ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

G_cellลูกสาวที่จากไปของผม
  • เสียใจด้ายครับพี่เอก
  • สวยมากและขอแสดงความเสียใจด้วย ครับ :039:
  • เสียใจกับการจากไปของ จี เซล ด้วยนะคัฟ
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ !! :002:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.....ความรู้สึกแบบนี้ผมก็ลืมเค้าไม่ได้จงหลับให้สบายนะลูกรัก
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจอย่างสุดซึ้งคับ ของผมก็พึ่งจากไปด้วยอาการคล้ายๆกันเกี่ยวกับเลือด
    เด๋วนี้โรคมันรุนแรงขึ้น ต้องป้องกันระวังให้ดีๆคับ
    ผมเข้าใจความสูญเสียที่เจ็บปวดนี้คับ ขอเป็นกำลังใจให้คับimage
    ไฟล์แนบ
    21316546546khk.jpg 99K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่เอก
  • เสียใจด้วยนะคับผม
  • เสียใจด้วยค่ะ
  • เสียใจด้วยครับพี่ ขอให้ยอดสุนัขอย่างเจ้า G cell หรับให้สบายนะ เสียใจด้วยครับ T_T
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาให้กำลังใจเมื่อมีการสูญเสียผมก็ทำใจไม่ได้ทุกครั้งบางทีลืมไปแล้วเป็นเดือนๆแต่พอมองที่ที่เขาเคยอยู่ เสียงที่คุ้นหู้ ไม่ว่าเวลาไหน เมื่อไหร่ ผมมักจะต้องแอบร้องไห้ทุกที เมื่อคืนแฟนผมก็นอนไม่ได้นั่งมองต้องที่ผมฝังเขาและไม่ยอมนอนโดยที่ผมต้องเรียกให้นอนแต่ก็นอนร้องไห้ทั้งคืน ส่วนเจ้าออสก้า แทรกเตอร์ ยาย่า เจ้าขิง จากที่เคยกินข้าวเก่ง เมื่อคืนแทบจะไม่แตะข้าวเลย ผมต้องเข้าไปนั่งใกล้ๆเขาถึงกิน ที่ละตัว เจ้าออสก้าปรกติจะเล่นกับจีเซล ทุกวันทั้งตอนปล่อยไปอึ ฉี่ด้วยกัน นอนใกล้กัน จะเล่นกันก่อนนอน แต่เมื่อคืนเจ้าออสก้าเขาเล่นตัวเดียวแบบเหงา แล้วก็ครางหงิงๆ มองมาหาผมแบบเศร้าๆ เจ้ายาย่ากับเจ้าขิงพอปล่อยออกมาก็วิ่งไปที่ที่แม่เขานอนแล้วก็ดมมองหา พอหาไม่เจอก็วิ่งวนไปมา ผมดูแล้วสงสาร แต่ที่แย่คือแฟนผม พอนึกหรือมองไปที่ของเขา แฟนผมจะร้องไห้ตลอดและตัดพ้อว่าว่าทำไม่ช่วยไม่ทัน และอีกอย่างคือบอกว่าผมเลี้ยงสัตว์ไม่ได้สัตว์อายุไม่ยืนซึ่งก็จริงเพราะส่วนมาจะอยู่กับผมไม่นานไม่ว่า นก ปลา กระรอก ต่อให้เลี้ยงดีขนาดไหนก็จากไป นอกเสียจากตัวไหนที่คนอื่นให้มา หรือฝากคนอื่นเลี้ยง จะอยู่รอดและไม่เป็นอะไร ก็อาจจะจริงที่แฟนผมบอก.......................

• เสียใจด้วยคะ คุณเอก เคยมีความรู้สึกแบบนี้เหมือนกันเข้าใจดีคะ

• เสียใจด้วยนะครับ พี่เอก
    เจ้า cell จะอยู่ในใจตลอดไปครับพี่

แต๊ก
  • เสียใจด้วยอย่างแรงครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เพิ่งเข้ามาดู เสียใจด้วยครับคุณเอก ดูแลทายาทที่เหลือของมันให้ดีที่สุดครับ
  • ขอบคุณครับ คิง คุณเก่ง พี่ยุ่น จีเซลคงดีใจที่มีเพื่อนเยอะขนาดนี้
  • คิดถึงจัง
  • เสียใจด้วยนะเอก พี่ยังเพิ่งดู VDO ตอนที่เอกมาเยี่ยมลูกกะทิ แล้วยังฟังเอกพูดถึง G_cell กะข้างบ้าน
    และความน่ารักของเค้าอยู่เลย พี่อ่านแล้วเศร้ามากกกกก ตอนนั้นที่ซูโม่ไม่สบาย เม็ดเลือดขาวกินเม็ดเลือดแดง
    +ภูมิคุ้มกัน จนเกือบหมด พี่ยังแทบแย่ กอดเค้าทุกวันให้เค้าสู้ ... เค้ามองหน้าพี่ เลียหน้าพี่ เค้าสู้เพื่อที่จะอยู่
    กับเรา G_cell สู้แล้วนะ แต่ร่างกายคงทนไม่ไหวจริงๆ แล้วพี่คิดว่า G_cell ตอนนี้คงอยากให้เอกสู้>>>เพื่อเค้า... เป็นกำลังใจนะคะ
  • มองรูปเขาผมก็คิดถึง ขนาดผมต้องเก็บรูปไว้ในกระเป๋า เพราะไม่อยากลืมเขา เฮออออออออ คิดถึงจัง..
  • เป็นกำลังใจจ้า
  • พี่เอก18นี้ไปที่งานมั๊ย
  • ไม่แน่ใจครับเปรี้ยว