ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิทบูลระยอง เมืองทะเลสวย
  • ครับพี่นพ ไว้ใส่วันงาน 23 ตุลาคม ไงครับพี่นพ :o003:
  • งั้นเปลี่ยนเป็นดักขว้างกระจกรถหัวลากดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • 55 เอ็กซ์ ชิงดักคอไว้ก่อน กลัวพี่จะพลิ้วไม่ไปใช่ป่ะ 55 ถ้าว่างก็จะไปครับ
    โห พี่มาร์ค จะดักขว้างกระจกเลยรึ ไม่ดีมั๊งพี่ รถเพิ่งเกิดอุบัติเหตุไป หลายคัน เจ้านายยังหายใจไม่ทั่วท้องอยู่
    เว้นวรรคสักนิดนะพี่ ไปเกือบ 6 ล้านละค่าซ่อมกับค่าสินค้าเสียหาย สงสารผมเถอะ 555
  • ขอซ้อมความแม่นหน่อยน่า เขาว่ารถบริษัมนี้แรง เร็ว ขว้างไม่เคยโดน
  • 555 แตกไปเยอะละ
    บริษัทผม ขับไม่เร็ว ไม่งั้นโดนใบเตือนตัดเงินเดือน
    แต่ถ้าเห็นขับเร็ว โทรมาแจ้งได้เลยครับ มีรางวัลให้ พนักงานขับรถที่โดนแจ้ง จะนำของขวัญไปให้ถึงที่
  • ของขวัญหรือ ต ฮ่าๆๆๆ
  • 555 จริงๆพี่ ของขวัญ เมื่อก่อนมีแจ้งเรื่องขโมยน้ำมัน จับได้ ให้รางวัลคนแจ้งเบาะแสซึ่งนำไปสู่การจับกุม
    5000 บาทครับ
  • 55+ พี่นพรู้ทันตลอดเลย :o003:
  • ขอบคุณ คุณ Mulan มากนะครับ :*

• image

image

image

image

มาแล้วพี่นพ เสื้อ พิทบูล โคราช รุ่นล่าสุด LIMITED นายแบบสั่งตรงจากอังกฤษ
    ไฟล์แนบ
    230634.jpg 175K
    230633.jpg 278K
    230636.jpg 256K
    230637.jpg 284K
    230634.jpg 175K
  • มีสีไรบ้าง สีดำมีมะ 4xl มีมะ ราคาเท่าไรพร้อมส่ง
    มีลายอื่นอีกมะ เยอะไปไหมเนี่ย
  • 5555+มีสีขาวสีเดียวครับพี่นพ

XL ผมว่าพี่นพใส่ได้ครับ เพราะว่าใหญ่มาก

ค่าเสื้อ 300 บาทครับพี่นพ กำไรที่ได้จากการขายเสื้อทั้งหมด จะเอาไปสมทบค่าจัดงานวันที่ 23 ต.ค ครับ

ค่าขนส่งแล้วแต่พี่นพจะกรุณาครับพี่ แค่เอาเสื้อผมก็ดีใจแล้วครับ :-D

• เสียใจว่ะเอ็กซ์ เสื้อพี่ XXXL อย่างเล็กที่สุดละ ไม่งั้นใส่ไม่ได้ SUPER ใหญ่
  • จริงเปล่าพี่นพ โห เสียดายๆ กะจะให้เสื้อ พิทบูล โคราช ไปอยู่แถวระยองซะหน่อย 55+
  • อยากได้แต่ใส่ไม่ได้ ซื้อมาหลายตัวละ ใส่ได้แค่เสื้อ BB ตัวเดียว งานพัทยาซื้อมาก็ใส่ไม่ได้ เสียดายโคตร
  • โยนมาทางนี้ๆๆๆๆๆๆๆ ครับพี่นพ ใส่ไม่ได้โยนมาให้น้องเลย อิอิ
  • ให้ภรรยาที่เคารพกับน้องไปหมดแล้วครับ หวงกว่าพี่อีก ลองขอดิ ปล่อยหมากัดเลยนะ
  • 555555+ จบเลย

พี่นพคุยกับพี่ติ่งยังพี่ เรื่อง 23 ต.ค อ่ะครับ
  • ไม่กล้าคุย เดี๋ยวพี่ติ่งฮาอีก เอาเป็นว่า ถ้าพี่ไปได้ จะไปให้เลี้ยงกระเพราไก่ไข่ดาวโคราช
  • ได้เลยยย แต่ในงานมีของอร่อยกว่านี้อีกนะพี่นพ
  • มาให้ได้นะพี่นพ :-D
  • เงียบเลยระยองฮิ ไปไหนกันหว่า วัสดีครับ.... :m24:
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 450 บาท
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที200 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyolimage
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล ระยอง ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับร่ำรวยๆเฮงๆนะครับ
  • ต้องการซื้อลูกสุนัข พิทบูลเพศผู้ สายไหนสีไหนก็ได้ครับ ขอแค่เป็นพิทบูลก็พอ

พี่ๆท่านใดใจดี 0901235603 ขอบคุณครับ ขอราคาไม่เกิน4000ครับ

ที่บ้านเลี้ยงอยู่1ตัวอายุ1ปีแล้วครับ...อยากได้เพิ่ม ^_^
  • บ้านหลังนี้ร้างแล้วเหรอimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 94K
  • กันลืม ว่างๆๆแวะมาชมimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 127K
    2.jpg 136K
  • สวัสดีค่ะ ขออนุญาตใช้พื้นที่ในการประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ จากเรา ชาวพิทบลูล้านนาค่ะ
    เรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้ ขอบคุณค่ะ ^^

image
    image
    ไฟล์แนบ
    PitbullN.jpg 266K
    PitbullN2.jpg 242K
  • บ้านร้าง
  • ไม่ล้างครับพี่นพ ผมดูแลอยู่ทั้งคน :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0000116.jpg 12K
  • ฝากให้พี่ติ่ง ป่าแดง
  • เพื่อนๆๆชาวระยองครับ มาช่วยกัน ปลุกกระแสห้องหน่อยสิครับ หายไปไหนกันหมดแล้วimage<
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 94K
  • สวัดดีครับชาวระยองทุกท่าน ผมอยู่สัตหีบครับ :-D
  • ...สวัสดี Pit rayong ทุกท่านและคุณsuteeด้วยนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0000109.jpg 15K
  • ขอแจมด้วยคนนะครับ =P~
  • หายเงียบเลย คนดูแลห้องไปไหนหมดหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 107K
  • ระยองฮิฮิ
  • วัดดีคร๊าบบบบบ
  • 5555 มาทักทายแล้ว ดีครับ ท่านต้น
  • หวัดดีพี่ๆชาวpitrayongทุกท่านครับผม ผมชื่อโป้นะคับ เลี้ยงpit อยู่แถวสะพานดำครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ผมอยากจะขอความกรุณาจากพวกพี่ๆหน่อยได้ไหมอะคับ คือว่าเมื่อวานลูกหมาวัย3เดือนของผมได้หายไปจากที่บ้านอะคับ เรื่องของเรื่องคือเมื่อวานตอนเย็น แฟนผมอยู่ที่บ้านแต่ตัวผมนั้นออกไปข้างนอก เจ้าเพชร(ชื่อลูกหมาคับ)ก้ออยู่ที่บ้านกับแฟนผม ก่อนที่เจ้าเพชรจะหายไปแฟนผมได้ปล่อยเจ้าเพชรออกไปวิ่งเล่นที่สนามข้างบ้านพร้อมกับหมาโตที่บ้านอีก3ตัวตามปกติเปนประจำทุกวันในตอนเย็น แแฟนผมก้อเฝ้าให้พวกมันเล่นกัน แล้วพอดีเดินเข้าไปหลังบ้านเพื่อจะหยิบของประมาณสัก5นาที พอออกมาเจ้าเพชรมันก้อหายไปแล้วผมกลับมาพอดีหลังจากที่มันเพิ่งหายไป ขี่รถตามหาไปทั่วทั้งคืนก้อไม่เจอผมเปนห่วงมันมากๆเลยคับคิดว่าน่าจะมีคนมาอุ้มไปเพราะธรรมดามันไม่เคยเดินออกไปจากเขตบ้าน บ้านผมไม่มีรั้วอะคับแต่จะเลี้ยงมันอยู่ในตัวบ้านตลอดตอนเช้า-เย็นเท่านั้นที่ให้มันออกมาสนามข้างบ้านแต่ก้อเฝ้ามันตลอด ผมไม่รู้จะตามหามันยังต่อไปดีแล้ววันนี้ก้อไปหามาทั้งวัน อยากจะฝากรบกวนพี่ๆpitrayongทุกท่านถ้าใครพบเห็นลูกสุนัข pitbull วัย3เดือนเหมือนอย่างในรูปนี้ ซึ่งจุดสังเกตเจ้าเพชรจะมีรอยแผลเป็นเล็กๆอยู่ตรงหน้าผากครับ ขอความกรุณาช่วยติดต่อกลับทีนะครับ ที่เบอร์083-1141283ขอขอบพระคุณพี่ๆเปนอย่างสูงเลยครับ ตอนนี้ผมเครียดมากเปนห่วง คิดถึงมันจนนอนไม่หลับเลยครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    277170.jpg 142K
    277171.jpg 130K
    277172.jpg 105K
  • imageimageimageหวัดดีคับชื่อโป้นะคับ ส่วนลูกชาย ชื่อsupermanครับผม
    ไฟล์แนบ
    P4210227_resize.JPG 54K
    P4210226_resize.JPG 56K
    P4210230_resize.JPG 64K
  • เพื่อนๆใครมีพ่อพันธ์รบกวนบอกหน่อยครับ ถ้ามีรูปจะดีมากครับ
  • มีครับผมสนใจ 080-6350909 ติ่งป่าแดงคับ
  • หวัดดีพี่ๆชาวpitระยองทุกๆท่านครับเงียบกันจังเลย
  • ในระยองมีใครเลี้ยงหมาแดงมั่งอะคับ อยากเหนของเพื่อนๆพี่ๆมากเลยคับเอามาโชว์ตัวกันหน่อยจิ :-D