ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิตบูลจ.จันทบุรี
  • ไอ้จืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเมาแล้วไม่โทรว่ะ
  • เรามาดื่มกัน...
  • อาจารย์แกไปไหนม่รู้ว่ะ เซงเลย ไอ้เหน่งก็โทรมา แสส อดกินเหล้าเลย
  • ดื่มมมมมมมมมม
  • ผีนี้ใครว่ะ
  • สงสัย ผีอยากเมาจริงๆแล้ว โพสไม่หยุดเลย 55555555image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2257.jpg 83K
  • ถึงตัวอยู่ชลแต่ใจก็เป็นพิทบูลจันนะจ๊ะ แล้วเจอกันครับพี่น้อง
  • อาทิตย์นี้เจอกันที่ตันหยงดีกว่า
  • ลืมบอก§แมนยูแม่งเทพว่ะ 3-0
  • แม่งฟลุ๊ค เสาร์หน้าเจอของจริง 555เรามาดื่มกัน...
  • เรามาดื่มกัน...มึงออกเหล้ากูออกโซดาแถมน้ำแข็ง 2 ถุง เอ้า เรามาดื่มกัน...
  • น้าผีมาเลยตัยหยง
  • สวัดดีครับวันนี้ผมเอาลูกชายลากรถ3ล้อครับ แต่ก่อนอื่นเลยต้องขออภัยด้วยถ้าการลากครั้งนี้ไม่ต่อเนื่อง เพราะว่าผมต้องเอาขนมล่อครับมันถึงจะมา หมามันไม่คึก แล้วอีกอย่างนึง ผมคงสอนมันจนเคยตัวด้วยและเพราะตอนมันเด็กผมก็ต้องเอาขนมล่อมันถึงจะเดิน ถ้าใครมีคำแนะนำเพื่มเติมก็ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือใครที่มีวิธีสอนแบบที่ไม่ต้องเราของล่อก็บอกมาได้เลยครับ มือใหม่จริงๆ
  • มองไปมองมามันไม่ได้ลากนี้หว่ามันดึงเอา เซงเลย เดี๋ยวพรุ้งนี้เอาใหม่ครับวันนี้ต้องขออภัยด้วยครับ หุหุ
  • ค่อย ๆ เพิ่มพี่น้องเอ้ย ... ฝึกจากเรียกให้มาหาทุกครั้งก่อน เอาขนมอยู่ที่ตัวเราก็ได้พอมาหาเราได้แล้วค่อยกิน
  • ช่ายๆ ครับลืมนึกไปเลย ขอบคุณมากครับท่านประธาน
  • เดี๋ยวพรุ้งนี้ลากใหม่ งานนี้มึงตายแน่ฮันเตอร์ 5555+ โมทลงมาจันเลยจะให้มันลากรถโมท หุหุ บรรทุกของเต็มคันเลยนะ มันลากไม่ไม่ต้องเข้าบ้านลยนะมึงฮันเตอร์
  • เอามามาด้วยจะได้เอาไปขายโมท
  • โทดทีพอดีต้องไปธุระที่เชียงใหม่ ถ้าไม่มีอะใรผิดพลาดอาทิตย์หน้าจัดเต็ม +55555
  • พอดีไปหาตังค์มาเปลี่ยนmaxไส่ขอบ20นิ้วจาได้หล่อๆ +666666
  • สุดติ่งเลยว่ะ8-2 ทำไปใด้+555555555
  • เงียบตลอด เช้าวันอังคารมาเอาลูกหมาด้วยปั๊ม
  • สวัดดีครับ ผมอยากจะขอความร่วมมือ ช้วยกันส่งแรงใจและให้กำลังใจไปให้เพื่อนเราชาวพิทบลเหมื่อนกันครับ เรื่องคือว่าตอนนี้เพื่อนเราที่ชื่อไอ้ปั้มนั้นนอนอยูโรงพยาบาลครับ เหตุการมันโดนรถชนครับ รถเค้าออกาจากซอยครับไอ้ป้มไปหาผมมา แล้วกำลังจะขี่รถกลับบ้าน ไอ้ปั้มมาทางตรงครับรยนต์ออกมาจากซอยครับ ชนเข้ากลางลำเลยครับ คนที่เห็นเหตุการเล่าว่า ไอ้ปั้มลอยแบบซุปเปอร์แมน เอาหน้าไปฟาดกระถางต้นไม่เค้าแตกไป3ใบครับ ส่วนเรื่องแผลไม่ต้องพูดถึงครับ มันก็ต้องแหกสิครับ นั้นแหละที่มาของคำว่าหน้าแหก ที่ผมเล่ามาสไตร์นี้เพื่อที่จะไม่ให้เพื่อนๆเครียดกัน คือว่าแผลที่ตัวแทบจะไม่มีครับจะมีแผลที่ใบหน้าอย่างเดียวเลย(หมดหล่อเลยเพื่อนตู)และอีกแผลที่ข้อเท้าครับแผลที่ข้อเท่านั้นฉีกครับเย็บแน่ๆ ก็เลยอยากจะขอให้เพื่อนๆช้วยส่งแรงใจเป็นกำลังใจให้กับเพื่อนที่รักในพิทบูลเหมื่อนๆกันหน่อยครับ ถ้าใครคิดจะไปเยื่อมขอเชิญครับที่โรงพยาบาลพระปกเกล้าฯ อยู่ตึกเทพรัตณ์ ชั้น5ครับ ชื่ออัมริณ ไพรวัล (อ่านว่า อำมะริน ไพรวัลครับ)ไม่รู่ผมเขียนชื่อเพื่อนถกหรืเป่ลานะครับ ผขอส่งกำลังใจไปให้เพื่อนผมเต็มที่ครับ สู้ๆไอ้ปั้ม ตูเป็นกำลังใจให้ว่ะเพื่อน หายเร็วๆนะ กูรักมึง
  • ตอนนี้อยู่กทมอะ
  • หวัดดีครับทุกคน หายไวๆนะครับปั้ม
    ท่านประธานปอ รูละ 500 นะ อย่าลืม
    หรือหมูย่าง 2 อิ่มimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3050.jpg 114K
  • ขอให้หายไวๆครับ
  • ขอบคุณพี่มารืคมากๆครับ
  • หายเร็วๆครับเหล้ามีแล้วขาดโซดายังไม่มีใครจ่าย
  • พี่ไก่จ่ายครับ
  • อ่านแล้ว ตกใจ ขอให้หายไวๆนะคับ
  • หนังได้ยังปอ ขอแบบเนียนๆนักศึกษานะชอบ
  • ตัวไร๊ CD เจ๊งคร้าบ ภรรยา ผมมือคันคร้าบ
  • ว้าอดเลย ไม่เป็นไร
    เดี๋ยวจัดของนอกไปก่อนพลางๆ
  • กำ โทษทีปั๊มว่าจะเข้าไปเยี่ยมแต่พอดีหมูที่บ้านโดนไอ้4ตัวแสบรุมกัดเกือบตายและที่สำคัญพ่อรักมันเหมือนลูกเลยส่วนเรื่องแผลไม่ต้องห่วง ทั้งตัวถ้าเย็บก็ซักร้อยกว่าเข็มแน่ๆ เซ็งโคตรๆ
  • awaji69 สิงหาคม 24 Permalink สวัดดีครับวันนี้ผมเอาลูกชายลากรถ3ล้อครับ แต่ก่อนอื่นเลยต้องขออภัยด้วยถ้าการลากครั้งนี้ไม่ต่อเนื่อง เพราะว่าผมต้องเอาขนมล่อครับมันถึงจะมา หมามันไม่คึก แล้วอีกอย่างนึง ผมคงสอนมันจนเคยตัวด้วยและเพราะตอนมันเด็กผมก็ต้องเอาขนมล่อมันถึงจะเดิน ถ้าใครมีคำแนะนำเพื่มเติมก็ขอคำแนะนำด้วยครับ หรือใครที่มีวิธีสอนแบบที่ไม่ต้องเราของล่อก็บอกมาได้เลยครับ มือใหม่จริงๆ
    .
    แค่ได้เห็นแบบนี้ก็ดีแล้วครับ ค่อยเป็นค่อยไปครับ
  • สงสารหมูคับ
  • กำเลยโมท หมูดีขึ้นยังแล็วเกิดไรขึ้นล่ะ
  • ชอบคุณทุกๆๆคนนะคับที่ขอให้ผมหายเร็ว :039:

เดียวผมหายดีแล้วไปกินหมูย่างกันแต่ไม่กินหมูย่างไอ้ตี๋แล้วนะ5555555
  • ก็ใอ้แจ็คเจ้าของหมามันกลับมา(หลังจากทิ้งหมาใป2เดือน)มันพาแฮนซั่มใปเดินเล่นมันเอาหมาเข้ากรงแล้วปิดกรงใม่ดีแล้วมันหลุดมากัดหมู ถ้าตัวตัวใม่เท่าใหร่แต่นี่ เเฮนซั่ม/เจใด/คลอลีน/ยิปซี รุมกัดมัน แล้วเราใม่อยู่บ้านมีแต่น้องสาว ต้องรอพ่อกลับมาห้าม แต่หมูก็แผลเต็มตัวหมดแล้ว แล้วตอนนี้เจ้าของหมามันก็ทิ้งหมาใปอีกแล้ว แต่แฮนซั่มใม่เคยก้าวร้าวกับคนหรือเด็ก ใม่รู้จะทำยังงัยดี
  • มีใครอยู่มั้ยเนี่ย เงียบดีว่ะ
  • ฝนตก ทั้งวัน 8->
  • อย่าไปนั้งเล่นทะเลจังเบื่ออยู่แต่บ้านเดินก็เดินไม่ได้ แม่เจ้า
  • โฮ๊ะๆ ทะเลมรสุมนะท่าน ขาวไปหมด
  • อยากกินหมู ท่านประธาน ปอ
  • น้ำจะท่วมตายอ่ะดิครับ ท่านประธานไก่