ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาพวกทำกิจกรรมอยู่สายใหม รามอินทรา
  • ผม ออฟ คับ เลี้ยงพิทบูลชื่อ Hammer อยากเล่นหมาสายกิจกรรมเอามาแข่งกันใครอยู่ไกล้ๆๆก็มาแชร์
    ประสบการ ผมอยู่ห้าแยกวัชรพลหาเพื่อน พี่ น้อง ที่เลี้ยงพิทมาทำกิจกรรมยามว่างด้วยกันคับ
    ผมก็มือใหม่ศึกษามาพอสมควรแต่ยังไม่เก่งใครว่างแวะมาทักกันได้คับ ยินดีต้อนรับคับ ตอนนี้กำลังหาผู้ใหญ่ใจดีมาสนับสนุนอยู่คับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    american-pitbull1.jpg 55K
    185039.jpg 108K
    WWIPitWithFlag.jpg 18K
  • ก็ดีคับถ้ามี เพื่อน พี่ น้อง มาทำกิจกรรมยามว่างพาหมามาเที่ยวผมพอมีที่ไห้หมาออกกำลังกาย
    (แต่ไม่ไช่ที่ของตัวเอง)มาสนุกกันคับ 083-426-7690 ออฟimage
    ไฟล์แนบ
    223573.jpg 286K
  • ของอ้น อยู่ หมู่บ้านแมกไม้ ตรงข้ามตลาด วงศกร ครับ เอามาเลี๊ยงบ้านแฟนเลย ฮาๆๆ ยินดีที่ได้รู่จักครับ
  • ดัคับ อ้น ว่างๆๆๆๆเอามาเล่นกันบ้างก็ดีคับ

image
    ไฟล์แนบ
    ภาพล่าสุด พร้อมสายเลือดที่มีอยู่.jpg 108K
  • ยินดีครับพี่ มีสนามแถวไหนบ้างมั๊ยครับ พอดีอ้นไม่คุ้นแถวนี้บ้านอ้นอยู่ดอนเมืองแต่เลี๊ยงบ้านแฟนแทนน พอดี หาที่ซ้อมลากที่เป็นสนามดินด้วยอะครับ มาเจอกันได้นะพี่ อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    231681.jpg 259K
  • ผมพอมีที่ไห้น้องหมาได้ออกกำลังมีบ่อนําใหญ่ไห้น้องหมาโดดได้เลยคับ ว่างๆพามาเลยคับ พี่ อ้น โทรมาได้คับ
  • ว้าวววว น่าสนใจมากๆๆครับ อิอิ 0838830106ครับ เบออ้นครับบ
  • น่าสนใจมาก บ่อน้ำ ..... ขอทราบตำแหน่งที่ตั้งด้วยครับ OFF
  • น่าไปจังผมหนุ่มนะครับ วันไหนค่อยนัดเจอกันทีเดียวไปเลยดีกว่าครับ
  • พี่อ้นครับแล้วพี่สอนหมาโดดน้ำยังไงหรอครับ
  • โทดทีคับ เมื่อกี้โทสัพหายคับ มาหาได้ตลอดผมขายหมูอยู่ตลาดจินดาตรงข้ามหมู่บ้านเลิศอุบลวัชรพล ห้าแยกวัชรพล ผมขายหมูทั้งวันคับ ตั้งแต่หกโมงเช้าถึงทุ่มครึ่งคับ พี่อ้นคับมาฝึกหมาผมด้วยคับ หมาผมยังว่ายน้ำไม่เก่งคับ บ่อน้ำใหญ่มากคับอยู่บริเวณหลังตลาดที่ผมขายหมูอยู่คับ สนใจเข้ามาให้ความรู้ผมบ้างคับ
  • ก.ม 8 ครับ
  • ผมรามอินทรากม.8 คู้บอน27แยก15 ครับ
  • อยู่เสรีไทย ไปได้มั่ยครับ ไม่ไกลมาก ฮิฮิฮิ
  • ผม เต้งครับ เลียบคลองสอง30 ครับ ก.ม.8 เช่นกันครับ
    แต่ น้องหมาผมยังเด็กคับ ฝากตัวด้วยครับ ห้าเดือนเองครับ
  • ผม กม.4 ซอย8 วัดไตรครับ
  • มาได้เลยคับใครว่างมาน้องหมามาเล่นกัน มันๆๆๆ
  • ผมรามอินทรากม.8 คู้บอน27 หมู่บ้านเมธา
  • บ้านอยู่รามินทรา กม.7 เลี้ยงพิทอยู่ 3 ตัวค่ะ
  • ไว้ว่างนัดเจอกันดีกว่าครับ น่าจะสนุกดี เย้ๆๆ
  • ถ้ามากันเยอะๆๆๆคงมัน ว่างก็มาเลยคับ กม 8 ยิ่งไกล้ทะลุ ซอย สยามถรนี ก็ได้
    มากันเยอะๆๆคับ จะได้แลกเปลี่ยนประสบการ ส่วนใครที่ไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยงน้องหมา
    ก็เอามาฝากดูได้คับ ผมชอบหมาดูแลไห้แต่ต้องมาเอากลับด้วยนะ ผมไม่มีที่แต่ดูไห้ได้คับ
    ยินดีต้อนรับผู้ที่ชอบ พิทบลู ทุกคนคับ
  • พอดีวันที่ 20 ก ย เปงวันเกินผมพอดีคับครบอายุ 20 ใครจะมาอวยพรผมก็บอกนะคับ
  • พี่ pitbull_boy บ้านพี่อยู่ตรง กม7 อยู่ตรงไหนคับ ขอลายละเอียดคับผมจะไปหาได้หรือเปล่าคับ
  • สำหรับผู้ไดที่อนุญาติไห้ผมไปเยี่ยมที่บ้านได้ (อยากไปดูหมาหาประสบการ)ผมขอรายละเอียดและเบอโทรติดต่อด้วยคับ
    จะไปหาทุกคนคับที่อยู่ไกล้ๆๆ มี มิตติ้ง กันบ้างคงไม่เปงไรมั่งคับ อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Skeletal.jpg 65K
    conformation2.jpg 75K
    Muscular.jpg 40K
  • พี่อ้นว่างวันไหนบอกด้วยคับ(ถ้าว่างนะพี่) เดียวไปเยียม อิอิ
  • หนิง http://www.facebook.com/profile.php?id=100001986784149 ติดต่อทางเฟสได้
  • สวัสดีครับ อยู่ไม่ไกลกันเลยครับ
  • โทษทีไม่ได้แวะมา ช่วงนี้ยุ่งๆๆเรื่องเรียนครับ ฮาๆๆๆ