ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ไปด้วยคนครับ
  • สัตหีบคึกคักกันหน่อยเด้อ
  • @แบ้งค์....คนๆนั้นเมื่อคืนโทรมาปรึกษาผม...เค้าจะซื้อลูกหมา 25000 ukc

555 ผมขำมากคุยเยอะเกิ๊น..!!!
  • ท่านผู้นั้นเอาอีกแล้วเลย เขาจะซื้อลูกหมาที่ไหน เพศ เอามาเป็นแม่เหรอป่าว :-)) :-)) :-))
    2 หมื่นกว่าๆ จะมาเทพอีกแล้วเหรอ 555 คนนี้เขาแรง แบล็คเขาดีจริงๆ ครับ :-)) :-)) :-))
    ผมว่าแล้ว
    มาดูหมาที่โหดที่สุดในโลก ดูซิ ขนลุกทั้งคู่ เลย :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1475.jpg 93K
  • Cool cool cool เลยครับแบ้งค์...ห็นแบบนี้หนาวขี้เลย..5555

โคตรโหด...5555
  • 555 ท่าเจอท่านผู้นั้นจัดชุดใหญ่ไปเลยครับ
  • กลุ่มเราว่าไงครับ
    นัดกันกินเหล้า..!!
    เร็วๆนี้...!!!
  • วันไหนคับ...ผมออกพรรษาแล้ว >:-) :009: 080-6281664
  • สอบถามเพื่อนๆหน่อยครับใครมีเครื่องวิ่งบ้างครับพอดีสนใจอยากลองก่อนซื้ออ่ะครับ
  • ยินดีกับการรวมกลุ่มด้วยครับ ชื่อโก้ครับ อยู่ศรีราชา แต่เลี้ยงไว้2ตัว ที่ทำงาน อ.ปลวกแดง จ.ระยอง ขอมีส่วนร่วมกับกลุ่มด้วยคนครับ
  • ได้เลยครับ..!!!
  • มีเพื่อนเพิ่มอีกคนแล้ว พี่หนึ่ง :m33:
  • เย็นวันอังคารคุณหนึ่งสะดวกไหม :m20:
  • น่าจะนะครับ..
    เด๋วไว้ยังไงผมโทรหาอีกทีนะครับ...
  • วันศุกร์นี้...เป็นไงครับ..
    ว่างกันไหม..???
  • ที่ไหนดีครับ
  • กลุ่มพิทบูลสัตหีบ,พัทยา นัดรวมตัวกันวันพรุ่งนี้พฤหัสที่ 8 กันยา สถานที่ประภาคารแหลม ที่พัทยาครับ เวลา 3ทุ่มใครจะมาก่อนก็ได้ครับ ติดต่อที่คุณหนึ่งได้เลยครับ
  • เบอร์คุณหนึ่ง 082-131-6460
  • อ้าววววๆๆ มีนัดรวมตัวกัน ไม่ยอมชวนเลยนะ
    เอารูปมาชมมั่งสิครับ เป็นไงกันบ้างครับ

แต๊ก
  • มีมา 4 คนครับ พี่แต๊ก รวมกลุ่มกันครั้งแรกครับ หนึ่ง แบงค์ แชมป์ เบิร์ด เป็นกันเองดีครับ เริ่มต้นจากเล็กครับ ขอบคุณพี่แต๊กมากครับ ที่เป็นกำลังใจให้กับกลุ่มเล็กๆน้องใหม่ในเขตพัทยา พวกเราในนามกลุ่ม......... (ยังไม่มีชื่ออย่างเป็นทางการกำลังจะก่อตั้ง)... จะพัฒนากลุ่มพวกพ้องให้ดีขึ้นเหมือนกลุ่มรุ่นพี่ ครับ :)>- :)>-
  • พี่หนึ่ง ผมคิดเล่นๆนะครับมันแว้บขึ้นมาในหัวครับได้มาหนึ่งชื่อ Bull Devil
    ซ้ำกับกลุ่มใครเหรอป่าวครับ ดีหรือไม่ดี ผมไม่รู้ครับ แค่คิดเล่นๆๆ >:-)
  • พลาดเลยครับพอดีไม่ได้เข้ามาเช็คหลายวันเลยครับไว้คราวหน้าผมต้องไปให้ได้ครับ
  • เยี่ยมไปเลยครับแบงค์ หนึ่ง แชมป์ เบริด แค่นี้ก็มันส์กันได้แล้วครับ =D> =D> =D>
    เหนียวแน่น รักกันไว้ครับ เดี๋ยวกลุ่มจะเติบโตด้วยตัวของมันเองครับ ถ้าเราเหนียวแน่นเมื่อไหร่
    มันก็จะมีแรงดึงดูดเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ครับ สู้ สู้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5209.jpg 177K
  • ผมว่า...ชื่อนี้ดีกว่าไหม??
    The truck ruffian bull

เพราะว่าทุกคน...เป็นนกเลงรถกระบะกันหมดเลย...555

ขำๆนะครับ...!!!
  • ต้องการคนมีไฟ...เข้ามาเป็นสมาชิกครับ..!!!
    ไม่ต้องออกตัวแรงจนแหกโค้ง...แต่มาเรื่อยๆ..ร่วมทางกันไป...!!55555555
  • พี่หนึ่ง จัดไปนักเลงกระบะ
    ผมคนหนึ่งละ ที่ไม่มีไฟ เพราะผมไม่สูบบุหรี่ครับ :-)) :-)) ล้อเล่นครับ ชาร์จมาเต็มครับ
    มีแรงบันดาลใจที่จะทำในสิ่งที่พวกเราใจด้วยครับ พัฒนาตนเองให้ดียิ่งขึ้นๆไป ครับ สู้ สู้ ๆๆๆๆ :)>-
  • 5555555555555555555555555555555555
  • ของใครครับ....มารับด่วน...เด๋วหาย..ไม่รู้นะ....5555
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1149.jpg 80K
  • เอาสุดหล่อมาให้ดู
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1134.jpg 86K
  • ฮาๆครับ.....
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1199.jpg 61K
  • แนวดีครับ แต่ภาพมันลางๆ ทำเข้มๆได้ไหม สวยดี
  • 555
    เข้ม...เด๋วมันดูไม่รู้เรื่อง...!!
  • จัดไป ตามคอนเซ็ปต์ กระบะตูดด้ำดำๆๆๆ

:-)) :-))
  • 55555
    ตกลงเอาแบบนี้จริงๆหรอครับ..!!

ไว้รอรวมตัวกันอีกทีละกัน..แล้วค่อยว่ากันเนอะ..!!???
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1239.jpg 83K
    IMG_1255.jpg 89K
  • ติดพื้น เตี้ยแอกครับ =D>
  • 5555
    ขอบคุนครับ
  • Zzzzz
    คนหาย...555!!!
  • [-O< [-O< คุยกันแค่2คนครับ :-))
  • ประกาศๆ
    ศุกร์นี้....เตรียมตัวให้พร้อม...เรามีนัดกัน...!!!
  • 3333
    อันนี้..ดีป่าว?
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1195.jpg 181K