ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GOTTI x EDGE ......VIRUS SON....FOR SALE....
  • GOTTI x EDGE

VIRUS (MIKELAND BLOOD) X KRATIC (BIZ MARKIE DAUGTHER)

เพศผู้ครับ......

ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 75 วันเเล้วครับ......วัคซีนครบครับ...............................

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ

086 - 0080814 หรือ XD_AUTO_MUMU@HOTMAIL.COM ผมเอ็กซ์ครับ

• มาดูบอดี้กันครับ..........image
    ไฟล์แนบ
    body....................jpg 92K
  • อีกครับ.............image
    ไฟล์แนบ
    natrong..............jpg 78K
  • อีกมุม................image
    ไฟล์แนบ
    left......................jpg 88K
  • หางมันหัก ชิป่ะ
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เวบครับ................
  • จ๊ะ.......คดปลายครับ........ดูตามรูปที่สองเลยจ๊ะ
  • ขอโทษครับผมลืมลงราคา.....ผมขอตั้งไว้ที่ 30,000.-บาทครับสนใจโทรมาคุยต่อรองราคากันได้ครับ.........
  • ส่งมาจันดีกว่ามั้ง ไว้ใช้กับตัวนี้ คดเจอหักimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2401.jpg 86K
  • =D> =D> =D> =D> =D> =D>
    :063: :063: :063: :063: :063: :063:
  • หัวขาวเนี้ยลูกใครครับ
    ลูกVIRUSสวยครับ
  • ออกแววแต่เด็ก ไม่ดุ้งดังแน่
  • หุ่นมันส์โคตรคุณเอ็กซ์ หน้าตาดีอีกด้วยครับ
  • image

image

น้าเอ็กที่ว่าจะส่งรูปภาพมาให้หนูส่งมาหรือยังค่ะ หนูยังไม่ได้รับเลย

ถ้าน้าเอ็กส่งมาให้หนูส่งมา อีเมลนี้นะค่ะนะ pra412@msn.com
    ส่งมาแล้วโทรบอกพ่อหนูด้วยนะค่ะนะ ;'))))
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 56K
    16.jpg 61K
  • ขออนุญาตปิดการขายครับ................
    ขอบคุณสำหรับทุกคอมเมนท์ครับ............
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่เเห่งนี้ครับ..........

TRIPLE X BULLY ขอเสนอเเพลนบรีดชุดต่อไปครับอีกไม่นานเกินรอครับ

สำหรับผู้ที่ชื่นชอบเเนวเล็กๆ เตี้ยๆ เเละผู้ที่ชอบ GOTTI บวกกับ EDGE ครับ

VIRUS x ESTASY

ผู้ 2 เมีย 2 ครับ ชุดนี้พ่อนอก เเม่ใน ราคาไม่เเรงครับ

086-0080814 ผมเอ็กซ์ครับ..........................
    image
    ไฟล์แนบ
    4.............jpg 73K
  • สวยมากครับโตมาหล่อแน่นอนครับ
  • samson_isan ลูกไอ้ฟักอยู่ป่าวครับอยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ