ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

""" GRIZZLY BLOODLINE ""' OPEN FOR STUD
  • " Open for stud " Grizzly JR. = Grizzly X Oxchil
    สำหรับท่านใดที่สนใจ เเละชื่นชอบสไตล์ Dozer Daizy
    เจ้ากริซรี่ คงจะตอบโจทย์นี้ได้อย่างดี ท่านใดที่สนใจโทรมาสอบถามได้นะคะ
    Coctact. 087-339-8867imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9655.jpg 146K
    IMG_9657.jpg 142K
  • " Open for stud " Oscar (12 mont) = Grizzly JR. x Conflex
    นี่คือ ผลงานการจ่ายลูก ของเจ้ากริซรี่ ซึ่งเป็นการผสมผสานกันอย่างลงตัว
    ของ สายเลือด Dozer Daizy ที่มาจากพ่อ
    เเละ สายเลือด Manu ที่มาจากเเม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9664.jpg 126K
    IMG_9665.jpg 107K
  • " Open for stud " Tigger (24 mont)= Grizzly JR. x Conflex
    อีกผลงานนึง ที่กริซรี่ยืนยันการจ่ายลูก ที่ไม่ทำให้เราผิดหวัง คือ ทิกเกอร์
    จ่ายได้คล้ายตัวมันมาก imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9863.jpg 143K
    IMG_9865.jpg 156K
  • หล่อทุกตัวเลยนะครับ
  • พ่อหมาตัวนี้จ่ายลูกดีมากๆๆ
    ขอยืนยันอีกคน เพราะเคยเห็นผลงานมาแล้ว
  • จ่ายลูกดีเลยครับ เจ้าOscar นี่สีสวยเชียวครับ...
  • สวยทุกตัว
  • สายนี้ มาแบบกว้างๆครับ
    ทิกเกอร์หล่อขึ้นเป็นกองเลยเพลิน
  • สวยมากเลยครับของผมก็ลายเสือเหมือนกันสีเหมือนกันด้วยแต่แค่3เดือนเองโตมาขอให้หล่อเหมือนของพี่ทีนะสวยครับแมนสุดๆ
  • ถูกต้องเลยค๊าบ พี่เคนพี่เอก ตอนนี้หมาสามตัวสมบูรณ์มากๆ ส่วนเพื่อนๆคนไหน สนใจอยากมาเยี่ยมชม
    เชิญเลยนะจ๊ะ ยินดีต้อนรับสำหรับมิตรภาพดีๆๆ เจ้าคะ
    เเล้วก้อ ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นด้วยคะ สำหรับคุณ BigFoot54 เอาใจช่วยคะ สายเลือดมีส่วนสำคัญ เเต่ที่สำคัญไม่เเพ้กัน คือการดูเเลเอาใจใส่จ้าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2737.jpg 92K
  • เจ้า Oscar ถ้าผมจะขอซื้อต่อขายเท่าไหร่คับ

สนใจจิง ๆ คับผม