ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"เรื่องของกู คนเลี้ยงหมาแดง" ตอนที่28
  • สุดๆไปเลย ชอบมาก
  • สะใจ สมการรอคอย "เรื่องของกู คนเลี้ยงหมาแดง"
  • กูขอดูหมาแดงจมูกดำของมึงหน่อยดิ ไอ้หัวหลอดไฟ
  • นี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03368.jpg 55K
  • 555+ อ้ายสม อันนี้เค้าเรียกกวนป่ะนิอ้ายยยย
    (อีตั๋วนี้ หื้อแต๊ก่ะก้าย)
  • ลูกชายหล่อนimage
    ไฟล์แนบ
    226739.jpg 131K
  • พี่หนุ่มครับ .... ผมชื้อหมาแดงจากคอกใหญ่คอกหนึ่งในราคาหลายหมื่นบาท
    ... ก่อนซื้อเจ้าของแพล่มว่ามันต้องใหญ่อย่างนั้นต้องเตี้ยต้องเป็นบูลลี่อย่างนู้นฯๆ โครตพ่อโคตรแม่ดั่งมากที่เมืองนอก เห็นเพ็ดแล้วตาถลน บลาๆๆๆๆ
    ... ณ.ปัจจุบัน1ปีกว่าแล้วครับ หมาของผมยังเป็นกระจงหม้ออยู่เลย
    ... ผมควรโทษโชคชะตา วาสนา ฟ้าลิขิต ความโง่ หรือตัวผมเองดีครับ :022: เย้ๆๆ
  • กลับมาแว้วเย้ๆ
  • สวดยอดดดดด กว่าจะคิด กว่าจะเขียน กว่าจะหาภาพประกอบ

=D> =D> =D>
  • พ่อหนุ่มหน้ามนผู้นี้ ร่ายรำอักษรได้งดงามจริงๆ ที่รัก :o040: :o040: :o040:
  • ฉบับหน้าขอเรื่อง เงินกู ...หายไปไหน บ้างนะครับลวกเพ่ เย้ๆๆ
  • ซื้อลูกหมามา5หมื่น ฉไหนมันโตขึ้นมาเหลือแค่5พันว่ะ :-))
  • นี่ไอ้ผีมึงเลี้ยงหมาเป็นรึเปล่า
    หมา5หมื่นเค้าเอาปีนจี้หัวบังคับมึงซื้อรึไง
    :016: :019:
  • แม่งควายเลี้ยงหมา
  • ปกติเข้าเวบ pitbullzone แ้ล้วจะอ่านเฉยๆ แต่หลังจากอ่านที่พี่หนุ่ม pitdeer เขียนก็อดไม่ได้ที่จะ login มาให้กำลังใจ เขียนได้ดีและขำมากเลยค่ะ สนุกแล้วก็ได้ความรู้ ได้มุมมองใหม่ๆด้วย เป็นกำลังใจให้ค่ะ เขียนมาให้อ่านอีกนะคะ :033:
  • โห น้องมาริสาหายหน้าหายตาไปเลย เป็นแฟนคลับพิตเดียร์ด้วยหรือ :063:
  • โอ๊ย พี่หนุ่มขา....... ขา ขา ขากรู ถูกเหยียบ 5555
    พี่หนุ่ม เขียนได้เร้าใจ ไข่สั่น มันหยดติ๋ง
  • พี่หนุ่มเขาให้ความรู้เสือกไปกวนตีนเขาอีก พวกมึงนิ
  • บอกตรงๆค่ะ มาไม่ทันตอนพี่หนุ่ม pitdeer อยู่ หรือไม่ทันสังเกตุก็ไม่รู้ พอเห็นพี่เค้าจะกลับมาเล่นก็เลยไปดูกระทู้เก่าๆ หมั่นใส้มาก เย้!ทุกเมนท์ 555 แต่พอมาอ่านที่พี่แกเขียน เปลี่ยนความคิดเลย ชอบมาก

งั้นขอสิทธิ์ถามเลยนะคะ ทำไมต้องมี เย้ ! ทุกข้อความเลยคะคุณหนุ่ม :033:
  • ตอบคุณmarisa ทำไมต้องเย้! ทุกข้อความน่ะหรือครับ?

มันเป็นอารมณ์นะตอนนั้น เป็นจุดเล็กๆของรอยต่อในการเวลา เป็นความรู้สึกที่เกิดอันส่งผลมาจากต่อมพาไนโรซืทออแกไนฟังชั่นเดอราคอสม่า(ชื่อทางเคมี) ถ้าเกิดมาตอบในอารมณ์ที่ไม่ดีหรือกำลังคิดว่าเรื่องนี้มันไม่ดี จะไม่ลงท้ายว่า เย้! แต่อาจจะเป็น แย่! ซื่งเกิดขึ้นกับผม น้อยมาก

พื้นฐานเป็นคนอารมณ์ดีปานกลางค่อนไปทางดีมาก แต่เกียดเรื่องการเอาเปรียบกัน การเห็นแก่ตัว และก็เห็บหมา

ชอบกะเทพสวยๆ (ต้องสวยจริง) กะเทพควายไม่ได้เกียด แต่อยากถึบ

รักหมา แต่ไม่ชอบเวลาคนเปรียบความรักที่มีให้มันกับคนที่น่าจะรักมากกว่า ก็มันเป็นหมาก็แย่อยู่แล้ว จะต้องอิจฉามันทำไม

สุท้าย...ขอให้คุณmarisa พบพานกะเนื้อคู่โดยเร็ววัน และประสพความสุข ความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไป เย้!image
    ไฟล์แนบ
    DSC05122.jpg 72K
  • ต่อมพาไนโรซืทออแกไนฟังชั่นเดอราคอสม่า(ชื่อทางเคมี) 555 มั่วได้เนียนมากหึหึ เย้!ด้วย^^
  • pitdeer เป็นเกย์ หรือเปล่า ???
  • เป็นเกย์ครับ แต่เลิกมาได้อาทิตย์นึงแล้ว เย้!image
    ไฟล์แนบ
    19889.jpg 47K
  • แต่พี่ก็ยังชอบยืนข้างหลังผู้ชายด้วยกันใช่เปล่าครับ แบบนี้ผมก็ต้องระวังตรูดแล้วสินะ

• ว่าไปเรื่อยยยยยยยยย เย้!
  • ฉบับหน้าขอจัดหนักเรื่อง "เงินกู........ (ชื้อหมาแดง)หายไปไหนว่ะ" บ้างนะครับลวกเพ่ :p
  • ตุ๊ด ตุ๊ดดด ตุ๊ดดดด ..... ไม่มีเสียงตอบรับจาก.....