ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • ไป กทม แป๊ปเดียว โดนแซวเลย 555555555ผมไม่ค่อยเก่งจริงจิ๊งครับเรื่องผู้หญิงเนี่ย ขนาดแฟนยังไม่มีเลย
  • imageงานนี้ไม่ให้เสียหน้าคนโคราชแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • โหมากอทอมอแล้วแอบซุ่มไปไหนกัน อย่าให้เผานะเว๊ย
  • 5555555 เผาสักหน่อยก็ดีนะครับพี่มาค เอาปลาไหลแดดเดียวเด้อ อิอิอิอิอิ โหหนึ่งขอพี่ทำไปติดข้างๆ ด้วยได้ปะ อิอิอิอิอิอิ
  • เรียนขณะชาวโคราชที่เคารพ งานของท่านเราจะซิ่งมอร์ไซค์เนื่องด้วยอากาศจะหนาวมากที่ลำพระเพลิง

เสี่ยกล้าขอหมอนข้างลักษณะนี้แบบนี้ด้วยครับ ผมขี้หนาวขอ2ใบได้โปรด [-O<

image
    ไฟล์แนบ
    cute_20.jpg 75K
  • อิอิอิอิ พี่กล้าจัดด่วน เอาแบบนี้ด้วยเด้อ 55555555555image
    ไฟล์แนบ
    220881.jpg 151K
  • เลื่อนจาก23ตุลา เป็นอาทิตย์หน้าเลยได้มั้ยทนไม่ไหวล่ะ เข้าห้องน้ำก่อนปวดขี้ อู๊ยยย!!
  • หันแน่ ไปทำอะไรอย่างอื่นเปร่าครับพี่ท่าน อิอิอิอิอิ งั้นผมก็ไปคือกันละครับบบบบบ ไปอพาดเม้นแถวเทคนิคแทนเด้อ 555555555555
  • เฮียเหลียงจะเอาน่ารักแบบนี้เลยหรอครับ :-D
  • งานไตเติ้ลใกล้เริ่มแล้วนะครับ..............แล้วงานจริงเราคงได้เจอกันนะครับ
  • เย้ !!!

เอ้า ลืมตัวกำลังฮิตๆ ยืมของพี่หนุ่มพิทเดียร์มาเล่นซะหน่อย :o003:
  • อยากได้หมอนข้างมั่ง ฮ่าๆ
  • คอนเฟิร์มเลยท่านชาญ รับปาก ด้วยเกียรติของลูกเสือ ข้าขอสัญญาว่าจะไปเหยียบฐานกำลังของท่านพวกท่านนัดหมาย หมอนข้างไม่ต้องขอเป็นผ้าห่มผืนใหญ่สไตล์นี้ละกัน อู้ว...... image
    ไฟล์แนบ
    sakid_23_0_out.jpg 54K
  • โหย ขอมาแต่ละอย่าง ในสังกัดผมไม่ถึงสักกะผืนอะพี่ท่าน แต่ถ้าสังกัดพี่กล้า ไม่แน่ครับพี่ยุท อิอิอิอิอิอิ
  • พี่กล้าจัดด้วยเด้อพี่

• image

image

image

image

เสื้อ พิทบูล โคราช ที่จะใช้ใส่วันงานครับผม

ไฟล์แนบ
    IMG_4135.JPG 278K
    IMG_4145.JPG 175K
    IMG_4146.JPG 256K
    IMG_4154.JPG 284K
  • ขนาดเสื้อที่ผมใส่คือไซส์ M ครับ ขนาดเสื้อมี 3 ไซส์ M L XL

ราคาเสื้อ 300 บาท กำไรจากการขายเสื้อทั้งหมดเราจะเอาไปเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดงานวันที่ 23 ตุลาคม 2554 ครับ

พี่น้อง พิทบูล โคราช ท่านใดยังไม่ได้สั่งเสื้อโทรแจ้งได้นะครับ เพราะเสื้อครั้งนี้สั่งไปเพียง 50 ตัวทางเราจะได้สั่งเพิ่มไปอีก

สำหรับท่านที่สั่งจองมาแล้วตอนนี้เสื้ออยู่ที่บ้านผม จะมารับเสื้อที่บ้านผมหรือว่ารับที่บ้านพี่กล้าในวันที่ 4 ก.ย นี้แล้วแต่สะดวกครับ

• ผมขอซื้อไว้เป็นที่ระลึกสักตัวได้ไหมครับ
    ชอบสะสม งานเสื้อกลุ่มครับ
    ถ้าได้ขอไซส์ใหญ่สุดนะครับ
    ฝากไว้ที่คุณกล้าก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
  • ทำมาขายโว้ยตาเคน ไม่ใช่มีไว้แจก แต่ถ้าแกเอาสาวโค๊กมาแลกชั้นก็ยอม555555
  • KEN_ES_BKK 11:28AM Permalink แก้ไข
    ผมขอซื้อไว้เป็นที่ระลึกสักตัวได้ไหมครับ
    ชอบสะสม งานเสื้อกลุ่มครับ
    ถ้าได้ขอไซส์ใหญ่สุดนะครับ
    ฝากไว้ที่คุณกล้าก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    ................................................
    เค้าขอซื้อนะตัวเอ้ง อ่านดีๆๆ
    แต่ถ้าท่านกรรมการจะสงสารจัดให้ก็ยินดี
    5555555555555555555
  • พวกพี่ๆนี่ไม่ไหวเลย คุยกันไม่เป็นงานเป็นการบ้างเลย คุณเอ็กครับ ของผมเอาเสื้อ xl 2 / L 2 ครับ แล้วก็หมอนข้าง หมอนหนุน ผ้าห่มครบชุดครับ ผมขี้หนาวววววว :-D
  • แหมพี่หมวดโคตรทางการเลยเนอะ
    หมอนข้าง ผ้าห่ม
  • อิอิอิอิอิ ขี้หนาวกันจริงๆ นะครับพี่ๆ สงสัยต้องจัดเตาผิงให้ซะแล้ว อิอิอิอิอิ 1 ชุดใหญ่เลยเป็นไงครับ อิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    SNV37751.JPG 50K
  • สงสัยจะพลาดไม่ได้ซะแล้วนะเนี่ย งานโคราชเนี่ย ผ้าห่ม หมอนข้าง เพียบ!!! อิอิ

----> เค้าขอชุดนึง เอิ๊กๆๆๆๆๆ
  • ครับพี่เคน เดี๋ยวเก็บไซส์ใหญ่สุดไว้ให้พี่เคน 1 ตัวครับ ถ้าต้องการเพิ่มแจ้งได้เลยครับ

ครับหมวด รับทราบครับผม :-D

แดงๆล้านนาไม่อยากให้พลาดเลยครับงานนี้ ลำพูน ลำปาง เชียงใหม่ และทุกๆจังหวัดของภาคเหนือ โคราช ยินดีต้อนรับครับ
  • จัดให้ผมด้วยตัวนึงนะครับ ไซด์เดียวกะพี่เคน
    ปล.ตากล้า จัดให้ผมด้วยตัวนึง ส่วนของแกไม่เกี่ยวกะเสื้อ 555
  • ชาญ ไอ้หมอนข้าว กะผ้าห่มข้างบนของแกไม่เอานะ เดี๋ยวตามหลอกตามหลอน นอนไม่หลับ
  • เด็กๆในแก๊งค์พี่ชาญครับพี่ไก่ :o003:
  • จะเตรียมไว้ให้เอ็กแต่เพียงผู้เดียวเลยครับพี่ไก่ :-))
  • ไม่ไหว กลัวโดนทุบท้อง
  • ผมเบอร์ L 1 คับ
  • ชาญไม้องเอาไปพี่เพื่อแล้วimage
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 149K
  • แบ่งหั้ยx ดาเด้อน้องชาญ
  • 5555555555555555 ให้หมอเลยพี่ เผื่อพี่หลินด้วยเด้อ55555555555
  • imageพี่ยกให้ชาญ
    ไฟล์แนบ
    262129_115301251897489_100002528439062_127944_4054931_n.jpg 39K
  • อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น่ารักดีพี่หลิน :-D
  • เดี้พี่จัดให้ :017:
  • :033: :032: :033:
  • มาเลยพี่นพ :o003:

• image

นายแบบเสื้อคนนี้จ้างมาจากลำปลายมาศ ครับ แฟนพันธ์แท้หมาแดง

ไฟล์แนบ
    IMG_4155.JPG 286K

• image

image

image

นายแบบ นางแบบ คู่นี้ทางโคราชลงทุนจ้างมาจาก กรุงพนมเปญ ครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_4176.JPG 239K
    IMG_4173.JPG 263K
    IMG_4169.JPG 267K
  • เด๋วผมเข้าไปเอาเสื้อนะพี่X
  • อยู่ไกลเกินไปไม่ไหว จะคอยติดตามความคืบหน้าครับ คุณ x
    แตว่างานนี้เขามีผ้าห่ม หมอนข้าง อะไรกัน หือ :o043:
  • สวัดดี ครับ ผม ก๊อต

เคยไปกิน ข้าว เทียว บ้าน พี่ บ่อยๆ ที่ลงคริป อ่า ครับ แอบไปเล่นกะหมาพี่บ่อยๆ

ไม่ทราบว่า พี่ ชื่อไร อ่า คับ ใช้ที่ อยู่ หมู่บ้าน สุระนารีวิล หรือ ป่าว ถ้า ผิดพาด ประการได ก็ ขอ อพัยมา น

ที่ นี้ หมา สวยคับ ชิวาๆ เห่า ดี มากๆ แฮะๆ
  • ไปแน่ นอน ครับ ถ้า ไม่ หลงสะก่อนนะแฮะๆ

ไม่ได้เข้าในเมืองนานมาก โข แล้ว ฮาๆๆๆ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

พี่ x พี่ ขาญ พี่ กล้า
  • แวะมาให้กำลังใจคนทำงาน

เอ๊กซ์ __ ยังบลัด ฮา..........
    X _ DD _ young blood 555
  • ครับพี่ ตอนนี้กำลังเดินหน้าเต็มตัวครับ :-D