ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาต ขายลูกสุนัขครับผม
  • Sunti Edge Bullys.
    ซ.บ้านสิงฆ์ อ.โพธาราม
    K.Oui 08-4877-3230
    08-9836-3320
    ราคาเบาๆ คุยกันได้ Edge Bullys 100% สวยหนา เตี้ย สั้น ชุดแรกของ Rhino X Lucky
    มีไม่มากครับท่าน ลองดูกันครับ/ขออภัยไม่ได้บอกเพศ ณ ครับ ลองโทรคุยได้ครับ
    Thank For you.
    ไฟล์แนบ
    Poster Rhino1.jpg 217K
    Santi Edge Bully.1.jpg 271K
    1.jpg 103K
    2.jpg 109K
    3.jpg 105K
    4.jpg 125K
    5.jpg 117K
    6.jpg 95K
  • สวยหนา เตี้ย สั้น ดูไม่รู้เรื่องเลยครับผม
  • ถ้าใช้ firefox จะดูง่ายครับ คลิกขวา viewimages
  • ถ้าไม่ชัดเข้าไปดูที่ Face Book เก่งลี ได้นะครับ.
  • เก่งลี มันขึ้นมามีแต่ ภาษาอังกิด
  • แหลมและยาวมาก ถ้ายังลงรูปไม่เป็นไปศึกษาก่อนจะขาย
  • พิมพ์ภาษาไทยครับ ท่าน!
  • เข้าไปดูแล้วครับ Ok เลยกับ ราคาครับ
  • ไอ ควายผีตัวที่ 5 มึงนะเปิดไม่เป็นเขาแนบ File กันทั้งนั้นแล้วคลิกขวาใช้ firefoxเปิดกันทั้งนั้นแม่งโครตโงเลยมึงจบที่ไหนมาวะ! เขามีแต่คุยกันดีๆ พวกมึงแม่งชอบทําให้เสียของ
  • ูู^
    ^
    แหะๆ ผมก็คิดอยู่ว่ามันมีรูป แค่ว่าดูง่ายกับดูยากขึ้นนิดหน่อยเท่านั้น ครับ
  • ไอ ควายผีตัวที่ 5 มึงนะเปิดไม่เป็นเขาแนบ File กันทั้งนั้นแล้วคลิกขวาใช้ firefoxเปิดกันทั้งนั้นแม่งโครตโงเลยมึงจบที่ไหนมาวะ! เขามีแต่คุยกันดีๆ พวกมึงแม่งชอบทําให้เสียของ

กูละเซ็ง จขกท ปลอมเป็นผีมาแก้ตัวแบบโง่ๆ ควายนี้คือพวกมึงที่เอาหมาเหี้ยๆมาลงขาย มึงคิดว่ามานั่งกดคิกขวา
    กับที่มึงโชว์รูปเลยอันไหนง่ายกว่า ควายแบบมึงคงคิดไม่ได้ถึงมาแก้ตัวโง่ๆ จะหาแดกทางนี้ก็ศึกษาหน่อยไม่ใช่จับหมาจากวัดจากข้างถนนมาได้ก็รีบเอามาลงขาย
  • อยากรู้ราคา