ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พักยก นอกเรื่องหน่อยครับ
  • ขายรถบังคับวิทยุน้ำมันครับ อุปกรณ์ครบแถมน้ำมันให้ด้วย ซื้อมาไม่มีเวลาเล่นจอดไว้เฉยๆ ขายโคตรถูก 5000 ครับ มาลองเล่นดูไม่ชอบไม่ต้องเอาไปครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ขอบคุณพี่มารค์มากๆครับ ลืมไปท่านใดสนใจโทรมาครับ 084-7114856 ครับนัดดูของลองเล่นได้เลยครับ
  • แถมอีกนิดครับ มีปืนอัดลมเบอร์2 ของชารป์รุ่น อาปาเช่ ซื้อมาลองไปไม่ถึง30นัด ติดกล้องพร้อมเอาไว้ซ้อมยิงเล่นในบ้านหรือล่าสัตว์เล็กๆ นก หนู กระรอก แถมลูกให้พร้อมครับปั๊ม4ทียิงกำแพงปูนเข้ามิดลูกครับ ถ้าปั๊ม6-7ทีใช้ป้องกันตัวได้เลยครับ สภาพสวยกริ๊ปครับพี่น้อง
  • image
    ไฟล์แนบ
    a203_2011-03-03_09_34_30.jpg 141K
  • ปืนเท่าไรคับ ขอราคาเบาๆนะ ผมชอบมากๆ ของจริงเสียงดังลูกแพง :062:
  • ถูกต้องแล้วครับอันนี้ลูกถูกมีให้เลือกหลายเกรดหาซื้อง่าย ขาย8000พันครับพร้อมกล้องบัสแนลครับ แม่นโคตรๆครับ15เมตรเล็งลูกกะตาได้เลยครับไม่เอากล้องลดให้อีกพันนึงครับ ขายเพราะคนที่บ้านบ่น ผมสอยนกแถวบ้านนัดละตัวครับขอบอก
  • อยากได้ปืนแต่เมียไม่อนุมัติเซ็งเลย ที่บ้านมีแบบหักคออยู่อยากได้แต่เมียว่าถ้าเค้าลดได้อีกค่อยมาว่ากัน ฮือฮือฮือ
  • เหมือนกันครับผมขายเพราะเมียบ่นเหมือนกัน บุญไม่ทำทำแต่บาป อิอิอิ เบอร์2ราคานี้ไม่แพงครับ ถ้าเบอร์1 มันจะถูกกว่าประมาณ2พันครับ รุ่นนี้สวยกว่าทุกๆตัวในตระกูลชารป์ครับ ทั้งสวยทั้งแม่นแถมเล่นได้ทุกวันไม่รบกวนบ้านข้างๆ ลองคิดดูครับ 555
  • ยังมีของเล่นอีกเพียบครับเดี๋ยวว่างๆจะทะยอยเอามาเพิ่มเบื่อๆเอามาเปลี่ยนเป็นตังค์ไปกินขนมดีกว่า อิอิอิ
  • แล้วเหล้าที่เก็บไว้เป็นสิบๆปีมีแบ่งน้องม่ายเนี่ย
  • image สงสัยต้องใช้ของเก่าไปก่อน อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC08300.22.JPG..jpg 108K
  • เมือ่ก่อนผมเคยเล่น ทั้ง อาร์ซี ทั้งบีบีกัน ตอนนี้ขายรับทานไปหมดแล้วครับ สำหรับผม มันก็สนุกนะ แต่ว่าไม่มีเวลาจะไปเข้าสังคมเล่นกับเขา เล่นคนเดียวมันก็เบื่อ เลยเลี้ยงหมาดีฟ่า ฮี่ๆๆ

แต่ปืนอัดลมนี่ อยากได้เหมือนกัน ถ้าเดือนนี้เงินเหลือ จะเอาเลย
  • ผมสนใจปืนอัดลมครับ ขอปรึกษา ผบ ก่อน เดี๋ยวโทรไปหานะครับ
  • เฮ้อ... มีแต่คน กลัวเมีย... :012:

... มัน คือ เรื่องจริงของชีวิต ... :002: :002: :002:
  • ที่ต้องปรึกก่อนเพราะต้องถามให้แน่ใจว่าซื้อมาไว้ยิงคนนอกบ้าน คนในบ้านไม่เกี่ยวนะ ฮ่าๆๆ
  • @ พรี่มาร์ค...

เป็นเหตุผล ที่เราจะต้องฝึก พันละเมีย ให้ยิงปืน แม่น ๆ ๆ ๆ ๆ อย่างน้อย เวลาที่ชีโมโห ... จะยิงขา ก็จะได้ไม่พลาดมาโดนหัว :-))
  • อืมม น่าคิด แต่ถ้าเขาไม่เล็งขา เล็ง .... อูยยยยย สยอง
  • "อย่านะ น้อง ก็ต้องใช้นะ !!!! "

บอกไปอย่างนี้ ก็คงพอมี ชะงัก ให้เราวิ่งได้ทันอ่ะครับ

ปล. ที่จะไปพรุ่งนี้ ผมขอ นุ-ยาด ผบทบ เรียบโร้ย...
  • อยา่งพี่มาร์ค ใช้ปืนอัดลมจะสมฐานะเหรอพี่ อย่างพี่ ต้อง .45ไม่ก็.50 ดับเบิ้ลชิงเกิ้ลไปเลยเพ่ สะใจกว่าอิอิ
  • เห็นมันสวยดีเลยอยากเอามาเก็บไว้เล่นๆ แต่ไม่รู้ว่าจะได้รับการอนุมัติหรือเปล่า
  • รถใช้กระตุกสตาร์ทใช่ปะครับเเล้วเป็นของประเทศอะไรผลิต
    ผมก็มีอยู่เเต่ไอที่กระตุกมันขาดมารู้ตอนหลังว่าเป็นของจีนพังโคตรง่าย
    เเล้วพี่อยู่ที่ไหนครับ
  • เห็นหน้ากระทรวงขายอยู่หลายกระบอกเลยพี่ mafia
    ใส่ลูกได้ยันขนาดเท่าลูกบาสเลย
  • ลูกซองผมลูกเท่านิ้วโป้้ง ยิงหมูกะหมา ทะลุ รูเท่า กำปั้น อะ ตายคาที่กลิ้ง กุกๆ
  • ปืนพวกนี้ปกติเขาใช้ทำไรครับ ไม่ค่อยมีความรู้ครับ
  • อย่างแรกคับพี่มาร์ค ชื้อเลยๆ8000เบื่อแล้วขายต่อผม สนุกนะ อย่างแรกเลยพี่ 1กันโขมยได้ 2 ไว้ยิงเป้าเล่นในสนามหญ้าในบ้านได้เสียงไม่ดัง 3 แก้เบื่อ 4รู้สึกอุ่นใจ.5เก็บเสียง6.ฝึกสมาธิ7.ป้ำอัดลมน้อย 5-7ทีความแรงมันยิงหัวคนอาจตายอะฝังกระโหลก ปืนอัดลมแบบนี้อะ แต่พี่ถือเดินให้ตำรวจเห็นไม่ได้นะคับโดนนะ เพราะมันเป็นลูกตะกัว เอารวมๆถือว่าok และฝึกเป็นมือสไนเปอได้ด้วยคับ ต่างจังหวัด ชาวบ้านจะไช้เข้าป่า ยิง นก กระรอก ลิง พังพร กระต่าย ส่วนตัวผมตังไม่พอเลยอด กะเอามายิงเป้าเล่นคับ เล่นของจริงไม่ไหวเสียงดังลูกแพง เพราะพวกเล่นปืน นี่มันเป็นก๊ฬาพวกคนรวย คับพี่ ผมกว่าจะชื้อลูกได้กล่องนึง นี่คิดแล้วคิดอีก ชื้อมาแล้วมันอดใจไม่ได้ ซัดทีหมดกล่อง อิอิ สรุป ปืนอัดลมชนิดนี้ ตำรวจ จับครับผม ทำไมถึงจับ ก็เพราะว่ามันแรงและทำร้ายคนได้คับ แต่ถ้าพี่เดินเข้าร้านปืนแล้ว จะเอาปืนอัดผมแบบนี้ ก็ต้องขอใบ+แพงเกือบ2หมืน(ปืนอัดลมนะ) แต่แบบนั้นมันเอาไว้แข่งกีฬายิงเป้าคับ รูปร่างอาจแตกต่างกันนิดน่อย แต่ความแรงไม่แพ้กันเลยคับ
  • มันทนไหมครับ ยิงได้ไกลสุดแค่ไหน มันต่างจาก บีบี กัน อย่างไรครับ
  • ออ อีกนิดปืนอัดลม แบบนี้ถ้าของดี จะมาจาก อินโดและ มาเล คับ มาจากจีนไม่ดีคับ แล้ว พี่จะหลงไหลในตัวมันคับ ระยะ 20-30เมตร ปืนแบบนี้เท่าที่เคยเจอมา กระป๊องสีเป็นเหล็ก ทะลุคับ อีกนิด ลดน่อยได้ไหม ปืนอ่า ผมอยากได้้... ตอนแรก ิดไว้ 4-5 พัน เหมือนรถบังคับอิอิ
  • ต่างจากบีบีกัน ฟ้ากะเหวเลยพี่ bb นั้นมันของเด็กคับ ยิงยังไงก็ไม่เจ็บถ้าใส่เสื้อหนาๆ เพราะลูกมันน้ำหนักเบา แรงปะทะเลยน้อย แต่แสบๆคันๆ อิอิ ไอ้ที่เค้าขายนี่มันต้องไห้หมอเกะออกไห้คับแถวบ้านผม มี ลืมว่าปืนมีลูกทำลั้นไส่น่องตัวเอง ไปหาหมอๆเค้าฉีดยาชาแล้ว ผ่าออกไห้คับโง่ไปอิอิ
    เรื่องความทนไม่แน่ใจคับ ต้องถามคนขายว่ายังไง ผมแนะนำ เพราะ อยากพูดคับ เจอของชอบ รู้แต่ว่ามันแรง
    และต่างจากbbแบบนี้พี่ bbมันยิงรั่วได้ อัดแก๊ส ยิงออโต้เมติกได้ แต่ไอ้ปืนลมอันนี้อย่างที่ผมบอกับ ป้ำ5-7ที ต่อการยิง 1 ที เป็นการฝึกสมาธิคับ ความแรงต่างกันมาก ก็เหมือน ลูกพลาสติกกลมๆ กับลูกตระกั้ว ความแม่นมันก็ต่างกันแล้วพี่ ลูกพลาสติก ยิงในที่ๆมีลมก็ไม่ตรงแล้ว ชื้อเลยเพ่ อยู่ในบ้านชั้น2 ระยะกำแพงบ้าน หวังผลสบายคับ
  • อ่อ สนามยิงปืนหัวหมาก พี่มาร์ค ซัดรถไปเลย สมัคสมาชิกสนามไม่กี่ร้อยบาท/ปี มีสิทเช่าปืนอะไรก็ได้แล้วแต่ชอบ+ส่วนลดลูกอีก ผมไปยิงที100-200 ลูก หุหุ 1กล่องมี50ลูก เป็นสมาชิกแล้ว ชื้อกล่องละไม่น่าเกิน 5-7ร้อยบาทแล้วแต่ขนาด เช้า ปืน 100 บาท เอาเข้าหลวงอะคับ สิ่งที่จำเป็น บัตรกะสำเนาทะเบียนบ้าน พี่มาร์ มีตัง ทำไรไม่น่าเกียดอยู่แล้วคับ
  • ความรู้ใหม่เพียบเลย ขอบคุณครับ :-D
  • ถ้าพี่มีเพื่อนเป็นทหาร ตำรวจ พี่ก็ไห้เค้าชื้อไห้ได้ับ เพราะถ้าพี่ไปชื้อเอง ราคา100000บาท เพือ่น ทหาร ตำรวจ เข้ามีสิท ชื้อในราคา4-5หมืนเองคับ แต่ต้องให้เค้าโอนชื่อให้เราทีหลังคับ ทีแรกต้องเป็นชื่อเค้าก่อนคับ
  • พี่มาร์ค ก่อนจะใช้ปืนจริงควรหัดจากหนังสติ๊กก่อน จะได้เบสิคความแม่นเป็นอย่างมากเชื่อผม :-))
  • ที่บ้านผมก้อมีกระบอกนึงของพี่ชายผม ไม่รู้รุ่นอะไร เเต่เค้าปั๊ม 2-3 ทีนี่ยิงประตูไม้อัดทะลุเเล้วคัฟ ส่วนระยะผมเคยลองยิงนกบนยอดบ้าน สูงน่าจะประมาณ14เมตรได้ ศูนย์ตั้งมาตรงเป๊ะๆ เเรงลมพอสมควร สอยลงมานิ่งๆเลย ข้อเสียของมันคือ ยิงได้ทีละนัด ซึ่งกว่าจะเปิดรังเพลิง ใส่ลูก ปั๊มลม ไวๆเลยก้อ7-10 ถ้ามือใหม่ ผมว่าครึ่งนาทีได้ วาเเต่ท่านมาร์คเงินก้อพอมีซื้อปืนจริงไปเลยดีกว่าขอใบพกปืนผ่านร้าน รัวก้อได้ด้วยอิอิ อีกอย่าวถ้าป้องกันตัวช่องกฎหมายมานเยอะ พ่อตาผมยิงขโมย กลางดึกเข้ากลางหลัง อัมพาต เป็นสิบปีละ ตำรวจยังปล่อยมาเลย เพราะมีเหตุป้องกันตัว ;-)
  • ***7-10วินาทีนะคัฟ
  • ขอบคุณพี่มารค์ที่แวะมาเยี่ยมชมครับถ้าพี่มารค์เอาผมลดให้พิเศษคนเดียวเลยอีก1พันครับ ผมขายลูกหมาได้เงินมาเป็นหมื่นก็เพราะเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านพี่ไม่รู้จะตอบแทนยังไง อย่างที่บอกครับตราบใดที่ยังเลี้ยงหมาอยู่f1อยู่คู่กับบ้านเสมอครับ และขอบคุณทุกๆท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ ขอบคุณท่าน pure00 ที่ช่วยขยายความให้ครับผมคงไม่ต้องบรรยายอะไรอีกแล้วถูกต้องครบถ้วนทุกประการ ตัวนี้ทำประเทศอินโดครับสวยและทนไม่ต้องห่วงครับ ส่วนรถใช้กระตุกสตารค์ครับแต่คันนี้ของญี่ปุ่นครับไม่ต้องห่วงครับซื้อมา15000ครับที่ขายเพราะไม่ได้เล่นแล้วครับ ท่านมุกครับไอ้เหล้าเก่าน่ะที่บ้านไม่มีเพราะซื้อมาเท่าไหร่ก็กินหมดไม่เคยเก็บครับimage
    ไฟล์แนบ
    FkEJzV352397-01.jpg 4K
  • ลูกเจ้ากะทิกับซูโม่เหลือตัวเมียตัวสุดท้ายแล้วครับใครหาตัวเมียอยู่เชิญครับราคาพิเศษถ่ายพยาธิทำวัคซีนให้แล้วครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    232027.jpg 167K
    232028.jpg 198K
    232029.jpg 142K
    232035.jpg 153K
    232036.jpg 212K
  • image
    ไฟล์แนบ
    232036.jpg 212K
  • รูปพ่อกับแม่หมาครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 160K
    03.jpg 139K
  • พี่มารค์เอาของจริงไปเลยไหมพี่ 9 ม.ม บาเล็ตต้า px4 ราคาหน้าร้านตอนนี้เกือบแสนแล้วมั้งขายให้ถูกกว่าเป็นหมื่นครับลูกดกเต็มแม็ก17+1ครับได้เปรียบลูกเยอะแถมตัวนี้แม่นโคตรๆ กระบอกนี้ซื้อมาซ้อมยิงไปแค่2กล่องแล้วเก็บครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0379.jpg 206K
    IMG_0385.jpg 191K
  • ปืนจริงมีอยู่แล้วครับ แต่ว่าจะซื้อ บีบีกัน ไว้ยิงไล่หมา มันชอบมาขี้หน้าบ้านและคุยขยะ รำคาญเสียงหมาเห่าครับ
    แต่ฟังจากอานุภาพแล้วกระบอกนี้คงยิงไล่หมาไม่ได้ สงสารมัน
  • รับรอง ร้องเสียงหลง ไม่กล้ามาแน่อิอิ เฮ้อ แหม่่..อยากได้แต่ยังไม่มีตัง ยังไม่ต้องรีบขายกะได้ไครไม่เอาเดีย๊ยวผมมีตังเอาแน่
  • ต้นเดือนหน้า อะคับถ้าผมมีตังและยังไม่ได้ขายผมเอานะ ต้องไห้แฟนออกคนละครึ่งละมั้ง เนี่ย 5-6พันมะได้เหรอคับอิอิ รถ15000ยังเหลือ5พัน
  • อิอิอิ ยิงหมาไม่ได้ครับพี่มารค์เข้าหัวใกล้ๆมันอาจตายได้เลยครับ ถ้าพี่มารค์อยากได้บีบี เดี๋ยวผมดูให้ครับพี่อย่าเพิ่งรีบน่ะครับ เห็นน้องในหมู่บ้านมันซื้อมากระบอกนึงสวยเหมือน infinity ทุกอย่างใส่ได้ทั้งแก็สกระป๋องและ co2 ตั้งแต่เห็นมาตัวนี้สุดยอดครับขอบอกครับแรงโคตรๆ ใส่ลูกเหล็กได้เลย เห็นน้องเค้าว่าซื้อมาไม่ถึง 8000ด้วยครับเดี๋ยวผมถามให้ครับ ใครชอบเล็กๆโทรมาน่ะครับผมมี cz 92 เล็กเท่าซองบุหรี่เบาๆใส่กระเป๋าเสื้อได้เลยขนาด 6.35 ใหญ่กว่า.22 แต่เล็กกว่า .38ยิงไปไม่ถึงกล่อง ลูกมันแพงครับ 555 พกติดรถไปไหนอุ่นใจครับเบื่อแล้วอยากขายใครชอบโทรมาครับ... ได้เลยครับคุณ pure00 ไม่มีใครเอาผมเก็บไว้ให้ครับพร้อมเมื่อไหร่มาเอาไปเลย ขอบคุณพี่เล็กลำปางและพี่ทวีชัยจากมหาสารคามครับที่โทรเข้าพูดคุยกันครับเดี๋ยวผมขอเช็คดูก่อนน่ะครับว่าถ้าขายพี่จะส่งไปให้พี่ได้ยังไง image
    ไฟล์แนบ
    cz92.jpg 126K
  • คุณ pure00 รถนั่นมันเบื่อแล้วไม่มีเวลาเล่นครับอายคนในหมู่บ้านด้วยแก่แล้วยังเล่นของเล่น อิอิอิ จริงๆในบ้านยังมีอีกเยอะ แต่อันนี้มันของรักครับอย่าให้ไปอยู่กับคนที่ชอบแนวเดียวกันครับยืนยันได้เลยครับไม่แพงนับวันของยิ่งหายากและราคาคงจะแพงขึ้นไปอีกเยอะครับซื้อไว้ไม่มีขาดทุนครับ เห็นของบอกได้คำเดียวล้วงเป๋าจ่ายตังค์ดีกว่า 555 ผมเก็บไว้รอได้ครับถ้าไม่มีใครมาเอาไปก่อน ช่วงนี้จะปลายปีแล้วงานผมยุ่งไม่มีเวลาเล่นแล้วเดี๋ยวเก็บไว้ให้ครับ
  • เอารูปตอนติดกล้องมาให้ดูวันนี้สอยไป2นัด เหมือนเดิมนัดละตัวมันสวยขนาดไหน แถมยังแม่นอีกตะหาก 555 image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0534.jpg 109K
  • มันใช่ .32 ป่ะคับ ผมมีเมาเซอต่อด้ามอะ 6.75เหมียนกานอิอิ
  • ยังคอยอยู่ครับตัดใจได้เมื่อไรโทรเลยนะครับ 0840429047image
    ไฟล์แนบ
    summao.jpg 149K
  • รับทราบครับพี่เล็ก ขอคิดอีกแป๊บครับ ท่านเpure00มาเซอต่อด้ามปืนคลาสสิกมากๆครับเก็บรักษาให้ดีครับนับวันยิ่งหายากครับ