ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BULLY MAX ยาวิเศษสำหรับสร้ามกล้ามเนื้อ
  • ทำไมเจ้าของผลิตภัณฑ์เขียนอย่างนี้ในหนังสือ สวนจตุจักร เมื่อ5 ปีที่แล้วหล่ะ
    สรุปว่ายังไงกันใช้ดีหรือหาเรื่องเปลืองตังค์
  • .image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG-20110905-00410.jpg 76K
    IMG-20110905-00411.jpg 60K
  • เอาๆเอาอีกแล้วๆ
  • มันคือความจริงครับ ไม่มีอาหารวิเศษที่ไหนที่กินแล้วกล้ามขึ้นครับ ได้โปรดเชื่อผมเถอะ
    เพราะกินอะไร หรือแม้กระทั่งฉีดสเตอรอย หากนอนเฉยๆไม่ออกกำลังกายกล้ามก็ไม่มีทางขึ้น เย้ๆๆๆ
  • โอเคขอบคุณครับ :-D
  • ใครพอใจใช้ก็ใช้เค้าไม่ได้บังคับนิครับ
  • ไอ้ Mugen หน้าแหกแค่ยกแรก อุตส่าห์ลงทุนไปงัดหลักฐานมากะสอยมาเฟียเต็มที่ เจอสวนโป้งเดียวร่วง 555
  • ไม่น่าเอามาเป็นประเด็นเลย ปิดคดี จบ ยาวิเศษกินให้ตายไม่ออกกำลัง กล้ามไม่ขึ้น ออกกำลังให้ตายไม่มียากิน กล้ามขึ้นแต่ยากอีก เห่อๆๆๆ ตลก69หรือปล่าวเนี้ย :-?
  • ก็น่าสนใจดีนะครับ "กินอะไร "ตัง" ถึงจะใหญ่ ..." :-D
  • กินขะม้อย ขม้อย ตัวน้อยๆก็ค่อยๆกิน
    มาบอกเห้อกันได้ยิน ค่อยๆกินขม้อยๆ ฮ่าๆๆๆ
    เกิดทันเพลงนี้อะเป่า :-D
  • บ่งบอกถึงอายุมาก ๆ
  • พี่มาร์ค แก่ ................. คร ิคริ คริ :o040:
  • สาระภาพว่าไม่ทันจริงๆ
  • อาหารเสริม ชื่อมันก็บอกแล้วว่าเสริม ดังนั้นจึงไม่ใช่อาหารหลักที่มีความจำเป็น
    ถ้าเลี้ยงด้วยความรัก สุนัขกินอาหารที่ดีมีคุณภาพก็เพียงพอแล้ว อาหารเสริมจึงไม่จำเป็น

แต่การใช้อาหารเสริมจะมีประโยชน์ก็ต่อเมื่อรู้เป้าหมายว่าต้องการอะไร เช่นต้องการสร้างกล้ามให้สวยงามกว่าปกติ แต่ก็ต้องรู้วิธีใช้ ถ้าใครสามารถคิดค้นอาหารที่กินแล้วกล้ามขึ้นได้โดยไม่ต้องออกกำลังกายคงรวยไม่รู้เรื่อง แต่เขาคงทำให้คนกินไม่ใช่แค่หมาครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • "อาหารเสริม" คือ "เครื่องมือเฉพาะ" ที่ผู้ใช้ จะต้องรู้ และเข้าใจลักษณะการใช้งาน และมีวัตถุประสงค์เฉพาะ เพื่อการใช้งาน ให้เกิดผลที่พึงประสงค์
  • ครับพี่ต้น แล้วของ มัลต้าโกล มีตัวใหน ที่พอจะแนะนำ บ้าง
    พร้อมราคา ด้วยนะพี่ และหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับ เพ็ทชอบ ทั่วไปมีรึเปล่า
    ผมได้ยินมานาน แล้วว่า มัลต้าโกล ดี อยากลองใช้ดูครับ ขอบคุณมากครับพี่
  • เจ้าของกระทู้เขาตั้งกระทู้เพราะคงสงสัย แล้วเค้าก็ออกมาขอบคุณแล้วนี่ครับ เออเขี่ยได้ทุกเมล็ดจิงๆ
  • เจ้าของกระทู้นี่แฟนพันธุ์แท้จริงๆ ขนาดเรื่องเมื่อห้าปีที่แล้วยังจำได้ไม่มีลืม ยอดมากครับ อยากกด like ให้เจงๆ
  • มีครับไอ้ที่กินแล้วกล้ามเด้งเอาๆๆ กล้าให้กินเปล่า พวกสารเร่งเนื้อแดงหมูน่ะ เดี๋ยวนี้โลนึงหลักหมื่นละ กินแล้วหมาช้อคตายได้ คนใช้ถูกจับได้ คนขายเมื่อก่อนรวยกันเป็นแถวๆ55
  • เมื่อก่อนคุณมาร์คเค้าขายแบบนั้นก็โฆษณาไปแบบนั้น ตอนนี้ขายอีกแบบก็โฆษณาอีกแบบ ก็เหมือนเรื่องอาหารโปรตีนสูงนั่นแหละครับเพื่อนๆ เมื่อก่อนคนๆนี้ก็บอกว่ามันสูงเกินไปเว่อ ไม่มีความจำเป็น
    คนที่เพิ่งมาเลี้ยงใหม่ก็ยกยอกันไปปิดหูปิดตา ผมพูดจริงนะว่าคนที่ให้บูลลี่เอ็กตรีมกับพิตบูลถือว่าไม่ประโยชน์และเปลืองโดยใช่เหตุ และเป็นอันตรายต่อไตหมาในอนาคตด้วย

• อืม! ว่ากันเข้าไปimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of ภาพ076.jpg 31K
  • Munta Gold ไม่มีอาหารเสริมเลยครับ มีแต่อาหารกระป๋อง ซึ่ง บางคนเอาไปใช้เป็น อาหารเสริม :m24:
  • อยากไดด้กล้าม ต้องวิ่ง อย่างเดียคับแล้วก็กินอาหารไห้อิ่มทุกวัน ผมว่าน่าจะโอนะ
  • จากความรู้สึกของผม บูลลี่แม็กเป็นเพียงกุสโลบายนะ
    อาหารอาจจะมีส่วนช่วยด้วยแต่จุดปรสงค์จริงๆ คือต้องการให้คนที่มีหมานอกกระแส
    ไม่ได้แพงตัวเหยียบล้าน นำมันออกมาเล่นกิจกรรม ออกกำลังกายเวลาว่างมากกว่านะครับ
    แล้วไม่ดีหรือที่หมาจะได้มีเวลาอยู่กับเจ้าของมากขึ้น
  • vespapink กันยายน 5 Permalink
    จากความรู้สึกของผม บูลลี่แม็กเป็นเพียงกุสโลบายนะ
    อาหารอาจจะมีส่วนช่วยด้วยแต่จุดปรสงค์จริงๆ คือต้องการให้คนที่มีหมานอกกระแส
    ไม่ได้แพงตัวเหยียบล้าน นำมันออกมาเล่นกิจกรรม ออกกำลังกายเวลาว่างมากกว่านะครับ
    แล้วไม่ดีหรือที่หมาจะได้มีเวลาอยู่กับเจ้าของมากขึ้น
    กุสโลบายพ่อมึงดิ่ คิดลึกไปป่าว มึงนี่ฉลาดพอๆกะควายเลยนะท่านขงเบ้งว่าน
  • เอาไปดูเองใช้บูลลี่แม็กออกกำลังเต็มพิกัด
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7855.jpg 29K
  • ส่วนไอ้นี่กินบูลลี่แม็กออกกำลังกายได้นิดเดว หอบจะเป็นจะตาย กล้ามแม่งไม่มาเลย คิดเอาเองนะครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1864.JPG 249K
    IMG_1874.JPG 257K
  • ไอ้หมวดถ้ามึงออกกำลังหมาขนาดนั้นไม่ต้องใช้หรอก
    ที่คุณมูเก้นเอามาให้ดูนะก็เพราะว่ามาเฟียมันเรื้อน เพราะต้องการจะโปรโมทว่า f1 ของมันเป็นอาหารที่ดีทีสุดโดยคนไทยแค่นั้นแหละครับ แยกให้ออก
  • วันนี้ก็พลิกลิ้นอีกเช่นเคย
  • เบื่อไอ้พวกขยะ ไม่เคยทิ้งสันดานเดิม ถาำมมาก้อตอบไป ยังไม่พอใจ ขยะสังคมจริงๆ
    มาเฟียไปพลิกลิ้นอะไรวะกุเห็นเขาบอกมานานเนแล้ว ว่ากินอาหารเสริมต้องออกกำลังกายด้วย
    ถึงจะมีกล้าม โง่แล้วยังมาปากดี สถุนจิง
  • ไอ้ควายผีครับ มึงอ่ะแยกแยะหน่อยครับ กูให้หมากูแดกบูลลี่แม็กเนี่ย เค้าก็บอกกูว่าถ้าไม่ออกหนักก็ไม่ขึ้น กินอย่างเดียวก็ไม่ขึ้น มึงไม่เคยทำเหี้ยไรอยู่เฉย แท้งกูหมากล้ามอันดับ1 เมืองไทย กูรู้ กูไม่ใช่ไอ้พวกดีแต่ติแต่ไม่เคยทำอะไร
  • พลิกลิ้นยังดีกว่าตอแหลนะจ๊ะ ไอ้ผีขี้ตีน เลิกอาฆาตจองเวรเหอะ เผื่อมึงจะมีแดก ไม่ต้องมาคอยอิจฉาตามด่าคนอื่นแบบนี้
  • "มันคือความจริงครับ ไม่มีอาหารวิเศษที่ไหนที่กินแล้วกล้ามขึ้นครับ ได้โปรดเชื่อผมเถอะ
    เพราะกินอะไร หรือแม้กระทั่งฉีดสเตอรอย หากนอนเฉยๆไม่ออกกำลังกายกล้ามก็ไม่มีทางขึ้น เย้ๆๆๆ"

อ่านข้อความที่มึงเขียนในหนังสือ กับที่มึงแถแม่งหน้าเอาตีนลูบหน้าจริงๆ ขอถามมึงหน่อยนะว่าแล้วเมื่อก่อนมึงบอกว่าไม่สมควรนำเข้าอาหารหมาเพราะเราเป็นครัวของโลก วันนี้มึงนำเข้ามาแล้วบอกว่า มาขายแดกถามหน่อยว่ามึงจะหลอกคนที่เค้าไม่รู้เรื่องไปถึงไหน
  • แหมไอ้สัดเรียกตัวเขี่ยว่าคุณ แต่เรียกหมวดเรียกไ้อ้ จับตัวได้เอาคอมแบทกระแทกปากให้หายปากหีซักที
    ไอ้พวกสารเลว
  • แล้วประเทศไทยมันทำอาหารเสริมได้หรือยังละไอ้ควาย
    กูพยามหาคนวิเคราะห์สูตรมาจะปีแล้วยังทำออกมาไม่ได้เลย
    เพราะถ้าประเทศไทยทำได้ กูก็ไม่ต้องนำเข้า และราคาก็จะถูกกว่านี้
  • แสดงว่าเมื่อก่อนมึงโง่เดี๋ยวนี้ฉลาดแล้วว่างั้น ไอ้มะตอย
  • จอดไม่ต้องแจวเลยเจอคำตอบมาเฟีย ไอ้ผีสถุน ทีนี้จะแถไปทางไหนไอ้ผีโง่ ฮ่าๆๆสมน้ำหน้า ดีแต่จะหอน แต่ไม่ทำการบ้าน สวะ กลับไปเลียตีนพ่อมึงก่อนนอน จะได้ฝันดี ฮามากโง่สัดๆ

ผีเฝ้าบอร์ด
  • แล้ววัตถุดิบอาหารมึงเมื่อก่อนบอกว่าไทยเป็นครัวของโลก ไม่ต้องนำเข้าวัตถุดิบมาทำอาหาร เพื่อที่จะยกอาหารตัวเองให้ทัดเทียมอาหารนอกวันนี้เสือกพลิก แล้วเอาวัตถุดิบจากนอกมาทำ บูลลี่ เอ็กซ์ตรีม
  • หน้าตาอัปลักษณ์ รูปร่างพิการ จิตใจต่ำทราม :o028:
  • เกลียดกูก็อย่าใช้ของๆกูก็แล้วกัน กร๊ากๆๆๆ
  • หลอกคนไอ้หน้าเงินหมาเป็นโรคไตเพราะอาหารยี่ห้อนี้แหละ
  • เคยใช้แต่เลิกแล้วเพราะหมากูเป็นโรคไต
  • แล้วประเทศไทยมันมีเนื้อแกะหรือ ควายอีกแร้ววววววว เย้ๆๆๆ

โง่อย่างมึงมีเวลาว่างก็ฝึกแดกอาหารหมาเอกซ์ตรีมบ่อยๆนะเผื่อมันช่วยบำรุงสมองได้ ฮา........
  • ทำอย่างเค้าไม่ได้ล่ะสิ ถึงฮีทขนาดนี้ไอ้ฟาย อิจฉาจนไข่เหี่ยว อนาถว่ะ คอยตอดคอยกัด ไอ้พวกโลนขึ้นหัว
    สมองเท่าเม็ดถั่วเขียว ยังห่างไกลกันมาก ขี้ตีนมาเฟียเถียงกะมันเสียอารมณ์ ไม่มีราคาพอ ลิ่วล้อเอ๊ย อิอิ
  • ไม่แดกอะเป็นโรคไต
  • ทำไมถึงใช้แกะอะ มึงเคยบอกหมาจะเอาอะไรมากมายไก้ก็พอไม่ใช่หรือ ควยถอกกกก
  • เคยใช้แต่เลิกแล้วเพราะหมากูเป็นโรคไต
    +++++
    เลี้ยงหมาด้วยเหรอ กุนึกว่าคนอย่างมึงให้หมาเลี้ยงฝ่ายเดียว วันพระหัดเอาดอกมะลิไปกราบตีนหมามึงมั่งนะ
    ยัดให้หมาอ้วนจนพิกลพิการขาโก่งเดินไม่ไหว สงสารมันว่ะ
  • ไอ้หมาหัวเน่าชงเอง ตบเองเป็นผีเองเลยนะมึง ก้ากกกกกก
  • มาเฟียอย่าไปเถียงกะมัน คนอ่านเขารู้มันมาหาเรื่อง เอาไว้ทะเลาะกะตัวใหญ่ๆ จิ๊บจ๊อยไม่มีความรู้แบบนี้
    ปล่อยให้ผีด่าเหอะ
  • ตอนแรกว่าจะทำจากเนื้อหมู แต่เปลี่ยนใจเป็นแกะดีกว่า ฮ่าๆๆๆๆ
  • ใครจะเหี้ยเหมือนมึงวะ ทำบ่อยล่ะสิ ถ้ากุไม่ใช่มาเฟียขอให้แม่มึงตายเอาปะ