ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสียดายเปิดตัวไม่ทันวันวาเลนไทน์
  • :021:จมูกJumbo (บานนี่) เนี่ยพอไหวมั้ยฮับ:021:
    ไฟล์แนบ
    DSC00845 (Small).JPG 32K
    DSC00843 (Small).JPG 34K
    DSC00839 (Small).JPG 39K
    DSC00846 (Small).JPG 41K
  • กี่เดือนแล้วคับ...:013::013:
  • หน้าอก ตัน ลงพุง นิดๆ 555+ แสดงว่างานไม่หนัก มีเวลาพักผ่อนเยอะนะเนี่ย
  • 8 เดือนแล้วคับ ที่บ้านไม่ค่อยมีใครเล่นด้วยครับ
    มันบ้าพลัง สู้มันไม่ไหว ยางในขาดไปสี่เส้นแล้ว
    จะให้ว่ายน้ำก็ไม่เป็นบ่อเหมือนบ้านอื่นเขา
    เป็นบันไดลงไปในคลอง ดันกลัวความสูงอีก
    ก็กินๆ นอนๆคับ สงสัยจะอวบอย่างนี้ไปตลอด
    รอแม่หาชุดลากมาให้อยู่ครับ
    ถ้าเทียบกับ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง แล้ว Jumbo น่าจะอวบกว่านะฮับ