ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมก็เพิ่งไปซื้อลูกบูลลี่มาคับลายเสือตอนนี้ก็ได้ประมาณ2เดือนเกือบ3เดือนแล้วคับตัดหูแล้ว
  • รูป อยู่ไหนคับ...ดูหน่อย
  • เอารูปลงยังไงครับช่วยบอกหน่อย
  • แนบไฟล์ รอโหลด แทรกรูป ตามนี้
  • ผมเล่นด้วยไอโฟคับไม่ใช่คอมทำต้องกดตรงไหนคับ
  • มีใครเลี้ยงลายเสือกันบ้างคับเอารูปมาโชกันหน่อยนะคับอยากเห็นมากเลยคับ
  • รูปพวกนี้คือได้มาใหม่ๆส่วนรูปปัจจุบันเดี๋ยวลงให้ดูคราวน้าคับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    big5.jpg 109K
    2.jpg 98K
    ภาพ[1].JPG 115K
  • ช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับผม
  • เลี้ยงให้อ้วนๆอย่าให้ผม ผมว่าสวยคับโหดดี
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ichap-tpc.jpg 56K
    229396.JPG 141K
    230993.JPG 124K
    228054.jpg 208K
  • เลี้ยงด้วยรักครับ มันจะสวยมาก ในใจของเจ้าของเอง
    และเวลามองเขา
    เขาจะสวยมากในสายตาเราผู้เป็นเจ้าของ
    ให้สิ่งดีๆกับเขาให้ความรัก
    และเขาจะสวยมากในใจเราเสมอ
    รูปก่อนเดินทางเข้ากรุงเทพimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0154.JPG 74K
  • ใครมีบูลลี่ลายเสือบ้างเอามาโชว์กันหน่อยได้มั๊ยครับขอบคุณคับ
  • 123image
    ไฟล์แนบ
    229656.jpg 62K
  • อุ้ววว แม่เจร้า
  • ขอบคุณมากครับพี่ Natee มีรูปพี่น้องเจ่้าBingfootมาโชบ้างนะครับพี่ตัวที่คนอื่นซื้อไปอยากเห็นมากๆขอบคุณครับ
  • ใครมีรูปบูลลี่ตอน3เดือนบ้างคับช่วยลงมาให้ดูหน่อยได้มั๊ยคับพอดีอยากเห็นพัฒนาการรูปร่างของหมาผมกับหมาของพี่ๆน่ะคับว่าเหมือนกันมั๊ยผมได้บำรุงหมาผมเยอะๆลงมากันเยอะๆนะคับขอบคุณมากคับผม
  • imageตอน3เดือนเพศเมียimage30 วัน
    ไฟล์แนบ
    103.jpg 60K
    30 d 04.jpg 44K
  • ผมว่าลูกหมาคูณเล็กนะครับ