ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หอมเอย…หอมแดง # ตอน2
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/22249/หอมเอย…หอมดอกกระถิน เฮ้ย...หอมแดง/p1

ต่อจากกะทู้ที่แล้วนะครับ
    ตอนนี้ 10 เดือนแล้ว

ตอนอาบน้ำ
    image
    image
    image

เฝ้ารถให้พี่ชายคร้าบบบบบ
    image
    image

ใครว่ะ..!! จะเดินเข้ามาด้านหลังพี่ชาย
    image
    image

แป่ว....เสียหมาเลยเรา..!!
    คิดว่าใคร เด็กแจกใบปลิว Big C นี้เอง..(รมณ์เสีย)
    image

ถ่ายผมเยอะๆเลยนะ หลังๆพาผมไปนอนโรงแรมบ๋อยจังนิ..โก้นัท..!!
    image
    image
    image

อยากโตขึ้นมา หล่อจังโว้ย...!!!
    image

เอ๊ะ เอ๊ะ นั่นอะไร...แว้บๆ
    image

เฮ้ย....สาวๆ นี้หว่า วี๊ดวี้ววววววววววววววววววว
    image

แมม.....ดูมันทำตาหวานเยิ้ม ใส่สาวๆนิ ไอ้หอม...!!!

image

หอมแดง..!!! กับสหาย แดงๆ ทั้งหลาย
    image
    image

ขออยู่แบบสายกลางนะ
    image
    image

ขอบคุณครับ แล้วจะอัพรูปให้ดูอีกนะครับ
    nat95
    ไฟล์แนบ
    DSCF2751.JPG 108K
    DSCF2766.JPG 138K
    DSCF2770.JPG 123K
    DSCF2805.JPG 120K
    DSCF2812.JPG 130K
    DSCF2814.JPG 123K
    DSCF2815.JPG 125K
    DSCF2816.JPG 125K
    DSCF2822.JPG 118K
    DSCF2823.JPG 119K
    DSCF2827.JPG 125K
    DSCF2829.JPG 126K
    DSCF2830.JPG 131K
    DSCF2831.JPG 129K
    DSCF2833.JPG 131K
    DSCF2836.JPG 121K
    DSCF2859.JPG 91K
    DSCF2863.JPG 76K
    DSCF2865.JPG 72K
  • สวยงามเลยทีเดียวคับ พี่นัท

:063:
  • น่ารักดีครับ
  • แหมมม หมาก็แดง มอไซค์ก็แดง จักรยานยังไม่วาย แดงด้วย ^^
  • น่ารักจริง
  • หมา เท่มากๆ เลี้ยงเค้าให้ดีๆ ผมว่าโตมา ไครเห็นก็กลัวหน้ามันโหดดีอิอิ
  • ตัวใหญ่ ดีจิงๆๆๆ
  • สวยจังน่าฟัดกอดจังเลย
  • ดูแล้วเหมือนมีแรงดึงดูดอยากได้แดงๆสักตัว
  • อยากกอด อยากจุ๊บสัก 3 ฟอด เจ้าหอมแดงจังเลย หล่อสุดๆ เจ้าของบรรยายภาพได้น่ารักมากๆ ค่ะ :030: รักนะหอมแดง :039: จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รูปแรกดูโดนใจในความสัมพันธ์ดีครับ
  • สวยมากกกกกกกครับ
  • สวยๆๆครับ แดงดีจริงๆๆ
  • ดูรูปแล้วน่าจะเป็นหมาขึ้เล่นนะครับ...
  • @บูม สบายดีนะครับ ไม่ได้โทรไปคุยด้วยเลย

@คุณtong_rednose, คุณchorchank, คุณpure00..........ขอบคุณมากครับ

@คุณhnote............จะถูกจะแพง ขอแดงๆไว้ก่อนครับ

@คุณtutie, คุณhs5cpx, คุณchichi, คุณkrunitaya..........ขอบคุณมากครับ

@คุณmrworathep............มันกวนอ่ะครับ

@คุณmoohgorilla คุณหมูใช่ไหม มีคอกเดียวกับผม

@คุณthong29 ขอบคุณครับ

@คุณTek สงสัยจะเป็นอย่างนั้นครับ
  • ใช่ครับผมหมูครับ ของผมตอนนี้ไม่ค่อยยอมกินข้าวเลยครับ กําลังเป็นหนุ่ม555
  • สวยมากมายครับ
  • คุณหมูมีรูปให้ดูไหมครับ เป็นไงบ้าง ใหม่เชียร์ให้ผมเอาตัวนี้แต่แรก ที่บ้านจะเอาหอมแดง ผมยังเสียดายลึกๆ
  • ขอบคุณครับ พี่เก่ง
  • @khon_kaen ขอบคุณครับ
  • ว่างก็โทรมาหาน้องมั่งนะคับ พี่นัท

ทางนู้นฝนตกเปล่าคับ

ที่ พิด"โลก น้ำจะท่วมบ้านแล้วคับ
  • เด๋วลงรูปให้นะครับ
  • เทพจิง
  • 2-3 วันที่ผ่านมาฝนตกทั้งวันเลยครับ บูม แต่ไม่ลำบากเท่าไรหรอกครับ
    เอาใจช่วยคนทางนู้นด้วยนะ อย่าให้น้ำท่วมมากนักเลย
  • รอชมนะครับ คุณหมู :)
  • @tree ขอบคุณครับ :-D
  • เพิ่มเติม "เพิ่งเจอรูปครับ"
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2660.JPG 69K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2674.JPG 75K
    DSCF2673.JPG 70K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2681.JPG 78K
    DSCF2683.JPG 68K
  • image
    ไฟล์แนบ
    80427.jpg 41K
  • ไม่เห็นหน้านาน โตแล้วหล่อขึ้นเยอะเลยครับหอมแดง :-D
  • หอมแดงสวยครับ :063:
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2782.JPG 106K
    DSCF2781.JPG 116K
  • @คุณomereturn ผมโพสไม่ค่อยบ๋อยครับ นานๆดูทีจะได้เห็นเติบโตอ่ะครับ
  • @คุณX_YoungTurk ขอบคุณมากครับ
  • โตมาน่ารักมากมายเลยน้องนัด สวยเรื่อยๆเลยเจ้าหอมแดง นี้ถ้าเต็มที่ 2 ปี รับรองแจ่มเลย เมื่อไรจะพาไปเที่ยวจีบสาวพานหินบ้างละ รับรองติดตรึมแน่เลย งาม น้ำเลี้ยงดีมากด้วย สอบถามน้องนัดหน่อยสิ อยู่แถวไหนละ สามกองหรือเปล่า พี่อยู่แถวหาดกะตะนะ เช้าๆ ไปเที่ยวทุกวันที่ว่าง พาขึ้นรถตุ๊กๆ เล่นน้ำทะเลบ่อยๆ ว่างๆมาบ้างนะชายหาดกะตะ ทะเลสวยน้ำใสดี เชิญเลยยยยยย
  • สวัสดีครับ พี่somkiat8201 ผมอยู่ ม.อนุภาษมโนรมณ์ 1 (ท้ายรถนาคา) ครับ ตอนเล็กก็พานั่งมีโอไปเล่นน้ำเลที่สะพานหินบ๋อย แต่ตอนนี้ตัวมันโตแล้ว พาออกถนนลำบากครับ เลยไม่ได้พาไปเล่นน้ำทะเลเลย