ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เอาสายจูง8เส้นมาขายก็เอารูปมาให้คนอื่นๆดูด้วยดิพี่ อิอิอิอิ
  • แล้วพี่ไปลำพูนผ่านแถวสารภีป่าวพี่ อิอิอิ
  • ไปดูลูกหมาโตยคน
  • แลงนี้ สกัท ขอโชว์น่อยอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    scud1.jpg 41K
  • เจียงใหม่และจอนห์ระวังให้ดีเนอะ ไวท์ บารอนกับวัยเพียง6เดือน ชื่อนี้จะเป็นฝันร้ายสำหรับพวกคุณ ลากยังไงไม่รู้โม้ไว้ก่อน55 :-)) imageimage
    ไฟล์แนบ
    228664.jpg 168K
    228666.jpg 172K
    228666.jpg 172K
  • จ๊าก เหลือกเผือกบุกล้านนา ^^
  • สรุปไปกี่โมงคับ ไปเจอกันที่ไหน ว่ามาเลยย วันนี้ว่างเพราะบ้างไฟดับตั้งแต่เมื่อเช้าละ อิอิ
  • กระทู้นิ่งไปแหละ >> แสดงว่าอยู่กันที่บ้านอ้ายสมพงษ์แล้วแน่ๆ เหอ เหอ
  • ผมไป 5.30 โมง จะเอาหมาไปซ้อมนอกสถานที่ด้วยครับ

สรุปไปกี่โมงคับ ไปเจอกันที่ไหน ว่ามาเลยย วันนี้ว่างเพราะบ้างไฟดับตั้งแต่เมื่อเช้าละ อิอิ
    พี่โทรหาผมเลย หรือเจอกันที่ปั้ม ปตท.ทางเข้า Big C ดอนจั่นก็ได้ 0820364566
  • ปีศาจแดง ได้กำเนิดแล้ว
    เจ้าสกัส คงต้องคอยลุ้นกับทายาทชุดนี้ยาวๆ
    เป็นพ่อกับลูซี แล้วอย่าปล่อยไก่ละกัน นะกัสเอ้ย
    จัดแจ่มๆเอาใจแขกให้เมาไปเลย เอาจนกลับไม่เป็นอีกสักรอบนะป๋า ส.

• เชียงใหม่คึกคักน่าดูนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    summao.jpg 149K
  • 55หมู่เฮาบะละกั๋นอยู่แล้ว ลูบหน้าปะฮู้ดัง เฮาจะหันขี้ดีกว่าใส้ ได๋จะไดแม่นก๋ ปี้น้อง ล้านนาเฮาจะบะเป๋นเมืองขึ้นไผ่
    รอเหตุก๋านสงบก่อยกึดกั๋นดีกว่าน้อ เลี้ยงหมาเฮาหื้อดีตี้สุดดีกว่า5555
  • น่ากลัวจิง...หมาเผือกตัวนี้.......กลัวอาไรรู้ป่าว กลัวจะไม่รอด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    231002.jpg 168K
  • ภาพการ Test รางสนามลำพูน เช็คน้ำหนักโดยท่านปอม :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSCI1430_resize.JPG 109K
  • พี่สมพงษ์กับ Scud พร้อมประจักษ์พยาน

image
    ไฟล์แนบ
    DSCI1408_resize.JPG 157K
  • ตั้ม เมลผม mt-jc-cm@hotmail.com
  • Scud สร้างความตื่นตะลึงให้ผู้ชมด้วยการลากแบบ ไร้ชุดลาก

image
    ไฟล์แนบ
    s1_resize.jpg 211K
  • เดี๋ยวจัดให้ครับ เอ็ด :-D

• เอ็ดดี้ กับ ม้าศึก Hecter !!!

image
    image
    ไฟล์แนบ
    s3_resize.jpg 149K
    s4_resize.jpg 110K
  • เดี๋ยวบ่ายมาลงต่อ มีงานเข้านิดนึง :-D
  • อ้ายสมพงษ์ ใครติดต่ออ้ายสมได้มั่งครับผม
    พอดีว่า พี่วิท (ลำปาง) จะติดต่ออ้ายสมเรื่องหมาหน่ะครับ แกโทรหาอ้ายสมแล้ว แต่บ่เปิดเครื่อง ^^
    0850017560 พี่วิท ลำปาง ถ้ายังไง ฝากบอกอ้ายสมหน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครับโน๊ท
  • อ้ายพงษ์ ผมตวย
    089-9516647
    โอ๋ ไก่ชน
    โทร หาผมกำ
  • เพื่อนๆลำปางแอบมาคุยที่นี่กันเยอะเลย วันหลังขอเข้ามาแจมด้วยนะครับ.....
  • วันพูกปะกั๋น บ่อนไก่เตอะโอ๋
    สวัสดีครับใชพี่ เห เปล่าครับ
    รางลำพูน ยังรอพูม่ามาแก้มือ ก่อนจะรื้อนะครับ555
    สิ้นเดือนนี้หวังว่าไอ้กัทคงได้ซัก 300 ปอเนาะ
  • 555+ โห ระดับพี่เหแล้ว ไม่ต้องแอบหรอกพี่ ^^ อิอิ จัดเต็มมาเลยก๊าบบบ
  • แรงจัดจังเลย นะไอ่กัส ยิงออกมาเพรียบเลยเพ่ สีเข้มๆหน้ายับๆหลุดมาแล้วเด้อ
    Lucy x Scud เลขเด็ดออกมาแล้ว
    รอดูสกอร์พ่อมันก่อนนะเสี่ย...กี่ตันเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    Red-lucy+Red-Scud...jpg 28K
  • Mohawka 10:55AM Permalink
    Scud สร้างความตื่นตะลึงให้ผู้ชมด้วยการลากแบบ ไร้ชุดลาก
    มีคนไปซื้อเบียร์กลับมาช้าเลยไม่ได้เห็นด้วยนะดิ ใช้ป่าวพี่จอนท์ อิอิอิอิอิ
    อ้ายกลัวลูกมันไม่ลากแล้วผมจะโทษพ่อมันเลยจัดแบบไม้ต้องใส่ชุดลากกันเลยอ่ะ 555555555
  • ทั่นจอนท์วันหลังไม่ต้องจอดรอริมถนนก็ได้ขับมาตกใจหมดนึกว่าเป็นไร เบรกเกือบไม่ทันมาเร็วอีกนิดมีดึงเบรกมือดริฟท์ใส่กันแ่น่ๆเลย มีไรให้น้องรับใช้โทรบอกกันก็ได้พี่เอ้ยย เหอ.....เหอ......เหอ
  • สกัทหมาแดงลําพูนกําลังมาแรง ใครก็ได้ช่วยเจาะยางสกัดดาวรุ่งตัวนี้ที... อิๆๆ
  • 55 k9 ช่วยได้จริงๆ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    9OXUXCAH0AHMMCA1QXKUUCARN71Z4CAEKK7F1CALHLKISCAIQ7BHGCA09RMRCCA1FI0YFCARLJ9ZVCAAG9TKUCA409TSJCA2G37UACAK7YML9CANUMZB4CAOBF866CALU3KD8CARW5JLACA6IDAWW.jpg 2K
  • แวะมาเที่ยวเมืองเหนือหน่อยครับ :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG01176-20110903-1626.jpg 53K
  • พี่ ส. อยู่บ้านอ่ะป่าว เดี่ยวบ่ายๆ เข้าเอายาไปให้นะคร้าบ.....หรือว่าหนีไปอยู่บ่อนไก่อีกแล้ว...ถ้าไม่อยู่ก็ม่ายเป็นไร เดี่ยวเอาไว้ บนกรงหมานะคร้าบ เพราะอีกวันสองวัน ไปกทม ยาวเลยคร้าบ
  • แวะมาเที่ยว...เหรอ หมี
  • ขอบคุณคร้าบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    FVOUXCAYC0T0UCACPSYNYCAR5LAJ1CAV2BM7QCAFKE337CA6YIS8CCAXKM90TCA8ORIHICASN1GOBCASAAH68CA37Z7X2CA4W3PZ2CAZ5IBK9CA03XLJ9CAFW2OTACAD1PV6DCATB0Q98CAUCK3F7.jpg 4K
  • กลัวลูกหมามะใหญ่กั่นอิ้......สองคนนี้น่า
  • ใหย๋บะใหญ๋ มันอยู่ใน สายโลหิต อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03385.jpg 95K
  • อ้ายเก่งครับสังขยาสมบูรณ์ดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02017.JPG 165K
  • แรมโบ้..ปอได้ก่ครับอ้ายสมพงษ์
    ไฟล์แนบ
    DSC02020.JPG 77K
  • อ้ายเก่งครับจะอี้ใจ้ได้ก่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02030.JPG 57K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC02020.JPG 77K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC01472.JPG 163K
  • ใหย๋บะใหญ๋ มันอยู่ใน สายโลหิต อิอิ

เดวเตอะ ไปลักจกตัวแม่สักตัวดีก่าหา
  • สวัสดีครับพี่จอน สบายดีนะครับพี่ image
    ไฟล์แนบ
    ฮิปโป..jpg 76K
  • อ้ายแอ็ดก่ ว่าไปจะไปเอาตัวแม่วะ เปิ้ลก่จะไปลักจกตัวผู้เหมือนกานนนน อิ อิ มันงามๆ แต้ๆ
  • พี่จะไปลำพูนไม่บอกกันเลยน่ะพี่ ผมก็อยู่บ้านเลาะพี่55555555555
  • พอดีมันติดใจ๋ตี้ว่า หมามี 9 ตัว ตัวแม่มี 3 ตัว กำมาดู 3 ตัวแรกเป้นตัวแม่หมดบะดายไผ่
  • ถ้าเฮาชอบก๋โอล่ะต๋อม
  • วันนี้เงียบๆต่ะ
  • เงียบตรงใหน..คร้าบ