ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนังสือดีมีคุณภาพจาก KENGZONE
  • ผลงานลำดับที่ 2 วางจำหน่ายพร้อมกันทั่วประเทศแล้ววันนี้
    สำหรับคนรักสุขภาพ ห้ามพลาดครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    hardcore-cover.jpg 98K
    Dumbbell_p14_600px.jpg 96K
    Dumbbell_p36_600px.jpg 100K
    Dumbbell_p130-600px.jpg 99K
  • และผลงานที่ยังมาแรงอย่างต่อเนื่อง พื้นฐานเวทเทรนนิ่ง ที่พิสูจน์แล้วว่าได้ผลจริง จากผู้อ่านimage
    ไฟล์แนบ
    cover-7_newMan.jpg 55K
  • ขอขอบคุณ พื้นที่พิทบูลโซน สำหรับการนำเสนอครับ^^
  • หาซื้อได้จากไหนบ้างครับ บอกหน่อย
  • แก่ๆอย่างพี่ยังฟิตทันไหม อยากใส่เสื้อกล้ามเดินโชว์บ้าง

ขอให้ร่ำรวยนะน้องชาย :-D
  • หาซื้อได้ที่ SE-ed BOOK ทุกสาขาทั่วประเทศครับ

อายุเป็นเพียงตัวเลขครับพี่มาร์ค ^^
  • เปลี่ยนท่าเล่นตามในหนังสือ ปวดร้าวกล้ามเนื้อได้ใจจริงๆๆขอบอกครับ ของเค้าดีจริงๆๆ
  • ป๊าดดดด เด๋วจะไปดูที่ร้าน ครับ ขอใ้ห้ยอดทะลุ คับ พี่เก่ง
  • ผมชอบมามีกล้ามเนี่ย...หล่อเลยคับ
  • ขอให้ยอดขายทะลุเพดานเลย ลวดเพ่.
  • ลูกใครหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2507.jpg 162K
  • ตอนนี้ผมใส่เสื้อก้างอยู่ อยากกล้ามใญ่บึกบึนบ้างต้องลอง
  • ขอเวลาอีกพัก จะลองดูครับช่วงนี้รู้สึกว่าตัวเองไม่เฟริมเลย
  • วันนั้นท่านเก่งให้มา ผมเจอมือดีหยิบไป
    เดี๋ยวจะไป ซี เอ็ด หวดมาสักเล่ม แล้วอีกสามเดือนมาเจอกัน
  • จะไปซื้อหามาให้ทันควัน!!!
  • เรื่องจริงครับ
    เวทถูกวิธี สามารถเพิ่มน้ำหนักให้ได้ จริง
    จากน้ำหนัก 40-45 กก. สามารถเพิ่มเป็น 60 กก.
    ได้ในเวลา 4-5 เดือนหรือน้อยกว่านั้่นถ้าปฎิบัติจริงจัง
    เนื้อ + เกลือ ถือเป็นเคล็ดลับเลย ไม่รู้ว่าในหนังสือมีแนะนำรึป่าว 55+

ข้อแนะนำ ถ้าจะปฎิบัติจริงๆ
    เตรียมโละเสื้อ + กางเกง ได้เลย
    ได้ใช้ของใหม่ ไซด์ใหญ่ขึ้นแน่นอนครับ

เคล็ดลับ เล็กๆ น้อยๆ ถ้าใครเล่นแล้วไม่ขึ้น
    เล่น 1 วัน พัก 1 วัน วันพักให้กิน เนื้อ นม ไข่ + เกลือ
    กินเข้าไปเหอะ เสือร้องไห้ 2 ขีด
    ( เนื้อหมู ลวก 30 วินาที หอมใหญ่น้ำตาลทรายพริกมะนาวเกลือ )
    เริ่มที่น้ำหนัก น้อยๆ 4 - 5 วัน ค่อยเพิ่มน้ำหนักทีละสเต็ป
    เล่นตามท่าที่เค้ากำหนด ไม่งั้นเสียทรงนะครับ
    ช่วงบนใหญ่ ช่วงล่างเล็ก ไม่สมดุล เป็นกันเยอะ
    เวลาเล่น ต้องเล่นหน้ากระจกบานใหญ่ ทำให้มีกำลังใจ
    หลบการพบปะเพื่อนฝูง ซัก3 เดือน รับรองมีเซอร์ไพร์ส...

• เพิ่งรู้ว่า เล่มนี้เป็นของ พี่ kengzone ซื้อเล่มแรกไว้แล้วครับพี่ เล่นเวทอยู่เหมือนกันเดี๋ยวจะอุดหนุนเล่มสองครับ หนังสือดีมากครับบบบบ ;-)