ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update!! Bubble(Pitbull-RedNose)
  • บะหมี่(ตัวเล็ก)เพิ่ง สองเดือนพอดีค่ะ
    บับเบิ้ล สองเดือนครึ่งแล้วค่ะ กำลังซนค่ะ :o068:

imageimage

ไฟล์แนบ
    รูปภาพ1.jpg 31K
    รูปภาพ2.jpg 37K
  • สุดยอดคับ ดีมากๆ
  • กระทู้นี้รับรองฮ็อตครับ คนน่ารักเอาหมามาโชว์ทีไรฮ็อตทุกที555 น้องหมาน่ารักครับ :063:
  • อันนี้ มองได้สองทางเลยครับ แหะๆ ทางคนกับทางหมา :021:
  • มองแล้วเพลินครับ สวยทั้งหมาและ เจ้าของ :063:
  • ผมว่ามันผอมไปนะครับลงเบอไว้เดี๋ยวจะบอกสูตรเด็ดหนาภายใน3วัน
  • กด Like ให้เลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1532.JPG 79K
  • ขอบคุณค่ะ หนูให้กิน F1 ค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ4.jpg 34K
  • ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับ แฮะๆ คนน๊ะ ( ล้อเล่นครับ ) :033:
  • เจ้าของกินไรอะครับสวยจัง
  • ไหนผู้ไหนเมียครับ ชอบสีชอคจัง
  • สวยทั้งคน ทั้งน้องหมาครับ :-D
  • บะหมี่ (ตัวเมียสีช็อค ลูกของจอส)
    บับเบิ้ล (ตัวผู้ สีแดงเรดโน้ด ) ลูกของ 502 กับ มารวยลูกวันๆ ค่ะ :019:
  • อ่อ คือ พี่มาร์ค ค่ะ ขอ อาหารหมาตัวอย่าง ได้มั๊ยค่ะ หมานู๋ผอมไป :o040:

ฝากถามพี่ก๊อฟ ชัยภูมิ เจ้าของ 502 ด้วยค่ะ หนูอยากทราบเรื่องของพ่อกับแม่ของ 502 ค่ะ
    รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ ^^
  • ชื่อน่ารักมากครับ บะหมี่กับบับเบิ้ล
    บ. ใบใม้ทั้งสองตัวเลย ผมก็เหมือนกัน เบิร์กครับ... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC09600.JPG 147K
  • แหม! เอาซะหมาขี้เหล่เลย ล้อเล่นนะครับ
  • สวยครับ
  • สุนัขน่ารักดีนะครับ เหมาะเป็นบอดี้การ์ดให้เจ้าของ :o043:
  • ไอ้ tek ต้องเข้ามาหม้อทุกรอบท่ามีหญิงมาเนี่ย....สุดตรีนนเลยมรึง สมรักษ์ คำเต็ก
  • ฮึมๆๆ!!!สวยทั้งหมาและคนจริงๆ :-((
  • ฮึมๆๆ!!!สวยทั้งคน สวยทั้งหมาจริงๆครับขอชม :021:
  • สวยครับท่าโพสภาพใช้ได้เลยเเต่ถ้าจะให้ดีขอรูปเเบบใกล้ๆ
    ดูเเล้วท่าทางจะอกกร่างด้วยสวยครับ
  • ชอบเจ้าของมากกว่าชอบหมาครับ
  • ใครเล่นกับผมมั่ง ผมว่าอ้นไม่พลาด55555
    เด๋วไอ้น้องอ้นมันมาแน่นอนครับ
  • โอ้โห สวดยอดดดดดดดดด พระเจ้าจ๊อท
  • มีแฟนยัง คับ (หมานะคับ)5555
  • น่ารักที่สุดคับ สวยมากกกก ชอบบ :032:
  • แตงไทยคล้องพระอะไรครับ
  • ขอบคุณทุกคอมเม้น นะค่ะ ที่เข้ามาติชม น้องบับเบิ้ล และ บะหมี่ ค่ะ
    แตงจะอัพเดจรูปน้องหมาเรื่อยๆๆค่ะ :o001:
  • @น้าผี แตงไม่ได้คล้องพระ ค่ะ คล้องเหล็กไหลค่ะ
  • ปลื้มนะฮะ
  • ไม่ได้ทะลึ่งนะ มันหญ่ายยยยยย....มากกกกกกก
  • แต่งตัวอย่างกับ อาหาร india อายน้องๆมันหน่อยเจ้
  • คล้องเหล็กไหลด้วยเห็นเค้าบอกกันว่าโดนยิงโดนฟันไม่เข้าจริงอะปะๆๆๆๆๆๆ
  • น่ารักอับ ทั้งหมา ทั้งคน
  • หน้าสวย ผิวใส เหมาะ เลี้ยง หมาเป็นบอดี้การ์ด ครับ
  • ทิ้งเบอร์โทรไว้ จะบอกสูตรเลี้ยงให้หนาๆๆ คับ :o036:
  • เลี๊ยงสองตัวเลยหรอครับพี่เนี่ย เก่งจัง ระวังเหนื่อยนะครับลูกหมายังเด็กคงซนน่าดูเลย อิอิ

พี่ว่านบ่นอาราายคร้าบบ ฮ่าๆ
  • อิจฉาหมาจัง
  • กำลังน่ารักเลยครับ ^^
  • หมาสวยนะคับ^^
  • ขอร่วมทำกิจกรรมด้วยคนได้ไหมครับ
  • หมาสวยคับ คอเรดโน้ด เหมือนกันคับ
  • พยายาม มองหมาให้สวยกว่า แต่ไม่ไหวคับ คุณสวยมาก
  • คนสวยๆๆ เลี้ยงหมาแดงโคตรเท่ห์เลยคร๊าบบบบบ...บ
  • ใหญ่ดีคับ ใหญ่มาก
  • กระทู้นี้ อ้น ไม่มาได้ไง เนี้ย :032:
  • อัพมาให้ดูเรื่อยๆนะ คับ สายแจ่มๆ คับ