ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องรีดนมหมา !!!!
  • ไม่มีไรครับ เอาเครื่องดูดเสมหะ Portable Suction Machine มารวมกับ ชุดปั๊มนม เลยออกมาเป้น เครื่องรีดนมแม่หมา แบบกึ่งอัตโนมัติควบคุมแรงดูดด้วยมือ

image

ตัวเครื่องสร้างแรงดูดสุญญากาศ คือเครื่องตัวขาวๆ
    ชุดดูดนม และเก็บน้ำนม ก็ขวดใสๆ
    ช่องควบคุมแรงดูดด้วยมือ คือส่วนสีส้มๆ

ไว้จะถ่ายคลิปตอนนี้มาให้ดูด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Milking Machine.jpg 71K
  • :063: :063: :063: :063: :063:

สุดยอดดด !!
  • อวยกันเองนี่เก่งนัก ... :o028:
  • ฉลาดครับ ไม่รู้ตอนเด็กๆกินอะไร
  • นี่ ไม่ใช่กระทู้เรียกผี... อย่ามากวงตีง... งุงิงุงิ

ไปผุดไปเกิด ไป๊...
  • กด Like 3ทีครับพี่ต้น
  • สวัสดีครับ คุณปุ๊

ตอนนี้ มีการปรับปรุงส่วนจัดเก็บน้ำนมเพิ่มเติม ให้มี Warm Water Jacket เพื่อทำให้นมอุ่น เข้าไปอีก
    ทดลองแล้ว ได้ผม น่าพอใจครับ
  • =D> ล้ำเลิศ
  • เจ๋งเลยครับพี่ต้น เดี๋ยวลองเครื่องดูดนมคน เอามาดูดนมหมาบ้างดีกว่า อิอิ
  • ทั้งหมด มาจาก อุปกรณ์ของคนอ่ะคร๊าบบบบบ
  • พี่ต้นครับหาซื้อได้ที่ใหนครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ สนใจอยากได้มั่งครับ ขอบคุณพี่ต้น
  • เครื่อง Suction ราคา 3500 บาท ครับ หาซื้อได้ตามร้านขายอุปกรณ์การแพทย์ครับ
    ชุดขวดนม หาซื้อตามแผนกเด็กอ่อนครับ ราคาน่าจะ 350 บาทครับ
  • แนะนำให้ไปจดสิทธิบัตรด่วนๆคัฟ ไอเดียใช้ได้เลย :063:
  • ไม่ต้องจด หรอกคร๊าบบบ

มีอะไรดีๆ ก็แบ่งปันกันไปครับ ใครจำสละเวลาทำขาย ให้พี่น้องได้ใช้ ได้สะดวก ผมก็ยินดีครับ :-D
  • ผมมองว่ามันเป็นทรัพย์สินทางปัญญาที่ท่านอุตส่าคิดค้นขึ้นมา เผื่อว่าวันนึง อาจจะนึกเปิดบริษัท ผลิตเครื่องปั๊มนมหมาไฟฟ้า โอเเม่เจ้า ใครจะไปรู้ ประเทศไทยอาจจะเป็นประเทศส่งออกเครื่องผลิตเครื่องปั๊มนม สุนัขไฟฟ้ารายใหญ่ของโลกก้อได้คัฟ

ปล.รวมๆเเล้วอาจจะเป็นการรักษาผลประโยชน์ของประเทศก้อได้นะคัฟ
  • พี่ต้นครับ วิธีการใช้แบบใหนครับ งง นึกภาพไม่ออกครับ พี่ต้นว่างพอจะอธิบาย หรือมีคริบให้ดูมั้ยครับ ขอบคุณครับพี่ต้น ขอให้พี่ต้นเจอแต่สิ่งดีงามครับ :063:
  • image

นี่ อัพเดทล่าสุดครับ ทำงานได้ดี น่าพอใจครับ
    ไฟล์แนบ
    ชุดรีดนมแม่สุนัข.jpg 135K
  • คุณ Zeedza ครับ ขอบพระคุณ สำหรับความหวังดี
    ผมว่า ผมต้อง "จัด" แล้วล่ะ ยังงั้น !!!

เมื่อวาน ทางมาเลย์ก็ถามอยู่ เผลอๆ ได้ส่งออกจริงๆด้วย !!!
  • ส่วนเรื่องวิธีใช้ เดี๋ยวผม จะรวบรวมเขียนมาให้ครับผม
    ถ้าถ่ายเป็นคลิปได้ ก็จะจัดการให้ตามสั่งครับผม

:-D
  • แหม่ .. กระทู้นี้ พี่ต้นไม่ ซัด กับผีเลย เซงเลยนะนิ ฮา ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้นี่ ช่างยุ !!!!!
  • สุดยอดครับพี่ต้น พอจะเข้าใจแล้วครับ ขอบคุณครับ =D>
  • Tony_Munta กันยายน 8 Permalink
    คุณ Zeedza ครับ ขอบพระคุณ สำหรับความหวังดี
    ผมว่า ผมต้อง "จัด" แล้วล่ะ ยังงั้น !!!

เมื่อวาน ทางมาเลย์ก็ถามอยู่ เผลอๆ ได้ส่งออกจริงๆด้วย !!!

ถ้าได้ส่งออก หักค่าหัวคิวให้ผมด้วยเครื่องละ1500 บาท
    หมายเลขบัญชี
    009-9999990-0
    ธนาคารสวิตฯ :-D
  • เป็น idea ที่ดีเลยทีเดียวครับ