ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รัดอก ใช้งาน
  • รัดอกสำหรับสุนัขใช้งาน มีที่จับ ใส่จูงเดิน หรือไว้ลากน้ำหนักฟิตหมา มีห่วงด้านข้าง
    สายทำจาก สายเซพตี้เบล เหนี้ยวแข็งแรง สินค้ามีจำนวนจำกัด ราคา 550 บาท รวมส่งสินค้าทาง EMS
    T. 0870989080imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-08-30 15.02.24.jpg 76K
    2011-08-30 15.03.27.jpg 82K
    2011-08-30 15.03.38.jpg 83K
    2011-08-30 15.09.18.jpg 79K
  • ปรับขนาดได้เปล่าครับ
  • ปรับขนาดได้ครับ เวลาใช้งานต้องปรับขนาดให้กระชับพอดีอย่าให้หลวม
  • ใช้กับพิทบูลได้หรือครับ
  • สนใจครับปรับขาดแบบสุนัขเล็กกับโตได้อ่ะสนใจครับลงรูปแบบใช้ได้กับขนาดสุนัขอ่ะครับ
  • ตรงที่ล็อคพลาสติกจะรับแรงกระตุกได้หรือเปล่าครัย
  • ขยันทำมาหากินจริงๆสำหรับพี่คนนี้ บุคคลตัวอย่างเลยคัฟ อิอิ

ปล.อย่าลืมซื้อตู้เซฟมาเก็บเงินซัก2ใบนะคัฟ มะงั้นมาฝากผมกะด้าย :063:
  • คุณ pa2bull คุณเป็นเก่งทำอุปกรณ์พิทบูลสวยๆ ออกมาจำหน่ายบ่อยๆ ราคาก็ โอ.เค. ไม่ทราบอุปกรณ์ที่จะขายนี้จะ ซื้อ ขาย กันอย่างไร ใช้ระบบ โอนเงิน พกง.หรือ จ่ายเงินก่อน แล้วสินค้าตามมา ผมอยากได้ ปลอกคอถ่วงน้ำหนัก กับชุดรัดอกแบบนี้ ขอทราบรายละเอียด ของการเงิน และเบอร์ติดต่อ ช่วยแจ้งรายละเอียดให้ทราบทางเวปป์นี้ได้เลย จะรอคำตอบ แล้วจะค่อยติดต่อกลับไป
  • ขอบคุณนะครับ สามารถติดต่อได้ที่ 0870989080 ครับ หรือ pa2bull_1@hotmail.com
    อุปกรณ์สำหรับสุนัขส่วนใหญ่ผมไม่ได้ทำขายปลีก ครับไม่ได้มีตลอดครับ อย่างปลอกคอถ่วงนี่ ที่ทำขนาดมาตราฐาน ก็ 2 กิโลกรัม ถ้าน้ำหนักอื่นก็ต้องสั่งทำครับ ส่วนชุดรัดอกนี่เป็นสินค้าที่ เพื่อนต่างประเทศสั่งมาจำนวนมากครับ ทำไว้เกินนิดหน่อยเพื่อขายเพื่อนๆ คนไทยครับ ราคาคนไทย ไม่ได้มีของตลอดครับ เพราะฉะนั้นรบกวนติดต่อเป็นช่วงๆ ที่ลงโฆษณาครับ หรือไม่งั้นก็ต้องสั่งทำครับ
    เพื่อนๆ ที่สั่งของมาวันนี้ พรุ่งนี้จัดส่งครับ สินค้าเหลือน้อยแล้วครับ
  • ยกตัวอย่างรูปการใช้งานนะครับ เป็นชุดรัดอกลักษณะเดียวกัน
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    8KX025CA3YWSQECASTU56LCA2PK5FQCA4K53KACAKGHXS4CA5ZFO1OCABT7J5YCAYBG0TVCA1ZZBNRCADU21EZCAIAA9SXCA9B1VDMCACZ0BAPCAGRS26ICA7ZBXVNCANVJNEXCAYCZMXQCAFUO6OW.jpg 9K
    Cane-Corso-Nylon-K9-hundegeschirr.jpg 16K
    pitbull-harness-amstaff-harness-nylon-dog-harness-am_LRG.jpg 55K
  • อิๆๆสั่งแย้วสองอันคิๆๆๆๆ

• ผมหมายถึงเครื่องวิ่งนะครับ แต่ขอโทษที่ต้องมาเขียนที่นี่ เพราะอันนี้ผู้ใช้ส่วนมากน่าจะเข้าเยอะกว่า

ขอโทษที่เขียนข้อความผิดกระทู้นะครับ

แต่ด้วยความเคารพ ถึงผู้ขาย

ผมค่องใจมานานแล้วครับ คุณคนขายก็อยู่ในคลับนานแล้ว
    ทำในถึงไม่ยอมบอกราคาในเว็บ ให้โทรไปถามไปถามหรือสอบถามทางเว็บ
    คุณน่าจะเข้าใจในกฏ กติกา มารยาท
    เอาง่ายๆนะผมเดาใจคุณ
    ขนาดลงเบอร์โทรแล้ว ช่องทางสอบถามก็แล้ว
    ยังไม่โทรมาแสดงว่า แม่งไม่มีตังค์ อย่างงี้ แม่งไม่ซื้อหรอก ขี้เกียจตอบทางเว็บ เพราะแม่งพิมพ์ยาก
    หรือคุณจะมีเหตุผลของคุณว่าจะมีคู่แข่ง ขายราคาถูกกว่า จะกลัวอะไร
    ช่วยบอกราคาไปเลยจะได้ไหมครับ เพราะบางทีช่องทางในการขาย
    คุณช่วยบอกเป้าหมาย คนซื้อจะได้ไปถึง
    ผมก็คนไม่รวยเหมือนกัน ไม่ได้สั้งทีเยอะๆ หรือสั่งจากทางเมืองนอก
    ยังงัยช่วยเป็นมิตรกัยคนซื้อในเมืองไทยด้วยครับ
    บางทีคนมีอายุเยอะๆเช่นผมก็พิมพ์ไม่ค่อยเก่ง แต่อยากได้เครื่องวิ่งของคุณ สวยงาม มีคุณภาพ (ผมเห็นของคุณเนี่ยเนียนที่สุดแล้ว)
    แต่ผมเห็นคุณตอบหรือพิมพ์หลายๆกระทู้แล้ว
    เหมือนไม่ค่อยอยากขายเท่าไหร่ ขายเฉพาะมีวอลุ่ม(จำนวนมาก) หรือต้องโทรไปหาย่างเดียว การขายถึงค่อยเกิด

ด้วยความเคารพ

สำหรับผู้ที่เลี้ยงพิทบูล ที่อยากได้เครื่องวิ่งให้เค้ามีความสุข
  • ขอบคุณ คุณ pa2bull มากครับ ที่เข้ามาตอบ

จากที่ชี้แจ้งมา ผมหงายหลังเลย ทำให้เข้าใจ ผมก็กลัวเหมือนกัน ว่าถ้าซื้อมาแล้ว สุนัขไม่ยอมวิ่งจะทำยังไง

ผมขอโทษด้วยนะครับ ที่ใช้ถ้อยคำวุ่นวายไปหน่อย

แล้วถ้ามีโอกาสจะติดต่อไปเป็นลูกค้า คุณ pa2bull นะครับ

ขอบคุณครับ