ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    309766_215048738552189_100001411943550_604960_1814801_n.jpg 33K
  • ติชมได้นะครับไม่ว่ากัน
  • ท่าหลับกวนมากๆ..โตเร็วเนอะ..
  • ครับพี่แล้วพี่อ๊อดไม่ไปทำงานหรอครับพี่
  • พีอ๊อดมีรูปบูลลี่ไหมครับพี่ ผมขอดูหน่อยครับ
  • พี่ขายไปหมดเเล้วอะเมื่อวาน....อิอิ
  • ครับผมถามดูครับแฟนมันอยากเห็นครับพี่

• เดี๋ยวช่วงนี้เรา 2 คนคุยโชว์พี่เขาหน่อย.....อิอิ
  • จะเอายังงั้นจริงหรอครับพี่ แล้วพี่ถึงบ้านแล้วหรอครับ
  • ทักทายยามดึกครับimage

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 259K
    2.jpg 211K
  • หญิงไทย เด็ดมากๆ

• up up upimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    c2.jpg 153K
    c3.jpg 123K
    c4.jpg 122K
    c5.jpg 89K
    c6.jpg 120K
  • กร่างๆๆๆๆๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    c7.jpg 228K
    c8.jpg 200K
    c9.jpg 250K
  • image
    ไฟล์แนบ
    c10.jpg 192K
  • โอ้ก่างแต่เด็กเลยนะมุก " อกเล็กเรื่องใหญ่ อกใหญ่เรื่องเล็ก " ใช้เปล่ามุก :063: $-) :063:
  • มันต้องยังงี้พี่ก๊อป อกหักเรื่องเล็กอกเล็กเรื่องใหญ่ เลิกแล้วหาใหม่ให้อกใหญ่กว่าเดิม55555555555+

ท่านี้คุ้นเหมือนเคยเห็นที่ไหน อ๋อimageimage
    ไฟล์แนบ
    c11.jpg 251K
    ber2.jpg 246K
  • สวัสดีตอนบ่ายพี่ๆทุกคนครับ
  • พิทบูลโซนเกิดอะไรขึ้นกระทู้ไหนก็ด่ากัน เย้ๆๆๆๆๆ
  • อย่า! ต้องทำให้ผมคิดมาก คุณ..jikopathum image
    ไฟล์แนบ
    bigcyco1.gif 10K
  • ขวาสุดโดนมากท่านมุกสวยชอบๆ
  • กลับจากอังกิตวันไหนพี่ก้อง
    อย่าคิดมากครับคุณหนุ่ม สีสัน555

• Woodie X Jigky คอกนี้เดินเข้าไปแทบไม่ต้องเลือกเลยครับ

จิ้มได้เลยแล้วเอามาปั้นติดตาวทุกตัวฮ่าๆๆๆๆ สุดยอดจริงๆเชียว

คุณก้องไว้เดี๋ยวจะอัพเด็กๆให้ชมเป็นระยะนะครับ................

อ้นเจ้าทิกเกอร์กระโดดสวยขึ้นเยอะเลยนะเนี่ย ได้พี่เลี้ยงดีนะครับ..

คุณกอล์ฟ อกใหญ่ๆต้องมาทางท่านมุกเลยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ช่วงตุลาครับแต่ยังไ่ม่ระบุวันครับมุก
    ขอบคุณครับคุณตั้ม น้องชายผมนี่อยากไปรับแทนแต่ผมไม่ให้ครับเพราะมันติดเพื่อนไหนจะต้องไปทำงานอีกกลัวหมากินไม่ครบมื้อหมาเด็กต้องการดูแลไม่ค่อยไว้ใจใคร 5555 เรื่องตัดหูนี่ไงดีครับติดต่อที่คุณโบว์ได้เลยนะครับว่าวันไหน เดี๋ยวโอนเงินไปให้ค่าหมอ ทรงผมเลือกไว้แล้วครับ แต่ไม่เคยเห็นผลงานของที่นั่นเลย ยังไงขอดูรูปหน่อยครับผมจะได้บอกทรงถูก ขอบคุณมากครับ
  • หมาสวยทุกตัวคับเมื่อวานเข้าไปดูมา

อยากได้อยากได้คับ55555555
  • น้องชายจะมารับแทนเหรอครับฮ่าๆๆ เรื่องแบบหูที่อยากได้ลองส่งมาทางเมล์
    ก็ได้ครับคุณก้อง ส่วนผลงานหมาผม 2 ตัวเจ้ามาราธอนกับฮาโลวีน ก็ตัดที่นี่ครับ
    แล้วก็มีของน้องแถวบ้านอีกตัวนึงชื่อเจ้าคอมแบทครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะส่งให้
    ทางเมล์นะครับ

ต้องใจแข็งนะเป้ ถ้าจะเข้าไปดูฮ่าๆๆๆ
  • ผมนอนก่อนนะครับ ฝันดีครับพี่ๆทุกคน
  • สวัสดีครับพี่น้องช่วงนี้ยุ่งๆทั้งงานประจำและงานอดิเรก ไม่ค่อยได้เข้ามาคิดถึงทุกๆท่านเสมอครับ เสียใจด้วยครับคุณเอกเพิ่งทราบเรื่องเดี๋ยวนี้เอง ว่างเดี๋ยวจะโทรไปคุยด้วยครับ มุกโทรมาพี่ยุ่งๆเรื่องร้านอยู่กลับบ้านมาก็หลับเป็นตายทั้งวัน อ๊อดจัดไปแล้วอย่าลืมเลี้ยงกาแฟพี่ซักแก้วน่ะ อิอิอิ ของพี่เหลือตัวเมีย 2 ตัว น้องเค้าจองแล้วเงียบไป ฝากด้วยน่ะถ้าใครอยากได้ตัวเมีย
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ พอดีพึ่งตื้นครับพี่อ๊อดเดี๋ยวนี้ไปไหนไม่ค่อยเห็นเลยครับหรือว่างานเยอะครับ
  • หวัดดีคับทุกท่าน....ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อยคับ....สบายดีกันนะคับ
  • พี่อ๊อดยังอยู่ผมก็ชื่นใจเห็นเงียบๆไปครับ
  • หวัดดีคับเพื่อนๆทุกท่าน....
    ....หนุ่มพี่อ๊อดไม่ไช่ยาดมนะ...อิอิ
  • ใครมีรถปิ๊กอัพจะขายบอกได้นะคับขอราคาไม่เกิน 350,000 นะคับบบ
  • TIGGER สุดยอดเรย ซูโม่ของแม่ไม่เห็นทำได้แบบนี้เลย แต่ซูโม่กะกะทิ ทำได้ก็นอนนนน กินนนนน
    เที่ยวววว มีความสุขสุดๆๆๆๆ คับผม
  • อิอิ สวัสดีครับพี่ๆๆทุกท่าน พี่มุกแต่ละตัวนี่สุดยอดเลยยยยยย
  • สวัสดีครับพี่น้อง มีของเล่นมาขายอีกแล้ว รถบังคับวิทยุ น้ำมันครับ อุปกรณ์ครบซื้อไปเล่นได้เลย ซื้อมา15000 เล่นไปไม่กี่ที สภาพสวยเห็นแล้วไม่ผิดหวังเป็นรถวิบากน่ะครับเอาไปแข่งได้เลย ขาย 5000 เท่านั้น ไม่มีเวลาเล่นตั้งไว้ฝุ่นเกาะเปล่าๆ ใครชอบจัดไปครับพี่น้อง ช้าของไปเร็วน่ะครับ
  • หวัดดีคับพี่ๆน้องทุกท่าน....
    ....พี่ยุ่นนี้ของเล่นเยอะนะเนี้ย!
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนครับ พี่อ๊อดครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปหานะครับ
  • หวัดดีคับ...จัดไป
  • ฝนตกนะครับช่วงนี้ระวังสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าน
  • ตกหนักสุดๆๆมากึครับไปถ่ายงานปากช่องเกือบแย่ ฟ้าถล่มเลยย
  • หวัดดียามเช้าคับทุกท่าน....
  • สวัสดี เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เนื่องจากภาระกิจการงานทำให้หายหน้าไปนาน ช่วงนี้พอมีเวลาพักหายใจได้ จึงแวะมาทักทายจึงเรียนมาเพื่อทราบ

รักและคิดถึงทุกคนนะครับ อิอิ
  • หวัดดีครับพี่ช้วงหายไปนานเลยimage
    ไฟล์แนบ
    c15.jpg 189K
  • สวัสดีพี่ช๊วง สบายดีนะพี่

ภาพนี้มันถูกใจดีจริงๆเลยท่านมุกฮ่าๆๆ
  • เอาตัวอะไรมาโพสน่ะ - -
  • จมูกไปใหนอะ แล้วจะหายใจอย่างไงอะคับบบบบบบ :o008:
  • โหสั้นไปไหม
  • freakshow lolimage
    ไฟล์แนบ
    c13.jpg 272K
  • นําจะท่วมบ้านแล้วพี่น้อง
  • หวัดดีหมู่เฮา
    ...บ้านพี่ก็เริ่มเเล้ว..ใต้ถุนบ้านอะ....