ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

________________Pitbull Phrapradaeng___________________
  • เพิ่งมาเปิด พี่ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวโยด้วยน่ะ เกิด แก่ เจ็บ ตาย ไม่มีใครหลบพ้น...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับโย สู้ต่อไป ไปไงกันแจ้งด้วยนะ
  • พี่ไปมาแล้ว พรุ่งนี้วันเผาศพ เวลา 17.00 น. ใครว่างก็ไปได้คร้าบ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค๊ะ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่โย
  • 18 กันยายน มีงานลากน้ำหนักที่ ดีวัน นะครับใครสนใจไปลงแข่งเตรียมตัวไว้เลย
  • จัดไปอย่าให้เสีย
  • พี่เก่งอย่าไปเลย เดี๋ยวก้ตัวสั่นเข้าบ้านอีกอะ :m86:
  • พี่ก็คงไม่ไปอ่ะ ออกบ่อยเกินงาม 55+
  • - - เอาดี ๆ วันที่ 18 เตรียมไว้เรย
  • NAZZ พี่เห็นหน้า WEB พระประแดงสวยดีไม่แน่ใจว่าใครทำ ช่วยพี่เก็บประวัติ นักโดดน้ำไกล และ ไต่ผนังหน่อยได้ไหม โดยทำหน้า WEB ใหม่เลยจะได้เร็วครับ

พี่เก่งจัดให้หน่อยได้ป่าวโปรเฟส
  • ช่วยกันออกความคิดหน่อยเดี๋ยวรวบรวมข้อมูลให้นะพี่เก่ง

ปล. บังคับทำ 555555555
  • วันนี้เซ็งอีกวัน เมื่อคืนก็งานเข้าเรื่อง Facebook กระจกรถพังเลย เห้อ
    วันนี้ก็โดนตำรวจยึดใบขับขี่แต่เช้า อารมณ์เสีย
  • มีใครอยากได้เรดโนส ติดต่อมานะครับ พอดีเจ้าของมีเหตุผลจำเป็นจริงๆครับ
  • ของใครอีกอ่ะพี่เก่ง อยากรู้เอารูปให้ดูหน่อย
  • Nazz ชื่อเท่ห์มากอย่าให้เสียยี่ห่อ พวกเราชาวพระประแดงเด้อจัดไปเต็มๆน้องๆ L-)
  • หาคนอยากได้ให้ก่อนจะบอก (คนรักจริงเท่านั้น ไม่เอาไปขายต่อ)
  • เฮียเหลียงแวะมาเยี่ยมเยี่ยนกันตอนเย็นก็ดีนะ
  • กลุ่มพระประแดงช่วยกันเต็มที่อยู่แล้วครับเฮีย
  • nazz เจ้าบาร์บี้สุดยอด เป็นกำลังใจให้เจ้าบาร์บี้ด้วย ว่างเมื่อไรก็มาเที่ยวระนองบ้างนะ
  • ไปรวมตัวกันที่ไหนอ่ะ จะพากิ๊กไปเดินเที่ยว55
  • ขอบคุณมากครับพี่เอก ผมไปแน่ๆ ระนอง รอโอกาศอยู่ครับจะพาแอนไปเที่ยว

เฮียเหลียง พากิ๊กมาวันไหนผมไม่พลาดอ่ะรับประกัน
  • เปรี้ยวโทรหาเก่งหน่อย โทรออกไม่ได้อ่ะ มีธุระจะคุยด้วยคร้าบ
  • ช่วงนี้น้อง ญ เราหายไปไหนหว่า สงสัยนั่งนับเงินอยู่ฟิตจริงๆ
  • วู้ๆๆ เย็นนี้จะได้ไปชิวป่าวนี่ ดูสภาพอากาศละน่าเป็นห่วง
  • เค้าอยู่นี่ ช่วงนี้ฝนตกอ่ะ เซ็ง โกโก้ไม่ได้วิ่งเลย T T
  • -0- นึกว่าขึ้นหิ้งไปละ่ 5555
  • นั่งชิวซ่ะ มึนๆเลยเนี่ย
  • -- รอวันฝนไม่ตกอย่างเดียวนะเนี่ย555555
  • ขอโทษด้วยพี่นัท เห็นเขาว่าวันเสาร์จะไปช่วยกันรื้อของที่ D1 ผมไปไม่ได้อะติดงานหมั้นพี่สาว :m03:
  • วันเสาร์นี้รวมตัวจูงหมาเดินเล่นกันดีป่ะครับ วันว่างๆ นั่งชิวๆ
  • imageพี่คร๊าปปปปปปป
    เปนงัยบ้างสำหรับเสื้อใหม่ของผม
    ไฟล์แนบ
    666.jpg 96K
  • ใครเก่งภาษา!!!!!!!!!!!!
    ช่วยแปลหั๊ยผมที
    ผมอ่านไม่ออก
  • image
    .
    .
    หมาในดวงหทัย
    ไฟล์แนบ
    บิช7.jpg 125K
  • หายไปเลยนะเสือนาทจะทำไรมันอยู่ที่ใจใครชอบแบบไหนก็แบบนั้นไม่ว่ากันอยู่แว้วเพื่อน แต่หายไปไหนมา
    ว่ะได้งานยัง แก๊งค์ pn หายกริ๊บเข้ากรีบเมฆ
  • เสาร์ที่เ่ท่าไรวะแชมป์
  • วันเสาไปที่ไหนกันอ่ะ
  • ่อ่อเสาร์ที่ 17 ย้ายของที่ดีวัน อยู่ไหนกันวะ่นี่
  • อยู่วัดชังเรือง
  • พี่นัท พี่เก่ง ขอโทษครับวันนี้ผมล่อนทั้งวันเลย โทรศัพท์ก้ไมไ่ด้เอาไป :o008:
  • วันเสาร์นี้ตอนเย็นริมน้ำที่เดิมนะครับ นังชิวริมน้ำ
  • กำลังอยู่ในระยะทำใจ

:m95:
  • คิดถึง ลาวา ก็มาพรุ่งนี้นะได้เจอแน่ๆ
  • รอหาคนเลี้ยงน้องกันก่อน ถ้าได้จะได้ไป
  • อยากกินเหล้ากินเบียร์ เบื่อพวกเมากลับก่อน
  • ลืมผมกันหมดเเล้ว ดิ อยู่คนเดียวก็ได้ :o019: ไปไหนไม่ชวนกันเลยะพี่
  • ไม่ได้ไปไหนเลย เมาอย่างเดียว เหอๆ