ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารเม็ดครับ
  • อยากรู้ว่า พี่ๆน้องๆชาวพิทบูล ใช้อาหารเม็ดของอะไรอยู่ครับ

แล้วคิดว่าเป็นยังไงมั่งกับยี่ห้อที่ใช้ครับ ดี หรือไม่ดีอย่างไร ช่วยแนะนำทีครับ
  • มาถามที่นี่ได้ไงว่าใช้อาหารเม็ดของอะไรอยู่ หาเรื่องใส่ตัวจริงๆ ล้อเล่นน่า
    ใช้ F1 คราบ ขอแนะนำว่าของดีราคาถูกไม่ต้องคิดมาก
    ผมเคยลองมาหลายยี่ห้อแย้วเช่น ยูคา ใช้แล้วหมาอ้วนขนเหนียว ซายไดเอด หุ่นดีไม่อ้วนโปรตีนน้อยและจากพืชเป็นส่วนใหญ่
    โรเยอร์คานินใช้ดีขนสีเข้มเพิ่มจุลินซีช่วยย่อย ราคา ประมาณ กระสอบละ2000 up ทุกยี่ห้อ
    F1ราคา 830 ดีเหมือนยีห้ออื่นๆเลยเพิ่มโครงไก่สดเพื่อความสะใจ ยางมีรายจาถามอีกไม
  • ขอบคุณมากครับ กระจางแล้วทุกปัญหา

F1 ช่วยลดค่าอาหารไปได้เยอะจริงๆ แถมดีเหมือนยี่ห้ออื่นๆด้วยอิอิ

ปล.เรื่องที่ตั้งกระทู้ถามผมอยากรู้จริงๆครับว่าใช้ของยี่ห้ออะไรกันเป็นส่วนใหญ่
    ถ้าทำให้ท่านใดไม่ชอบใจผมขอโทษละกันนะครับ ขอโทษจริงๆ
  • ผมก็ใช้f1ครับราคาไทยๆครับ(หอมจนอยากลองบ้าง5555)
  • ขอบคุณครับ :005:
  • :006:มันหอมขนาดนั้นจริงหนะน๋ะ คุณtarm 555