ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กฐินชาวเรา พิทบูลทำบุญ เย้!
  • น้องมาริสา มันต้องอย่างนี้ซิ สวยหินเสมอ น้องยังอยู่ในหัวใจพี่มาร์คตลอดเวลา ฮ่าๆๆ

น้องปุ๊ ขออำไพจริงๆ พี่รำคาญผีจัญไรคอยจับผิด ขี้เกียจกลางบัญชีให้มันตรวจสอบ รอวันใกล้ โอนมาแล้วรีบเบิกถวายวัดเลย
  • Mafia 5:27AM Permalink
    เฮ้ออออออ ขนาดงานบุญยังไม่เว้น ชีวิตนี้คงหาความเจริญได้ยาก เวรกรรมจริงๆ
    .....................................................................................................................
    เ้ค้าไม่อยากทำบุญร่วมกับคุณ ถึงกับหาความเจริญได้ยากเลยหรือครับ
    น่าจะย้อนดูตัวเองดีกว่านะครับ ว่าทำไมเค้าถึงเกลียดได้ขนาดนี้ คนดีๆไม่มีใครเค้ารังเกียจได้ขนาดนี้หรอก
    เค้าไม่ทำกับคุณ ก็ไม่ได้หมายความว่า เค้าจะไม่ทำนี่ครับ อาจจะเจริญกว่า ก็ได้นะครับใครจะรู้ ถ้าเค้าทำร่วมกับ
    คนอื่น
  • คนเขาไปบอกบุญดีๆ ตามประสาคนรู้จัก เพราะงานนี้พิตเดียร์ไปรับกฐินมา ซึ่งมันก็เป็นประจำทุกปี มันไม่ใช่งานของผมคนเดียวซะเมื่อไร จะโกรธจะด่าใครก็ไม่ว่าหรอก แต่อย่าไปแสดงอาการเลวๆใส่กับคนที่เขาไม่รู้เรื่อง พิตเดียร์เพิ่งกลับเข้ามาเล่นบอร์ดได้ไม่กี่วัน ผมว่าถ้าเขารู้เขาก็คงไม่กล้าบอกบุญกับคนๆนี้หรอกครับ และไอ้ลูกกระเป๋งก็อย่าโอเว่อร์แอคชั่นมาก
  • โหยพี่มาร์ค ไม่เคยหายเลยค่ะ เข้าทุกวัน บ่อยเหมือนเดิมด้วย แต่ใช้โน๊ตบุ๊คค่ะเล่นไม่ถนัด เนตก็ช้า เลยอ่านอย่างเดียว :033:

น้าผีคะ
    ไม่อยากทำร่วมก็ไม่จำเป็นที่จะต้องใช้คำพูดแบบนั้นก็ได้ค่ะ คำพูดดีๆมีให้เลือกใช้มากมาย ถ้าจิตใจยังไม่พร้อม ทำบุญกับใครหรือมากมายขนาดไหน ก็คงไม่ได้อะไรนอกจากเสียตัง
  • ที่ผ่านมาคุณมาร์คใช้คำพูดยังไงกับเค้า ให้ควยเค้าก็เคย และเค้าเป็นผู้หญิง คุณอย่าเข้าข้างใครจนไม่ลืม
    หูลืมตา ถ้าคุญเชื่อเรื่องบุญเรื่องบาป คุณจะรู้ว่าทำบุญร่วมกันชาตินี้ ต้องเจอกันในชาติหน้า
    เค้าคงเกลียดจนไม่อยากเจอทุกชาติแหละ คนดีจริงไม่มีใครเกลียดได้ขนาดนี้หรอก คุณไม่รู้จักใครจริงอย่าได้พุดไปนะ มาริสา
  • ใครเข้าข้างมาร์คโดนทุกรายสังเกตุดู
  • ขอบุญด้วยคับพี่ๆ
  • ด่าต่อหน้าก้อยังดีกว่าโดนไอ้ผีชั่วด่าโดยไร้ความผิดใช่มั้ยคร้าบบบบ แล้วไอ้ที่ยักดำโดนด่า เพราะปากหมาชิมิ
    คุณ marisa
    จากผีเฝ้าบอร์ด
  • เกี่ยวไรกับการทำบุญ ไม่ทำก็บอกดีๆก็ได้ทำไมต้องแนะแหนด้วย เพื่อนพวกคุณก็ใช่ย่อย
  • ผู้หญิงที่โดนมาร์คให้ควยแสดงว่ามันต้องสุดๆแล้วคิดง่ายๆแค่นี้ละพี่น้อง ผมเล่นบอร์ดนี้มานานมาร์คไม่ใช้คำหยาบกับผู้หญิง ผีที่มาเถียงอยู่นี่ก็อีดำนั่นแหละไม่ใช่ใครอื่นหลอก อย่าตอแหลให้มากนักเลย เดี๋ยวชาตินี้หาผัวไม่ได้นะน้อง
  • มึงไม่สะดวกก็บอกเขาดีๆเสือกไปพูดกะแทกใส่เขาโธ่อีควายดำสะเร่อทำเป็นโชว์เก๋า
  • ทำใจเถอะน้องเรื่องด่าผู้หญิงเรื่องปกติมั้งเห็นในบอร์ดนี้ก็มีผู้หญิงโดนด่าบ่อยๆ
  • ไว้อาลัยบัวใต้โคลน ยักษ์ดำ ทำบุญมากๆชาติหน้าจะได้ไม่ขี้เหร่เหมือนชาตินี้ อาเมน
  • ไม่ทำร่วมกับพวกผม ผมไม่เดือดร้อนครับ ดีเหมือนกันจะได้ไม่คัน ไม่สวยแต่ขี้เหร่พึงระลึกไว้นะคับ ถ้าเชื่อในบาปบุญคุณโทษจริง ปากเสียแบบนี้จะขี้เหร่กว่านี้ในภพหน้านะคับ ด้วยความปราถนาดีจาก นิติพังคีนิก
  • ว่างงานมากนักหรอครับ มาเที่ยวด่าโจมตี จับผิดคนโน้น คนนี้ ต่างคนต่างอยู่ดีกว่ามั้ย
    ถ้าว่างงานนักก็ไปทำหน้าที่ของคุณให้ดี ดีกว่าไหมครับ
  • กระทู้ทำบุญล่ะเว้นกันบ้างเถอะ กรรม
  • ฝากทีมลพบุรีเจ้าถิ่น ช่วยทำโปรแกรมเที่ยวในรอบหนึ่งวันให้หน่อย
    วันที่ 6พย. ที่เราจะเดินทางไปกฐิน จะได้ถือโอกาสเที่ยวไปด้วยเลย

ปีนี้มื้อเที่ยงขอชิมร้านใหม่นะ ขอรสชาดจัดๆจี๊ดส์ๆ แนะนำด้วย พี่น้อง.......
  • คุณขายังไม่ได้รับซองนะคร้า
  • ซองยังไม่มาครับ ใจเย็นๆอีกนิด
  • เฮียซองมาบอกนะครับ เดียวจะไปไถ่..เเอออออ ไปส่งบุญกับพี่ๆน้องครับ
    พี่ยุทธจะพาน้องไปเลี้ยงหรือครับ แหหหหหหหหหหหหหหหหห
  • จัดไปเอก พุงไม่แตก ห้ามกลับนะเฟ้ยยยย......
  • น่าสน..สงสัยต้องอดข้าวสักอาทิตย์ แต่ไม่ให้ถึงกับพุงแตกหรอกพี่ยุทธ อายเด็กๆ
  • ซองมาแล้วนะครับ เดี๋ยวจาค่อยๆจัดส่งครับพี่น้อง เย้!image
    ไฟล์แนบ
    S5001037_resize.JPG 92K
  • กระทู้คนทะเลาะกันแม่งแป๊บเดียวปาไป 9 หน้า กระทู้ทำบุญ ทำกุศล แม่งไม่ค่อยขยับเลย เซ็ง
  • พี่ซองผมฝากที่ป๋านะครับเดียวเข้าไปเอาครับ
  • งานจัดวันไหนคะ ถ้ายุ้ยได้ซองมาพี่ๆมาเอาซองที่บ้านไหมคะ ยุ้ยอยู่ชลบุรี คะ งานทอดกฐินสนใจช่วยเช่นกัคะ ว่าจะให้เพื่อที่บริษัทช่วยกันด้วยคะ แบบว่ายุ้ยเก็บซองยอดเงินเรียบร้อยแล้วพวกพี่ๆมารับที่ชลบุรีได้ป่าวคะ อีกใจก็อยากไปงานนี้ด้วยคะ แต่ไม่มีรถไปคะ
  • ระหว่างรอซองก็ช่วยกันประชาสัมพันธ์ไปก่อนนะครับ มัคฑายกตู ช้าไปลนตูดทุกปี
  • จัดวันไหนคะ ยุ้ยจะวางแพลนก่อนคะ พอดียุ้ยติดทอดกฐินของยุ้ยเองวันที่ 30-10-11 นี้คะ จะได้บอกเพื่อนๆไว้ก่อนและประชาสัมพันธคะ
  • ไปด้วยครับงานนี้ พรุ่งนี้ขอซองด้วยนะครับป๋า
  • ซองทันพรุ่งนี้ไหมครับ
    จะได้ไปรับที่งานเลย
  • งานมีวันที่6พย.ปีนี้ครับ คุณยุ้ยเขียนชื่อที่อยู่ลงตรงนี้ได้เลยครับ เดี๋ยวจัดส่งให้ เรื่องเงินเดี๋ยวให้ยุทธไปเอาครับ จะไปด้วยคุยกะพี่ยุทธเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 4K
  • โคราชขอไปร่วมทำบุญด้วยครับพี่หนุ่ม พิทเดียร์
  • SP. ร่วมทำบุญด้วยนะคับ.
  • ซองได้จัดส่งไปแล้วบางส่วนนะครับ ใครต้องการอีก กรุณาลงชื่อที่อยู่ไว้ตรงนี้เลยครับ เดี๋ยวส่งให้ ช่วยๆกันหน่อยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG02859-20110829-1750.jpg 14K
  • พี่หนุ่มซองรับได้ที่ไหนครับ
  • วันที่ 18 อย่าลืมเอาซองมาเผื่อนะท่าน กว่าจะแจก กว่าจะตามเก็บคืน เดี๋ยวจะไม่ทันการ
  • ขอผมด้วยซองอะ
  • ที่อยู่ 75 ถ.บรมไตร อ.เมือง จ.พิษณุโลก
  • เดี๋ยวจัดให้วันนี้ครับ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    P1010102.jpg 28K
  • โคราช ขอซองเดียวครับ

อิๆๆ รวมใจเป็นหนึ่ง
  • บุญหัดทำกันเยอะๆ พวกบาปหนาทั้งหลาย ใส่มาเลยคนละหมื่นสองหมื่น เวลาแจกเด็กไม่เห็นถามเยอะหรือลังเลเลย
  • ไม่เห็นเคยไปแจกใคร แค่หากินไปวันๆๆก็เท่านั้นหล่ะป๋า555555555555 ในนามพิทบลูโคราชขอร่วมทำบุญ 10000 บาท ตาม จอนนี่ เหลียงครับ
  • โห งานนี้ได้เป็นล้านแน่ๆ
    ชมรมโคราชให้คนละหมื่นเลยหรือ ขอบคุณหลายๆ
    เดี๋ยวบอกหลวงพ่อจัดห้องวีไอพีให้เลย ฮ่าๆๆๆ
  • รวมใจกันเป็นหนึ่ง ครับป๋า55555555 งานนี้ขอนำสมาชิกไปร่วมทำบุญ 1 คันรถตู้ครับ
  • พี่กล้าอ่านดีๆนะนั่น คน10000เลยนะ555
  • 5555555 รวมกันทั้งหมด 10000 บาทครับหมวด (เกือบไปแล้วตรู)55
  • เฮ้ยไรว่ะ เสียชื่อจริงๆ
  • เอางี้พี่น้อง

เบอร์บัญชี 6252057909 ธนาคารกสิกรไทย สาขาเดอะแพลทินั่มแฟชั่นมอลล์ ชื่อบัญชี พิทบูลเพื่อวัดพระบาทน้ำพุ

โอนเข้ามาได้แล้ววันนี้ โอนเสร็จโพสลงในนี้อีกทีนึงจะมีรูปในเข้าบัญชีอีกทีก็ได้

ขอบคุณครับ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    1314.jpg 114K
  • ของผมขออณุญาตินำไปให้ที่งาน นะครับพี่หนุ่ม