ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BULLY MAX ยาวิเศษสำหรับสร้ามกล้ามเนื้อ
  • ดูแล้วผีที่มาตามสอยคุณมาร์คไม่น่าจะเป็นกลุ่มบีบี น่าจะเป็นคู่แข่งทางการค้าซะมากกว่า
  • คนทำธุรกิจถึงขนาดนี้แล้ว ยังโง่ใช้วิธีสกปรกแบบนี้ด้วยเหรอ มันโง่เกินไปหรือ
  • กระทู้นี้ผมก็อ่านแบบขำๆครับ และไม่ได้เดาด้วยว่าเป็นใคร แวะมาอ่านเล่นเพลินๆก่อนเข้านอน อ่านแล้วอารมณ์ดีอีกตะหาก เพราะยิ่งเขาแสดงความเห็นมากเท่าไรมันก็ยิ่งโชว์ให้เห็นถึงระดับสติปัญญาขั้นวิกฤตของเขาเองครับ :-D
  • ฝันดีป๋า :o001:
  • ครับ กำลังจะไปนอนแล้วพอดี ง่วงแล้วเช่นกัน

ฝันดีทุกคน
  • ไม่มีวัตถุดิบตัวใดที่ดีกว่าวัตถุดิบของเมืองไทย ชั่วโมงนั้นทำ เอฟ1 3 สูตร มันเป็นจุดขายไงโว๊ยยย
    ตอนนี้มาทำตัวใหม่นึกว่าคนไทยลืมไปแล้ว สัดเอาวัตถุดิบจากเมืองนอกใส่เข้าไป แล้วมันดีกว่าของไทยที่มึงพูดหรือป่าวไอ้ เตี้ย มึงนี่เหรี้ยได้ใจจริงๆ
    คนเหรี้ยอะไร ไม่เคยผิด ถูกได้ตลอด5555 ไอ้หน้าหนังไข่ ยัยเจือ กร๊ากกกกกกก
  • โปรตีนเกิน 35 เป็นผมเสียต่อหมา มึงเคยพูดไว้จำได้หรือป่าว ไอ้เวรตะไร
    ตอนนี้มึงทำออกมาหาพ่อมึงเหรอ เหรี้ยดักดารอยู่นาน เห็นสูตร อีโว ในอเมกา เลียนแบบทำมัน ลืมแล้วหรือว่านี่มันคือเมืองไทย อาการเหมือนกับเมืองนอกที่ไหนหัดคิดเสียบ้างไม่ใช่เอาแต่ ขายๆๆๆๆๆ
  • กร๊ากกๆๆๆ เถียงสู้ไม่ได้ ก็แสดงอาการถ่อยสถุลออกมาเหมือนเดิม ฮ่าๆๆ
    พ่อแม่คงไม่ได้สั่งสอน มีลูกสารเลวแบบนี้ก็เสื่อมเสียถึงพ่อแม่

จะสอนให้อีกนิด เผื่อจะพ้นน้ำนะจ๊ะ
    อาหารสูตรเมืองหนาว โปรตีนที่เหมาะสม สำหรับหมาทั่วไปเพียง 18% หมาใช้งาน 24% และลูกสุนัขที่ 28%
    แต่ประเทศไทยเป็นประเทศในเขตโซนร้อน หมากินได้น้อย ผมจึงทำอาหารเอฟวันที่โปรตีนสูงกว่าออกมา เพื่อให้สุนัขกินน้อยลงแต่ได้คุณค่าเท่ากัน อาหารผมจึงเริ่มที่ 22% , 29% และ 32% ตามลำดับ และมันก็แสดงให้เห็นว่ามันได้ผล สุนัขไม่ต้องกินเยอะ วันนี้เอฟวันจึงมียอดขายถล่มทลาย

ส่วนอาหารเอกซ์ตรีม ผมทำออกมาเพื่อช่วยแก้ปัญหาให้แก่หมาที่กินยาก หมามีการเจริญเติบโตช้ากว่าปกติ ลูกสุนัข แม่สุนัขท้อง สุนัขที่เพิ่งนำเข้ามาใหม่กำลังปรับสภาพ และโดยเฉพาะหมาบางตัวที่อาหารเม็ดเปล่าๆไม่ยอมกินต้องผสม เนื้อ ไก่ ไข่ นม ถึงจะยอมกิน และการทำสูตรเข้มข้นออกมาก็เพื่อให้กินในปริมาณน้อย แต่ได้คุณค่ามาก เพื่อจัดการกับหมาที่มีปัญหากินยากโดยเฉพาะ และที่ต้องใช้เนื้อแกะแทนเนื้อไก่ก็เพราะว่า หมาส่วนมากจะแพ้ไก่ และการที่โปรตีนสูงถึง 45% การใช้เนื้อไก่มันเสี่ยงเกินไป หากสุนัขแพ้มันจะส่งผลกระทบ การใช้เนื้อแกะจึงเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด เข้าใจหรือยังจ๊ะ

การใช้เนื้อแกะ มีเป้าหมายสำคัญคือการลดความเสี่ยงเรื่องการแพ้ไก่ แต่ก็ไม่เข้าใจทำไมยังมีคนทำสูตรแกะ+ไก่ ออกมา แต่เวลาโฆษณากลับบอกว่าเป็นสูตรเนื้อแกะ ช่างกล้าหลอกลวงผู้บริโภคจริงๆ ถ้าเป็นสูตรเนื้อแกะจริงๆต้องไม่มีไก่ผสมอยู่เลย ไม่ใช่เป็นอาหารสูตรเนื้อไก่แล้วใส่แกะลงไปนิดหน่อย เพียงเพื่อเอามาโฆษณาเท่านั้น

ที่ข้างถุงมีการระบุคำเตือนและวิธีใช้เอาไว้ด้วย ไม่ใช่สักว่าแต่ทำออกมาอย่างขาดความรับผิดชอบ

เป็นไง ฉลาดขึ้นแล้วหรือยัง อ่านแล้วก็อย่าลืมขอบคุณด้วยนะจ๊ะ :-D
  • เจอเมืองร้อนเมืองหนาวไป ไอ้ตัวจังไรไปไม่เป็นเลย
    :o046:
  • ประเทศไทยเป็นประเทศในเขตโซนร้อน หมากินได้น้อย ผมจึงทำอาหารเอฟวันที่โปรตีนสูงกว่าออกมา เพื่อให้สุนัขกินน้อยลงแต่ได้คุณค่าเท่ากัน

อันนี้ จริงที่สุด !!! มารับรองความถั่วต้มครับ
  • กระทู้นี้ ทำให้อาหารผมขายดีขึ้นอีกแน่ๆ เมื่อเช้ามีคนโทรมาสั่งอีกยกโหลเลยทีนี้ ฮ่าๆๆๆ

หมายเหตุ
    ใครที่เกลียดผมก็อย่าใช้สินค้าของผมเลยครับ ผมทำออกมาให้คนที่รักผมเท่านั้น ผมต้องการให้เพื่อนผม คนที่รัก และศรัทธาในตัวผม ได้ใช้ของดีมีคุณภาพ ในราคายุติธรรม และอีกอย่างผมไม่ชอบการทวงบุญคุณจากคนเลวๆครับ
  • f1 สวดยวดเลยลวดเพ่ หมาผม4ตัว7วันกระสอบ
  • BULLY MAX กินแล้วออกกำลังกายดีจริงๆยืนยันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01141_resize[1].jpg 110K
  • :063: :063: :063:
  • ขออีกนิด f1ม่วงตอนเป็นเด็ก f1แดงตอนโต ดีจริงยืนยัน แล้วจะใช้ของที่แพงกว่าทำมัยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01428_resize.JPG 109K