปล่าครับ ส่วนผมหลังจากที่ไปหาหมอตามาหลายรอบ เมื่อคืนนี้ก็ไปอีกครับ หมอบอกว่า อาการที่ตา ไม่มีอาการติดเชื้อแล้วครับ ตอนแรกผมห่วงมากกลัวว่า ถ้าตาติดเชื้อจะมีอันตรายอย่างอื่นตามมาอีกหรอเปล่า ตอนนี้หมอก็ให้หลอดยากินยาจนหมดก่อนครับ ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่เป็นห่วงครับ
  • ขอให้หายเร็วๆ ครับเฮียยยยย
  • พอดีชอบแนวนี้อะคับ แล้วก็เคยดูแลบอร์ดsiamhiphopแต่ก่อนช่วงที่คนชื่อมิวเป้นคนดูแลเว็บคับ กับมีเพื่อนทำเพลงอยู่บ้างเหมือนกันคับ ^^ เห็นคลิปตอนที่เตรียมอาหารหมา ตอนนั้นก็จำได้และอะคับ
  • คึดฮอดเด้อพี่น้องชาวพิท101 จักสิเว่าจังได๋อีก ฮักหลายๆเด้อ รักษาสุขภาพนำแหน่ล่ะครับจบข่าว555+
  • คุณ Sensui ครับ ได้คุยกับพี่โต แล้ว น่าจะสรุปได้ ว่า พี่โตแก จะเอาอยู่แต่ส่งหมา มาทางเครื่องได้มั้ย หรือ ไม่ก็ จะไปซื้อรถที่กรุงเทพ อาจจะแวะเข้าไปเอาทีเดียวเลย ครับ
  • อยากทราบว่าวันไหนอะคับ คือขอชัวหน่อยอะคับ ผมจะได้เคลียงานรอไว้เลยคับ

เรื่องส่งเครื่องส่งได้นะครับ แต่ผมว่ามันน่าจะเปลือง เพราะพี่โตเค้าอยากได้บล๊อกนอกมือ 2 มันหายากด้วยคับ บล๊อกนอกมือ2 + ค่าส่งก็เกือบๆหมื่นแล้ว อีกอย่างผมอยากให้พี่เห็นสภาพหมามากกว่าที่จะเห็นแค่รูป
  • อ๋อคับ งั้นก็ คงต้องลงไปกรุงเทพเลย เพราะว่า ผมอาจจะไปเป็เพื่อนพี่โต ไปซื้อ รถ อาจจะแวะเข้าไปดูทีเดียวเลย ครับ
  • แต่ก็ ยังกำหนดวัน ไม่ได้นะครับ วันไหนกำหนดวันไปแน่นอน ชัวร์ๆ คงพบกันในเร็วๆ นี้ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0068.jpg 238K
  • เป็นไปได้ก็ขอภายใน 1-2 อาทิดนี้แ้ล้วกันนะคับ แต่ 9-11 ผมไปงานหาดใหญ่ เพราะฮีทพักไว้นานแล้ว อาจจะมาเร็วๆนี้ ถ้าฮีทมาช่วงที่อยู่กับผม ขอเก็บไว้ต่อสายเองนะคับ
  • โิอเค คับผม
  • จัดเต็มเลยหรอครับข้นงานนี้ ฮ่าๆๆๆ
  • จัดอารายลวกเพี่ย ยังๆรอพี่บอลอยู่ 555 :o036:
  • นี่ขนาดรอนะเนี่ย...555 ข้น!! สุดยอดจิงๆ

• หวัดดีชาวไทยเพลย์บอย เฮ้ยโทดทีชาวร้อยเอ็ด ฮ่าๆๆๆ

ลืมไปภาพศิลป์มันเยอะเลยนึกว่าเข้าผิดเว็บ ตาโต จบแชมป์แล้วเมื่อไรจะมาลุยหมากิจกรรมว่ะ
  • สนใจตัวนี้ไหมท่านโต ของผมตัวเมียอายุปีครึ่ง ยังไม่มีใครเปิดซิงเลย ๕๕๕imageimage
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0382.jpg 196K
    Photo-0389.jpg 194K
  • ส่งให้ตาโตฝึกเลยพี่เห แล้วส่งมาเชือดที่กอทอมอ